ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ ตอนที่1 (รักใสๆจิตๆ)

เริ่มโดย comein x, ตุลาคม 08, 2017, 08:11:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

comein x

เราแต่งเองค่ะเป็นเรี่องยาวนะคะ แนวผสมเพ้อไปเรี่อยตามใจคนแต่ง  ::JubuJubu::
แต่ละตอนจะเป็นคนละแนวกัน ลงอยู่อีกบอร์ด แต่เบี่อๆเลยเอามาลองลงที่นี่บ้างเผี่อจะมีคนชอบ
ถ้าไครชอบเรื่องแนวรุนแรง ดุเดือด น่าจะไม่ชอบแนวนี้ ผ่านเลยนะคะ
ตอนนี้แต่งไป 10 กว่าตอนแล้วค่ะถ้ามีคนชอบ เชลจะทยอยเอามาลงเรี่อยๆค่ะ

คืนที่สอง ของการเป็นเมีย วันนี้คุณอาฟัดเมลแต่หัวค่ำ ทั้งกอดทั้งหอมจับเมลแก้ผ้าทีละชิ้นสองชิ้น
นอนคุยกันไปฟัดกันไปเผลอแปปเดียวกลายเป็นนอนโป้อยู่สองคนไต้ผ้าห่มคุณอามุดหายไปอยู่ตรงหอยอีกแล้ว
อา...... ซี้ดดดดดด อูยยยยยยเสียงครางเบาๆดังออกมาเป็นระยะๆ ซี้ดดดดดดดดดด เรียวลิ้นลากเบาๆ
ผ่านปากร่องเสียวที่ปิดแน่นสนิด กวาดวนไปมาช้าๆ ไปตามไรขนบางๆที่ปกคลุมเนินหอยอวบอูม ปากร่อง
สีแดงระเรือเผยออยกนิดๆตามแรงขมิบปากขย้ำฟอนเฟ้นเบาๆสลับกับแลบลิ้นยาวขูดเขี่ยเบาๆที่ปลายติ่งเสียว
ลากช้าๆลงมาจนสุดร่องอาๆๆๆๆอูยยยยย พอก่อนค่ะคุณอา เมลร้องห้ามเสียงกระเส่า พอก่อนนะคะง่วงแล้วค่ะ
ซี้ดดดดดดดดดดด ลิ้นตวัดถูไถไปมาวนเวียนอยู่แถวปากร่องเสียวแหย่ปลายลิ้นเข้าไปสัมผัสเบาๆอู้ยยยยยยยยย
เมลกระดกก้นถอยหนีโดยอัตโนมัติ ลิ้นสากๆอุ่นๆไม่รอช้าดันลิ้นตามเข้าไปปาดเลียน้ำเงียนใสๆที่ไหนซึมออกมา
พอออออก่อนค่ะ นะคะ นะ วันนี้พอแค่นี้ได้ใหมคะ โอยยยยยยยย เมลอ้อนเสียวอ่อยคุณอายิ่งว่าเหมือนยิ่งยุ

สองมือ
ขย้ำก้นงอนแน่นอย่างมันมือ ซี้ดดดดดดดดด เมลขมิบหอยแน่นเกร็งไปทั้งตัวยกเอวขึ้นค้างอา....โอย.....ว้ายยยยย
น้ำเสียวแตกทะลักออกมา กระตุกตัวแรงๆสองสามครั้ง ก่อนจะทิ้งเอวลงกับที่นอนสองมือผลักหน้าคุณอาออก
ซี้ด......อืมมมมมมม คุณอาคุกเข่านั่งมองเมลเมียสาวหมาดๆที่โดนเสียหอยเสียวจนทนไม่ไหวน้ำแตกคาลิ้น
นอนตัวเกร็งกระตุกเบาๆหอบหายใจระรวยรีบหยิบกล้องขึ้นมาถ่ายภาพเมลไว้ทุกมุมไม่เว้นหอยที่ชุ่มช่ำ ก่อนคุณอา
จะจับขาสองข้างแยกออกจากกันแทรกตัวเข้ามาตรงกลางเอาหัวควยถูขึ้นลงเบาๆที่ปากรูหอย อุ้ย....อา...เมลสะดุ้งเบาๆ
ก่อนเอามือลงมาปิดเนินหอยไว้ไม่เอาค่ะ....ยังไม่ได้ขอนะคะ... ได้ครับตามที่ตกลงเลยคุณอาถอยตัวออก
ก้มลงลากลิ้นเลียเบาๆที่ท้องน้อยช้าๆลากลงไปถึงเนินหอยเม้มปากเบาๆพรมจูบไปทั่วอุ้ยอา....ยังจะต่ออีกหรอคะ
อูย... ซี้ด....เมลไม่ไหวแล้วนะคะถ้าเมล หลับอย่าโกรษเมลนะคะอะ....อะ....อา...เสียวก็เสียว ง่วงก็ง่วงค่ะ
เมลหมดแรงดิ้นนอนแหกขาไห้คุณอาเลียหอยถ่ายรูปเล่นตามใจชอบก่อนจะผลอยหลับไป..........

เมลเป็นเมียอาไหม ? แต่งกับอา อาให้สินสอดเป็นบ้าน 1 หลัง ที่ 1แปลง กับหนี้พร้อมดอกที่พ่อเมลค้างพ่อใหญ่อยู่
อาจะคุยกับพ่อใหญ่เอง คิดว่าไม่น่าจะมีปัญหาหนี้จบ ทุกอย่างจบ อาจะให้พ่อใหญ่ยกให้หมดทั้งต้นทั้งดอก ถ้าเมลทำตัวน่ารัก
อยากได้อะไร อาก็จะให้ไม่น้อยหน้าใครๆ"แต่แต่งกับอาจะมีเงื่อนไขยุ่งยากหน่อยนะบอกตรงๆอาค่อนข้างโรคจิตนะ" ถ้าเมลตกลงอา
จะบอกแต่ถ้าไม่ตกลงก็แล้วแต่เมลลองคุยกับพ่อเมลดู อาไม่บังคับนะอารักเมลจริงๆอาคิดว่าเมลเองก็รู้ว่าอาดูแลเมลมาตลอด
ถือว่าเมลได้ช่วยพ่อไปด้วยเลย ฝากไปคิดดูนะ เมล สาวรุ่นอายุ 21 นักศึกษาอดีตนักกีฬากรีฑาระดับจังหวัด สวยสะพรั่งสมวัย
หน้ารูปไข่ปากนิดจมูกหน่อยคิ้วคมเข้มผิวขาวเนียนละเอียด ได้ยินคำพูดทั้งหมดของคุณอา หรือเสี่ยเล็ก ลูกโทนของเสี่ยใหญ่
ผู้กว้างขวางในจังหวัดและยังเป็นผู้ที่พ่อของเมลเอาฉโนดที่ดินเอาบ้านไปจำนองไว้เป็นหนี้ก้อนโตยังไม่รวมเงินสดที่ยืมมา
หมุนเวียนค่าใช้จ่ายต่างๆตอนนี้ทั้งดอกทั้งต้นทับถมกันจนหมดทางไป เมลยืนนิ่งคิด..... เสียงพ่อดังก้องเข้ามาในหัว

เมลช่วยพ่อนะลูกเมลลองไปคุยกับเสี่ยเล็กนะให้ช่วยผัดผ่อนไปอีกสัก2-3เดือนปีนี้ได้ข้าวมากแต่ราคาก็ตกต่ำแค่ค่ายาค่าปุ๋ยยังไม่พอ
เมลคุยกับเขาหน่อยนะ พ่อคะเมลไปคุยมา 3 ครั้งแล้วนะคะคุณอาก็ช่วยผลัดไห้มาตลอดแต่เราก็ไม่เคยจ่ายเขาเลยแบบนี้
เขาจะยอมไห้เราทุกครั้งหรือคะพ่อพ่อก้มหน้านิ่งไปพักใหญ่โธ่โว้ยถ้าไอ้มีมันไม่หอบเงินหนีไปเรื่องคงไม่เป็นแบบนี้พ่อพึมพำ
ตัดพ้อต่อว่าน้องชายแท้ๆที่ขโมยเงินเก็บทั้งหมดหนีหายไปเมือหลายปีก่อนลูกเอ้ยลองดูอีกทีละกันลูกผลจะยังไงแม่ไม่ว่าอะไร
แม่รู้ว่าลูกก็ลำบากใจเมลรู้จักสนิดสนมกับคุณอามาตั่งแต่สมัยเด็กๆคนที่แนะนำก็คือพ่อเองบอกว่าเป็นคนที่มาช่วยเราในเวลาลำบาก
คุณอาช่วยเหลือเมลเรี่อยมาทั้งเป็นที่ปรึกษาที่ดีรวมถึงช่วยค่าเทอมเมลบางเทอมที่ขาดพ่อเงินขาดมือบางวันที่ว่างก็ขับรถไปรับไปส่งเมล
เมลก็มองเขาเป็นพี่เป็นอาเป็นผู้ใหญ่คนนึงไม่ใช่ฐานะคนรัก เมลไม่เคยคิดเลยว่าจากการขอผัดผ่อนจ่ายหนี้จะกลายเป็นถูกขอแต่งงานแบบนี้มัน.....

ติดตามตอนต่อไป...
ขอซ่อนสักนิดอยากรู้ว่ามีคนสนใจไหม ::GiveMe::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nato87

ยินดีต้อนรับสู่ห้องประพันธ์ครับ เริ่มเรื่องก็ไม่มีอารัมภบทเลย เล่นกันเลยแหะ 55555

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

avata

แค่เริ่มก็รู้สึกว่าพล็อตเรื่องเริ่มมาได้สนุกและตื่นเต้นแล้ว ขอบคุณอีกหนึ่งผลงานดีดีให้ผู้ได้ได้ชื่นชมนะครับ เมื่อแต่งไว้แล้วช่วยนำมาลงให้อ่านเร็วๆ ด้วยนะครับจะได้ตามทัน

man5252

martinx

ขอติดตามด้วยคน ครับ

...............................................................................................
  8/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 8/10/2560 - 8/4/2561 )

..............................................................

sunnyman

ขอบคุณมากครับ
เปิดตัวแรงกันเลยทีเดียว
อยากอ่านต่อครับย่าจะอัพความแรงได้ต่อไหมครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

condominium

ขอดูทีท่าอีกสักตอนสองตอนว่าเป็นแนวที่ชอบมั๊ย คือจิตอ่อนๆ พอรับได้ จิตแบบน่ารักๆ หื่นเล็กๆ แบบนี้รับได้ ถ้าจิตแบบหนักหน่วงเกินไปก็ไม่ค่อยจะโอเท่าไหร่ คงต้องขอผ่าน ขอดูสักตอนสองตอนก่อนละกันเนอะ

ศิริสร บุญงาม

อ่านแล้วโดนเลยครับ

...............................................................................................
  8/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 8/10/2560 - 8/4/2561 )

..............................................................

niceanglev

::Me?:: เปิดตัวแรงมาก ข้ามไปวันที่ 2 เลย แล้ววันแรกหล่ะ ?

xnosex

หลายเรื่องผู้หญิงจะแต่งบทอีโรติกได้ดีกว่านะครับ โดยเฉพาะถ้าแนวทนุถนอม

bondinlove

เริ่มเรื่องมาก็จัดเต็มไม่มีบทนำเลยโหดจิงๆ 555

jabrant

เปิดเรื่องมาไม่พูดพร่ำทำเพลง จัดก่อนเลย แหวกแนวดี  ::WooWoo::

joegips

น่าติดตามครับผม

8/10/2560   

pakykit

ziggy2

เปิดเรื่องมาก็ใส่กันเต็มๆแล้ว ตอนที่เหลือจะเด็ดขนาดไหนเนี่ย ขอบคุณครับ