ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 66 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 29, 2021, 01:17:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkside

แนะนำได้อย่างเดียว

วันไหนจะไปเจอหญิง ให้ถอดขุนแผนวางไว้บนหิ้งด้วยนะ

55555

allapon

acerr

guang_k

อ้าวแล้วเสร็จน้องหมวยตอนไหนละทีนี้ น้องแก้มมาแล้ว ร้านเกมส์ที่เป็นที่ที่ไว้ตามหาคุณโทนจริงนะ มีกอล์ฟไว้ตามให้ถ้าไม่เจอตัว

แก้มรุกได้เร็วกว่าทุกคนเลย แต่ความอดทนน่าจะพอๆ กับดาวเพนาะสู้กับความเงียบเหมือนกัน อยากอ่านตอนต่อไปแล้วซิครับ อยากรู้ว่าจะคุยกัยไปแบบไหน ปมมันเยอะซะด้วย

Kiss my ass

::Pull::เอ้า นึกว่าเสร็จนังหมวยมันละ แต่ก็ดีแล้วละ อย่าหาเรื่องใส่ตัวอีกเลยยยย นี่ก็เมีย3 เมีย 4 ไปแล้ววว

ปล.อาการดีขึ้นแล้วใช่มั๊ยครับ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

dodoza2

Fc ร้านเกะครับ คุณแฟนหายไปเลยแหะขอบคุณมากครับโทนไม่บอกไปเลยน้อว่ามีเมียแล้ว

olemantu

เป็นคนที่ไม่มีอะไร แต่มีอะไร ๆมากจริง ๆ ทำให้เข้ามาวุ่นวายกับชีวิตมากมาย แต่มันก็เป็นจงหวะหนึ่งของชีวิจตอนนั้นนะครับ

outsider

พักผ่อนให้ดีขึ้นก่อนแล้วค่อยเปิดร้าน ดูซิเนี่ยสงสัยหักโหมจัดพิมพ์ผิดเพียบเลย

AssSin01

BłäčkMäñ_60

คงต้องง้อกันชุดใหญ่แหละ แก้มทำความผิดไว้หนักสุด

อย่าไปใจร้ายกับแก้มนักเลย แล้วทำให้สถานะมีนชัดเจนไปเลยเถอะพ่อมหาเทพ

ปล.ถ้ายังไม่หายดี อย่าเพิ่งหักโหมนะคับ

เอเค