ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Taono Kinoko]Koibito Gokko แลกคู่สวิงรัก Ch.2 PART B แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, มกราคม 12, 2020, 05:15:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joke joke

สรุปติดใจไปซะแล้ว ปากไม่ตรงกับใจเลย นางเอก

cjcjcj101254

Hanaka99

ดูเหมือนจะติดใจ แต่คงรักพระเอกมากเลยกลับตัวทัน ส่วนเพื่อนโดนตื้บไปซะ555

boxser

ดูทรงแล้วชอบ ติดใจชว

civil2

เมาๆ แบบนี้ ไม่น่ารอด จัดยับแน่นอน
โธ่ รินะ อย่าไปหลงไอเพื่อนเลวแบบนี้สิ

ไอยูโตะ เลยมาก ทำกับเพื่อยแบบนี้

ยังดีที่นางเอกยังรักแฟน

mapaew

iammek

เมาแบบนี้เสียตัวอีกแล้ว

555 จบแบนี้น่ารักดี

mawin101

mawin101

maomaozaa

รินะโดนหลอกมาฟันอีกแระ น่าสงสารแฟนหนุ่ม กรือว่าวางแผนกะเพื่อนหัวเกรียนจอมหื่นให้มาจัดแฟน

Edited สรุปพระเอกโง่จิง รินะท่าจะติดใจควยเพื่อนเเระ

tom053795786

เหมือนจริงๆ พระเอกมันก็เป็นพวกชอบดูแฟนตัวเองโดนคนอื่นเอาด้วยแหละมั้งครับ เพราะเพื่อนพระเอกกับแฟนเพื่อนพระเอกก็ความสัมพันธ์คงเดิมนา

จบแล้ว เหมือนพระเอกมันตามไม่ทัน แต่มันก็ยังรับได้ ก็จบกันแบบสวยๆมึนๆกันไป

FuxMaw

โดนฉีดน้ำเชื้อเข้ามดลูก ฉลองวันเกิด ได้เกิดเด็กอีกคนแน่ๆ

akasaboy

ดูเหมือนเริ่มจะงอลกับแฟนแล้วสินะ ใครคิดกฎนะ เอากันก่อนได้ ค่อยมาเล่าให้ฟัง
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย