ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ootsuka Mahiro] Stay by Me Bangaihen [Route•G] : แด่เราเคียงกัน

เริ่มโดย oswald, สิงหาคม 21, 2019, 05:09:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบ Route ไหน

ฮารุ
20 (45.5%)
โกดะ
25 (56.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 44

Phoowadol

ถ้าจะให้เลือกชอบแบบไหน  อืม  คือมันดีคนละอย่างนะทั้งสอง เวอร์ชั่นนี้อะ   แต่เอาความชอบส่วนตัวละกัน  ผมชอบ คู่ ฮารุ มากกว่า  มันดูมี เรียลลิตี้ดี  ค่อยพัฒนา ความสัมพันธ์ จนได้คู่กันจริงๆ  แล้ว อิน ฟินดีครับ
ปล.  แต่กับ เวอร์ชั่น โกดัง หนุ่มสูงวัยคนนี้ มันมีทีเด็ด ที่ฉาก xxx นี้แหละ ที่กินขาด
     อย่างอื่นสู้ ฮารุไม่ได้เลย อิอิ

CoolNook Thangsakul

แล้วบักฮารุ จะแอบมาNtr เข้าซักวันไหมนิ 55555

lolicon190

เรื่องนี้ made my day ผม สุดๆเลยครับ น่ารักอบอุ่น vanilla สุดๆ เห็นเว็บนอก ชอบกันมากเลย คอมเม้นกันมันสุดๆ 
ขอบคุณสำหรับงานแปลแบบนี้
ขอให้เจริญๆคับ

Mumei Otoko

ส่วนตัวชอบรูทของโกดะมากกว่า แบบรูทนี้ซายะดูสวยน่ารักกว่า ::GiveMe::

(จิ๋ว)

เชียร์โกดะ อ่ะ   ชอบสไตล์นี้นะ 
พวกปากไม่ตรงกับใจ
ข้างนอกแข็งกระด้าง แต่ข้างในหวั่นไหว
ทำเหมือนไม่มีหัวใจ แต่ก็รักมากมายเลย

อ่านแล้วฟินนนนนนน
เป็นช็อตข้าวใหม่ปลามันที่กุ๊กกิ๊กสุด ๆ น่ารักมว๊าาาากกกกกกกกกกกกกกกกกก กไก่ล้านตัว
หวานจนไม่ต้องแช่อิ่มเลย  เอิ๊ก ๆๆ ::DookDig::

ขอบคุณท่าน oswald  เป็นอย่างสูงที่กรุณาแปลจนจบ
::Thankyou:: ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

zero21

ดูแล้วอบอุ่นดีมากเลย มีภรรยาน่ารักๆคอยดูแลทุกๆด้าน แถมด้านนั้นยังเด็ดอีกด้วย

ตอนมีโทรศัพท์มาตอนกำลังทำเนี้ย ตื่นเต้นดีนะ 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

Hawaalaew

สุดยอดภรรยาเลยนะเนี่ย ทั้งงานบ้านงานเรือนและการดูแลเอาใจใส่สามี แถมเรื่องเซกส์อีก อิจฉาโกดะมันจริงๆ ที่ได้สุดยอดภรรยาแบบซายะจังเนี่ย 

ddcc

siwapol55

เป็นเรื่องที่จบแฮปปี้ทั้งสองรูทเลย ชอบมาก
ขอบคุณมากครับ

strikef.

ดีจัง อ่านแล้วมีความสุข อมยิ้มได้ตลอด โดยเฉพาะที่นางเองทำให้พระเอกเขินเนี่ย ดูน่ารักดีจริงๆ มีเมียดี โลกที่อยู่ก็จะสดใสแบบนี้แหละ ขอบคุณมากครับ

Dark.Angel

ชอบหนุ่มใหญ่ ตาโหด กล้ามแน่น เลี้ยงเมียได้สบายด้วย ❤