ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Ei] Sayonara Smile | Goodbye Smile ลักหลับน้าสาว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 15, 2021, 06:11:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

f_tbe

Jikkig16

สนองให้น้าเค้าหน่อยเถอะไอ้หนุ่ม น้าอยากมีลูก... แม่ไม่อยู่น้าเมามา มันชั่งเป็นวันพอดีไรอย่างนี้  ::Dizzy::

สมใจอยากแล้วซิน่ะ ต่อไปก็ลุ้นล่ะว่า ผัวน้าเป็นหมันและรู่้ตอนไหน 555

dekduer55

ได้มีลูกน่ารักเหมือนหลานชายแน่นอนเพราะหลานชายเป็นคนทำให้เลยนะ เลือกวันทะเลาะกับสามีได้ตรงวันที่ไม่มีใครอยู่บ้านเลยจริงๆ

Edit: ตกลงน้ารู้ตัวไหมเนี่ยค้างคาสุดๆแล้วนั้นเป็นลูกใครกัน

wazzup25

สงสัยน้าจะได้ลูกหน้าตาเหมือนหลานก็งานนี้  ::DookDig::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Peter Taowating

อ่า  น่าจะเป็นจังหวะของเจ้าเด็กน้อย  งานนี้มีเสียวกับน้าแน่นอน มาถึงขั้นนี้แล้ว อ้อยเข้าปากช้าง 555

555  ความอยากมีอำนาจมากกว่าจริงๆ โชคดีน้าไม่ตื่นเลยไม่รู้ตัว แต่อาจจะโชคร้ายที่ท้อง ไอ้หนูอดเลยงานนี้ ::Sobad::

samsung014

เอาแล้ว เมาจนหลับไม่รู้ตัว หลานจัดแน่ๆ
เมาไม่รู้ตัวเลย เสียดายจริงๆถ้ารู้ตัวอาจยาว

Tdestiny

น้าเมาแบบนี้ก็เสร็จหลานสิเนี่ย

ยิ่งอยู่ในวันอยากรู้อยากเห็นแบบนี้ด้วย

เวนกำ นี้ลูกเอ็งชัดๆไอเด็กเวง555

CoolNook Thangsakul

อ่อยแหละ ดูออก น่าจะรู้ตัว แต่หอยมันคัน เลยต้องใช้ดุ้นเกาสักหน่อย 5555

CoolNook Thangsakul

ddcc

สงสารคุณน้าแหะ ไม่มีลูกทั้งที่อยากมี ผัวไม่ยอมตรวจกลัวอ่อนอ่ะดิ โด่ๆๆ คุยกับผัวก็ทะเลากันอีก ดื่มเหล้าเมาจงใจมาบ้านไอหนุ่มนี่สินะ แม่ดันไม่อยู่บ้านพอดีอีก เอ๊าไอหนุ่มดันชอบน้าอยู่แล้ว ถถถถถ จะเหลือหรอ
2-3 เดือนท้องโตขนาดนั้น ไม่ใช่มั้ง

bomkungneo

mี่อยากจะมีนี่คืออยากจะมีอะไรกับหลานใช่มะหรือว่าอยากมีลูก

อยากมีลูกจริงด้วย เดาถูก

lunla

สงสารน้าอาโอยครับ เข้าใจหัวอกคนอย่างมีลูก แต่สะมีไม่ควรจะไปกดดันมากๆ เพราะมันต้องทำกัน2คนนะครับ
ถ้าไม่ได้คงต้องหาคนที่สามช่วย

ipor

ขนน้านี่คือ ดกดำขนิงๆนะครับ เดี๋ยวผมทำความสะอาดให้นะครับน้า

ย้ำแรกแตกคามือ ด้วยความตื่นเต้น น่ำสองนายเล่นแตกในน้าเลย แต่นี่ยังดีนะ แค่ 2 น้ำ นายอย่าหลงคิดว่านั่นลูกนายหล่ะ

kpnttn

น้าจะได้น้องก็วันนี้ล่ะนะ แต่ถ้าได้แล้วมาเฉลยว่าสามีเป็นหมัน ก็ตัวใครตัวมันละ

ของมันแรง ทีเดียวติดเลย

phatsa

มาสภาพนี้คงต้องจัดให้แล้วหล่ะ

Edit เก่งมากนัดเดียวรู้เรื่องเลย