ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

เนื้อหาน่าติดตามครับ แบบนี้ท่านต้องตั้งตัวละครไว้ก่อนแล้วใช่มั้ยครับ

bigpig002

น่าสนใจครับ ตัวตนไม่หาย สาวๆ ก็ไม่หาย หายแต่ชื่อ ว่าแต่ชื่อในบัตรประชาชน ใบขับขี่ สูติบัตร บัตรสำคัญอื่นๆ จะเป็นงัยครับ
::Horror::

i-max

ขอบคุณครับ เรื่องดีน่าติดตามมาก

birdchangmai

ตอนที่ 1 หาเจอแล้วครับ ลงต่อเนื่องไปเรื่อยๆ นะครับ

VanessaStratos

ชื่อมันมีความสำคัญยังไงหว่า

sparrow_ap

ตอนอ่านนี่แข็งแล้วแข็งอีก มีสาวๆมารุมตั้งสี่คนแหน่ะ
ว่าแต่พ่อหนุ่มเก้านิ้วจะได้ชื่อตัวเองมารึป่าวนะ

Anan Bunkampar

ไอเดียแจ่วสุดครับ เนื่อเรื่องน่าติดตามมาก

amtorff73

เนื้อเรื่องน่าติดตามตลอดครับ ขอบคุณใากครับที่แบ่งปัน

Rattawetch Ratchata

ภาพในจินตนาการบางทีก็สวยกว่าภาพประกอบ  ::Sobad::

darksoul

เอาชื่อไปแล้ว จะทำไงละทีนี้ รอลุ้นตอนต่อไป

sathit_su

แต่งเรื่องได้สนุกน่าติดตามมากเลย  เรื่องชื่อ งู จะเอาไปทำอะไร รอลุ้น ๆ อยู่ 

shinosuke

ค่อยยังชั่วหน่อยครับตอนแรกที่ไม่ปรับปรุงยังงงกับกติกาเวทย์พระเอกตอนนี่พอเข้าใจง่ายขึ้น

shevchenko55

ยอดคนติดตาม คนโพสเยอะมากเลยเรื่องนี้
สู้ๆครับท่านนักเขียน

biboth2

เดินเรื่องได้รวดเร็วมากเลยครับ

fosroc