ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 03, 2019, 12:58:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

itschelsea11

กว่าจะได้นานเลยนะ ต้องรอสาวชวนเข้าบ้าน

ชาญวิทย์.

น่าจะชื่อเรื่องหมอฟันหื่นกับแม่ค้าสาว ทำฟันกันนอกโรงบาล 555

xxabxx

สุดยอดมากครับ ทั้งการดำเนินเรื่อง ทำให้รู้สึกว่า แค่ดำเนินเราก็อินไปกับมันแล้ว

Wheel of Fortune

คืนนี้ต้องจัดหนักแน่นอน เสียดายที่เป็นเรื่องสั้น

songsak

ใจเย็นๆครับหมอ แรกๆก็เขินๆแบบนี้แหละครับ พอชำนานแล้วจะไม่ประหม่าครับ

thedman

สุดยอดครับ พี่อุ้ม สาวใหญ่ที่น่ารัก

ssaa3112

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

mot66

ลุ้นๆ เนื้อเรื่องเข้มข้น เรื่องรวมชวนติดตามตั้งแต่ต้น อ่านแล้วหยุดไม่อยู่เลย ชวนจินตนาการตามเนื้อเรื่องเลย

helloha

สนุกมากครับ ยังไงคอยติดตามผลงานท่านแมนเรื่อยๆนะครับ

paulroj123

อย่างนี้ต้องจับสอนทำฟันกันให้หนักครับ

sukray ruktum

เสียวตามเลยครับพี่อุ้มน่าจะโดนจัดหนัก

jakkarin.ratchomphu

Chamchoy Chareon