ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Taono Kinoko]Koibito Gokko แลกคู่สวิงรัก Ch.1 แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, มกราคม 05, 2020, 06:28:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maomaozaa

ไอ้ตัวพระเอกจะรู้ไหมว่าแฟนโดนจัดหนัก ตัวเองไปเดทแล้วก้ออ้วก 555

Edited และแล้วก้อมีนัดสวิงกันต่อ ติดใจน่าดูเลย

leesiuwah

แลกคู่กันหนุกๆ
เหอๆๆ มันจะหนุกแค่ฝ่ายเดียวนะซิ
ไอ้เพื่อนตัวดีจ้องเล่นอยู่แล้ว

นึกว่า จะจบแค่นั้น ::Crying:: ::Cheeky:: ::Sweat:: ::Hungry:: ::Hungry::

FuxMaw

โดนอะไรที่ว่าดี ว่าติดใจ รับรองไม่มีแค่ครั้งเดียวแน่นอน

tom053795786

ขอบคุณที่แปลครับ NTR ซีรี่ย์เลย
ตัวหนังสือเยอะมากครับ แปลจบได้สุดยอดมาก เหมือนตอนจบมันไม่ cheat น่ะครับ เพราะพระนางก็รักกันดี

piratss

Paper_Bird

เปิดมาไซส์ก็ต่างกันซะแล้ว จะกลายเป็นติดใจของใหม่แทนของเก่าหรือเปล่าหนอ

Priceless

::Oops:: นางเอกเคลิ้มซะแล้ว ของไอเพื่อนมันก็ดันใหญ่กว่าถึง 2 เท่าเลยด้วย ตายๆ

oyoyo

เอ่อ คู่นู้นจะเป็นไงบ้างเนี่ย เห็นเมาพับไม่เป็นท่า
ส่วนคู่หลักนี่จะจัดหนักตามอารมณ์ฝ่ายชายล่ะนะ

Summermay

เห็นของใหญ่ก็ใจสั่น โดนบิ๊วอีกว่าแฟนตัวเองไปทำเหมือนกัน งานนี้ห้ามเสียเปรียบนะ  ::Evil:: ::Evil::

หือเด็ดดวง แนวนี้ชอบมาก ทำกันเบอร์นี้เลย คุโด้มันร้าย

Charoonmetha Somkid

แลกกัน เพื่อนมันใหญ่กว่า 2 เท่าน่าจะไม่คุ้มตอนคืน คงหลวมเยอะเลย

delta941

แลกคู่แบบนี้ ใหญ่กว่าของแฟนตัวเองอีก ถ้าติดใจขึ้นมาละยุ่งเลยนะ

ขอบคุณมากครับ

OverG