ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Taono Kinoko]Koibito Gokko แลกคู่สวิงรัก Ch.2 PART A แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, มกราคม 12, 2020, 02:17:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

civil2

กลัวจัง ตอนจบจะกลายเป็นนางเอกติดใจเพื่อนแฟน ไม่กลับไปหาแฟน T T

นางเอกเข้าสู่ด้านมืดแต่ๆ TT TT

mapaew

akasaboy

นึกว่าจมน้ำตายไปตั้งแต่ตอนที่แล้ว ยังอยู่อีกเนอะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

leesiuwah

หวังใหม่ตอนจบไม่ดราม่ามาก

มาทรงนี้กลัวตอนจบจะตืดเซ็กจนไม่กลับไปคู่เดิมแฮะ

กำ พระเอกดันไม่ค่อยสนใจแฟนอีก มาทรงนี้นางเอกน่าจะตกอยู่ในโซนนั้นแน่ๆ

maomaozaa

ตากัวเกรียนเพื่อนพระเอกนี่จะหันรินะอย่างเดียวเลย ไม่สนใจแฟนตัวเองเลย แฟนจิงป่าว

Edited รินะท่าจะติดใจแล้ว นอกใจแฟนแน่ๆเลยต่อไป

tom053795786

ตามต่อครับ หนุกๆ

เหมือนนางเอกจะติดใจอ่ะ แต่ที่อ่านมามันไม่ติดใจนา มันรักกันดีง่า

aunkung0111

FuxMaw

เรื่อง sex ไอ้คุโด้น่าจะตอบโจทย์มากกว่า แต่ยังไงนางเอกก็เลือกพระเอกอยู่ดี อาจจะมีนัดกันแลกเอาแบบนี้เรื่อยๆ

piratss

Paper_Bird

ทริปที่แล้วแอนเซ็น ทริปนี้แคมปิ้ง นางเอกเราคงโดนจัดหนักแน่นอน

Priceless

ไอเพื่อนพระเอกนี่มันก็หาอะไรมาเล่นได้ตลอดเลยนะ 555

delta941

มีกติกาแบบนี้มีหวังพรุนแน่นอน วันๆไม่ต้องทำไรแล้ว จัดกันอย่างเดียว

ขอบคุณมากครับ