ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 20, 2019, 11:19:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bounced

ผมไม่คุ้นกีบอาจารย์ท่านนี้ แต่อ่านดูแล้วติดใจ เป็นจินตนาการที่แปลกดี การที่มีบริการเช่าซื้ออย่างนี้ เหมือนทาสกรายๆ ผมว่าที่น่าสนใจคือ พระเอกสุดท้ายจะตกหลุมรักไหม หรือแค่สนุกไปวันๆ ...

หักมุมแฮะ ตอนแรกนี่ยังอ่านได้เรื่อยๆ อีตอนสองที่ท่านโปรยไว้เนี่ย ดาร์คได้ใจแน่ๆ สงสารอ่า เหมือนทาสกามารมณ์ดีๆนี่เอง

elviswhat

โคจิเราเข้าโหมดโหดร้ายซะแล้งพอรู้ว่าแต่งงานมาแล้ว แต่ก็นะมันไม่ตรงตามสัญญาที่คุยกันไว้เป็นเรา เราก็โกรธไม่น้อยไปกว่านี้หรอก ความฝันอันสุดฟินดันพ้งทลายลงในชัวพริบตา

พี่น้องคาโฮะนี่น่ารักจริง ๆ ใครได้คู่นี่ไปถือว่าโชคดีมาก ๆ แน่นอนเลยรับรองได้

mummebufa

แคตตาล็อคแบบนี้มีที่ไหนเนี่ยยยยยย บึ้บบับทุกคนเลยจิ้มแบบกลายๆคนพร้อมกันได้มั้ยเนี่ยอิจฉามากกกก
ผมเริ่มสงสารแล้วไปประมูลแย่งมาจากพ่อเฉยเลย โลลิทรงคล้ายๆคูในปังย่าเลย<3

boom00

ภาพสวยมากครับ พาะเอกคงคาดหวังไว้มากแล้วผิดหวังเลยทำแบบนั้น

numkrieng

::Glad:: เปลี่ยนเป็นสายโหด แต่จะโหดจริงไหมนะ

ตอนต่อไปน่าสนใจมาก....

DARKAXL

ท่านkaterเปิดซีรี่ส์ใหม่อีกแล้ว ชอบลายเส้นคนวาดนะ แจ่มดี เรื่องนี้ท่านนุกิเคยแปลไว้นี่หว่า รู้สึกหลังๆจะแปลท้าชนกับท่านนุกิบ่อยจังแฮะ แต่ตอนนี้ที่CLCรูปก็เน่าหมดแล้ว เลยเทียบกันไม่ได้ แต่ฝีมือท่านkaterรับประกันว่างานดีแน่นอน ก็อยากให้มีแปลต่ออยู่เหมือนกัน เห็นมีแปลไทยแค่2-3ตอนเอง

เมียที่ซื้อมาดันแต่งงานแล้ว เอาล่ะสิ ระบายความเงี่ยน เอ๊ย! แค้นไม่ยั้งเลยนะ

อ้าว ปรากฏยังซิงซะงั้น(ที่จริงไม่ค่อยตกใจเท่าไหร่ เคยอ่านของท่านนุกิมาแล้ว) ถือเป็นความโชคดีในความโชคร้าย

ตอนต่อไป ตอนนี้ก็มีแปลแล้ว รอดูท่านkaterจะแปลได้แจ่มซักแค่ไหน

เหนื่อยผมตรงนี้แหละ ถ้ามีคนแปลจบผมก็ว่าจะไม่แปลแล้วนะ จะแปลต่อตอน3เลยมันก็เหมือนไม่ใช่ของผมอีก
แปลใหม่เลยละกัน

pond7747

ตอนแรกก็ไม่รู้จักคนวาดพอพูดถึงเรื่องเล่นเสียวได้ดั่งใจปราถนาก็คุ้นเลยรุ่นแรกๆที่ภาพสวยมากเรื่องนี้เคยเห็นมาผ่านๆแล้วครั

ลายเส้นตัวท็อปนี่คุ้นจริงๆ555

tazasss01

แต่งงานแล้ง แต่ยังไม่เคยแน่เลย สามีอาจจะเสียก่อน

ตอนต่อไป ไม่เห็นพระเอกเลย และน่าสงสาร 2 พี่น้องมากเลย โดนประธานบริษัทจัดการซ่ะแล้ว

goppy123

เรื่องนี้เคยอ่านมานานแล้วแต่ก็ยังสนุกอยู่ ใช้เงินเปย์ทีเดียวจบ ชอบครับ  ::Thankyou::

จบแบบน่ารัก ตอนอื่นๆคงจะไม่น่าจะจบแบบนี้  ::Punch::

nut2000

เรื่องนี้เหมือนจะเคยเรื่องนานละชอบนะภาพสวยดูกี่ที่ก็ชอบตอนนี้จบดีนะเเละชอบของfate เเต่ตอนที่2นี้ใใใใ

kriang

เคยแต่งงานแต่ยังไม่เคยอย่างว่าแหงๆ

ตอนต่อไปเล่นทั้งพี่ทั้งน้องเลย น่าจะแนว SM

cloudser

::Glad:: แนวนี้พึ่งเคยอ่านเลย แปลกดีเช่าซื้อเจ้าสาว พ่อกับแม่นี้ก็กลัวลูกเหงา555ตอนแรกๆก็นึกว่าพระเอกจะดีอันนี้เดาหลังจากเริ่มอ่านส่วนแรกแอบสงสารมายะ  ::Crying::

EDIT อ้าว5555เดาผิดจนได้ พระเอกนี้อิจฉาผัวเก่าจนหน้ามืดเลย แต่ก็ดีที่ปรับกันได้แต่จะมีตัวแปรไรเพิ่มอีกป่าวหว่า เพราะเปิดเรื่องมามันนั่งดูแคตตาล๊อต

bigboy001

::Sweat::  มีผัวแต่ยังไม่ทันเอากัน มาตายซะก่อนผัวตัวแทนเลยเปิดซิง แถมเยอย่างดุ อย่างนี้เขาเรียกบุญหล่นทับแบบสุดๆ จริงๆ สาวใหญ่ เนียะให้ทำไรทำไม่งอแงหรอกนะ เด็กๆบางทีให้เด้งให้รับให้ ฉีกขาก็ไม่ทำ ต้องใช้กำลังช่วยตลอด สาวใหญ่มักว่าง่ายๆ จัดท่าไหนก็ซอยได้ไม่สะดุดด้วย รู้งานดี ของอาจหลวมหน่อยแต่ในเรื่องคือซิงไง บอกตามตรง อิจฉาสุดๆไปเลย ::Grimace::

EDIT เข้ สินค้าตัวท้อปงานนี้ ตะบันให้แหลกไปข้างละ!!

TCM12.0

ถ้าพระเอกฉลาดๆไปร้องเรียนขอเงิน แถมสินคาไม่ต้องคืนด้วยก็ได้นะ555ว่าไปนั้น พ่อแม่พระเอกใจดีจัดหาซื้อให้ลูกด้วย

นึกว่าจะเป็นตอนยาว แต่เป็นเรื่องแยกนี้เอง น่าสนใจมีสินค้าผู้ชายด้วย มันสามารถซื้อเพศไรก็ได้ปะ

hippopov2

เรื่องนี้เคยอ่านมาแล้วนานนนนนมากกกก  แต่ไม่รู้เลยนะเนี่ยว่ามันเป็นซีรี่ย์ อย่างงี้น่าติดตามมากก

เห็นตัวอย่างตอนหน้าแล้วอตใจรอแทบไม่ไหวจิงๆ