ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกพี่ลูกน้อง 1

เริ่มโดย saradio, พฤษภาคม 23, 2015, 08:20:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saradio

ผมชื่อxxx ตอน ม 4 ช่วงปิดเทอมใหญ่ ผมนี่โคตรหมกมุ่นคิดแต่เรื่องเย็ด ชักว่าวเกือบทุกวัน จิตนาการเรียกได้ว่าล่ำสุดๆ มโนได้เป็นฉากๆสร้างได้เป็นเรื่องๆ ทฤษฎีแน่นปึก แต่ไม่เคยได้เย็ดหีจริงๆสักที เคยคิดจะไปอาบอบนวดแต่ก็ไม่กล้า ต่อให้ถึงกล้า มันก็ไม่ให้เข้าเพราะอายุไม่ถึงก็เลยต้องมาพึงแม่นางทั้ง 5 อยู่ทุกวัน
แล้ววันหนึ่ง แม่พาลูกสาวน้า มาพักที่บ้าน รอสอบ เข้ามหาวิทยาลัย
ลูกพี่ลูกน้องผมคนนี้ให้ชื่อสมมุติว่า นุช ผมจะเรียกแกว่า เจ้นุช เพราะเจ้นุชแก่กว่าผมประมาณ3 ปี และพวกเราเป็นคนไทยเชื่อสายจีนต้องเรียกพี่สาวว่า เจ้
            เจ้นุชกับผมสนิทกันตั้งแต่เด็กตอนที่อยู่บ้านนอกยังไม่ย้ายมากรุงเทพ น้าผมเวลาไปทำงาน ไม่มีคนเลี้ยงลูกแม่ผมก็จะอาสาเอามาเลี้ยงให้ จนเจ้นุชอายุ 2 ขวบ แม่ผมก็ท้องผมแล้วพอคลอดแม่ก็เลี้ยงมาด้วยกันตลอด จนเหมือนพี่น้องท้องเดียวกันไปเลย แต่พอผมจบ ป6ครอบครัวย้ายมา กทม ก็ไม่ค่อยได้เจอกัน จะเจอกันที ก็ตามเทศกาลรวมญาติพี่น้อง ปีละครั้ง2 ครั้ง หรือบางปีก็ไม่ได้เจอ เพราะไม่ได้ไป
แต่ตอนนี้มาเจออีกที่ เจ้นุชโตเป็นสาวกำลังจะเข้ามหาลัยแล้ว บุคลิกหน้าตาดูดีมีสไตล์เก๋ๆ เป็นหมวยตาโต ผิวเนียนหน้าไม่มีสิวสักเม็ด
พอผมเห็นแกเดินเข้าบ้านมาพร้อมแม่ ผมก็ยิ้มดีใจที่เจอเพราะความชอบและสนิทกันในตอนเด็ก ผมก็ยกมือไหว้ ว่า หวัดดีเจ้นุช
แกก็หัวเราะแซว ว่า เออเดี๋ยวนี้รู้จักไหว้ ทีแต่ก่อน เวลามันโมโหนู๋นี่มันเรียกนู๋ ว่าอีเจ้เลยนะ
ประโยคหลัง เจ้นุช หันไปฟ้องแม่ผม แม่ผมก็หัวเราะ
เจ้นุชก็สำรวจมองดูผม แล้วบอกว่า โตขึ้นเยอะเลยนะสูงเท่าไหร่แล้วเนี้ย
ผมก็บอกว่า 173  เจ้นุชก็เอาผมไปยืนเทียบกับแกผมสูงกว่าแกประมาณคืบหนึ่ง เจ้นุชก็บอกว่า ดี อีกหน่อยสาวติดตรึมเพราะผู้หญิงสมัยนี้ชอบผู้ชายตัวสูง แม่ผมก็สวนมาว่ามันก็โตแต่ตัวแหละสมองไม่พัฒนา เรียนก็ไม่เก่ง วันๆไม่เตะบอลก็เอาแต่หมกตัวอ่านการ์ตูนอยู่แต่ในห้อง
ผมก็ทำหน้าเซ็ง แล้วทำหน้าล้อเลียนแม่บ่นชี้ให้เจ้นุชแกดูว่าแม่ก็ขี้บ่นเหมือนเดิม เจ้นุชแกก็หัวเราะ แล้วตีต้นแขนผม ประมาณว่าไปล้อแม่ทำไม
แม่บอกว่าเจ้นุชจะมาค้างหลายวัน ให้ผมจัดห้องด้วย ผมก็งงมันห้องไหน บ้านผมมี 2 ห้องนอน
พ่อกับแม่ก็ห้องหนึ่ง ผมก็ห้องหนึ่ง มันก็หมดแล้วผมก็ถามแม่ว่าห้องไหน แม่ก็บอกว่าก็ห้องนู๋แหละ ผมก็อึ้งไปพักหนึ่ง
            คือแม่ผมมองว่าผมกับเจ้นุชเนี้ยเป็นพี่น้องกันจริงๆเพราะแม่ผมเลี้ยงมาด้วยกันทั้งคู่ และเจ้นุชก็ดูเป็นผู้ใหญ่กว่าผมเยอะส่วนผมในสายตาแม่ดูผมเป็นเด็กตลอด ทั้งที่ตอนนี้ก็จะ 16 แล้ว แต่แม่ก็ไม่คิดอะไรเลยแต่ผมเนี้ยคิดเต็มๆ
เจ้นุชก็บอกว่า ทำไมนอนด้วยไม่ได้หรือไง ผมก็บอกว่าได้ แต่มันรก
เจ้นุชก็บอกว่า ก็ไปเก็บดิ มาเดี๋ยวช่วยเก็บ ก็เลยพากันขึ้นไปเก็บกวาดปูที่นอนเพิ่ม ผมให้เจ้นุชนอนบนเตียง ส่วนผมปูฟูกนอนข้างล่างระหว่างจัดห้องก็คุยกันไป แซวเล่นกันไป ระหว่างที่แกพักอยู่บ้านผม แกชอบทำกับผมเหมือนเป็นเด็กชอบแหย่ ชอบแกล้ง ชอบมันเขี้ยวผม
            เช่นบางทีดูทีวีด้วยกันผมนอนคว่ำอ่านการ์ตูนไปด้วย แกก็เอาหัวมาหนุนหลังผม แล้วอ่านหนังสือของแกไปผมบางทีก็เมื่อย อยากขยับตัว แต่มันรู้สึกวาบหวามใจดีก็ทนเมื่อยเอาให้แกหนุนไป หรือบางทีก็เอาขามาพาดหลังทำผมเป็นหมอนรองขาไปเลยแล้วบางครั้งก็มันเขี้ยวผมแบบไม่มีเหตุผล จู่ๆก็มาหยิกแก้ม2ข้างกัดฟันทำเสียงยี้..แบบมันเขี้ยว แล้วบอกว่า มันเขี้ยวหว่ะ บางทีเดินผ่านแกเฉยๆก็โดนเตะตูดซะงั้น แล้วแกก็หัวเราะ พอจะเอาคืนก็วิ่งหนี กลายเป็นเล่นไล่จับกันไปพอจับได้ก็มีกอดรัดฝัดเหวี่ยงเพื่อหาจังหวะเตะตูดคืน อีกคนก็ดิ้นหนี ก็เหมือนเล่นกันแต่ เวลาโดนเนื้อต้องตัวแกนี่ผมคิดตลอด บางทีก็ควยแข็งบางทีหักใจไม่ไหวก็แอบแต๊ะอั๋งไปบ้าง ไม่รู้แกรู้บ้างหรือเปล่า
            แล้ววันหนึ่ง พ่อไปสัมมนาพาแม่ไปด้วยไม่อยู่บ้านประมาณ 2วัน ก็ให้เรา 2คนเฝ้าบ้าน เจ้นุชก็อ่านหนังสือเตรียมสอบไปผมก็ออกไปเตะบอล กับพวกท้ายซอย จะเลิกก็ฟ้ามืดเตะกันไม่ได้ วันแรกผ่านไปก็ปกติ
            แต่อีกวันหนึ่งตอนผมกลับมาจากเตะบอลพอเข้าห้องนี่ถึงกับอึ้งเลย เพราะเห็นเจ้นุชนุ่งผ้าขนหนูผืนเดียวนอนอาซ่าหลับอยู่แถมผ้าขนหนูก็เปิดแผ่ด้านล่างออก เห็นหีเจ้นุชแบบชัดเจนที่สำคัญทีวีที่เปิดทิ้งไว้ กำลังเล่นเป็นวีดีโอ หนัง X ของผมที่ซ่อนไว้ในตู้เสื้อผ้าใจผมนี่ถึงกับเต้นตุบตับเลย แล้วผมยังเห็นแตงกวา หลุดอยู่ปลายมือเจ้นุชด้วยซึ่งไอ้แตงกวานี่มันควรจะอยู่ในตู้เย็น แล้วมาอยู่บนที่นอนกูได้ไงว่ะ
วินาทีนั้นผมเดาเรื่องออกเลย คิดว่าเจ้นุชคงไปเจอ วีดีโอ X ของผมที่ซ่อนไว้แล้วเอามาเปิดดูจนเงี่ยน แล้วไปเอาแตงกวามาช่วยตัวเองจนเสร็จแล้วเพลียจนเผลอหลับ ผมตอนนั้นตื่นเต้นมากมโนธรรมกับความเงี่ยนสู้กันในหัวจนมึนไปหมด สุดท้ายความเงี่ยนก็ชนะพาผมหน้ามืด
            ผมปิดประตูเบาๆแล้วย่องเข้าไปใกล้ๆ แล้วเปิดปลายผ้าขนหนูออกให้กว้างขึ้นเพื่อจะดูหีเจ้นุชให้ชัดๆ ด้วยความที่แกเป็นคนขาว มีหมอยบางไม่หนาจึงเห็นหีของแกแบบทุกอณูโดยไม่ถูกบดบังหีเจ้นุชก็คล้ายๆหีที่ผมเห็นในนางเอกหนังเอ็กซ์ แต่สวยน่าเย็ดกว่าเพราะความขาวเนียนและติ่งแตดเจ้นุชยังยื่นออกมาเป็นเม็ดใหญ่มีสีเนื้อชมพู น่าดูดน่าขบ และน่าเลียมากตอนนั้นผมยังเห็นคราบน้ำแฉะอยู่ตรงร่องหีนิดๆแสดงว่าแกเพิ่งช่วยตัวเองอย่างที่คิดไว้จริงๆ
            ผมลองเอาปลายนิ้วกลางเตะตรงร่องหีที่มีน้ำแฉะของเจ้นุชตาก็มองดูว่าเจ้นุชจะรู้สึกตัวไหม ก็เห็นยังไม่รู้สึกตัว ผมก็กดนิ้ววนไปมาไม่กี่ทีหีเจ้นุชก็คลายตัวอ่อนนุ่มน้ำแฉะเหนียวก็ออกมาสัมผัสกับนิ้วผมพอผมกดแยงนิ้วเข้าไปช้า นิ้วก็เข้าไปในหีของเจ้นุชอย่างง่ายดาย
            เจ้นุชยังหลับสนิทแต่ก็มีอาการขากระตุกขาหุบเข้าหากันบางจังหวะที่ผมแยงนิ้วเข้าออกและหีแกก็ยังตอดนิ้วผมตุ๊บๆ ผมตื่นเต้นมาก ผมเริ่มจากช้าๆไปเรื่อยๆ จนรู้สึกว่าในหีเจ้นุชเต็มชุ่มไปด้วยน้ำจนนิ้วผมเข้าออกได้อย่างคล่องแคล้วตอนนั้นผมรู้สึกเงี่ยนมากและมันเขี้ยวหีเจ้นุช ผมเริ่มซอยนิ้วเร็วและแรงขึ้นตามลำดับจนเจ้นุชเริ่มมีการกระตุกหุบขาถี่ขึ้น บางทีก็หุบขาเกร็งจนผมแยงนิ้วไม่ถนัด ผมจึงจับขาแกถ่างออกข้างหนึ่งแล้วเอาตัวกันเอาไว้ไม่ให้แกหุบขาเข้ามาแกเริ่มมีอาการคราง อืมส์...อืมส์..ในลำคอ และเกร็งตัวเอามือจิกที่นอน
            ถึงตอนนี้ผมไม่สนใจแล้วว่าเจ้นุชจะรู้สึกตัวหรือไมความเงี่ยนของผมมันทำให้หน้ามืดหมดแล้วผมอยากทำให้แก่เสร็จน้ำพุ่งเหมือนในหนังเอ็กซ์ที่ผมดู ผมจำท่าท่างจากในหนังได้ผมจับขาเจ้นุชยกล้อถ่างออกจนกว้างใช้ฝ่ามือทั้งฝ่ามือประกบหีเจนุชโดยนิ้วกลางยังสอดอยู่ข้างในผมขยับทั้งนิ้วทั้งผ่ามือรั่วๆโดยใช้อุ้งฝ่ามือบนขยี้เม็ดแตดในขณะที่นิ้วกลางก็ตวัดซอยอยู่ในรูหีกระแทกน้ำหีเจนุชแตกดัง จับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
            ตอนนี้เจ้นุชเหมือนเสียวสุดๆหลุดครางซีดส์ปากออกมาเสียงดังทั้งโอ้ยส์..ซีดส์.. อุ้ยส์...
ตามจังหวะเร่งนิ้วของผม มือแกก็ปัดป่าย จิกหมอนมั่ง จิกที่นอนมั่งบางทีก็จับแขนผมที่ใช้ค้ำตัว ทั้งบีบทั้งหยิก จนผมรู้สึกเจ็บแต่ผมไม่สนใจผมยังกัดฟันซอยนิ้วขยับมือบดหีเจ้นุชอย่างต่อเนื่อง จนในที่สุดแกร้องโอ้ยส์..เสียงยาวเหมือนจะขาดใจ พร้อมดิ้นตัวเอาหีออกจากนิ้วผมจังหวะนั้นน้ำหีแกก็พุ่งเล็ดออกมาเหมือนฉี่แตกแกรีบงอตัวนอนตะแคงหนีบขาและเหมือนพยายามขมิบกั้นไว้ไม่ให้ที่เหลือมันไหลออกมาตัวแกยังมีอาการสะท้านกระตุก เหมือนเสร็จ 2-3 ครั้ง ตามมา
            ผมมองดูภาพนั้นด้วยความภูมิใจและสร้างความเงี่ยนให้ผมสุดๆ ทั้งที่ตอนนี้ผมรู้ว่าเจ้นุชรู้สึกตัวแล้วผมกลับไม่กลัวอะไรเลย ผมจัดการถอดกางเกงบอลผมออกพร้อมกางเกงใน จนเห็นควยแข็งโด่เด่เด้งผะงึกๆ แล้วไปพลิกตัวเจ้นุชมานอนหงาย แล้วเอาตัวผมเข้าไปตรงหว่างขาเอาตัวดันขาเจ้นุชให้ถ่างออก แล้วก็กดสอดควยเข้าไป
ผมตื่นเต้นมากเพราะเพิ่งเคยเย็ดหีจริงๆครั้งแรก
            วินาทีนั้นมันเสียวมากครับแม้หีเจ้นุชจะฉ่ำแฉะไปด้วยน้ำหีของแก และขยายตัวบานออกจากความเงี่ยน ทำให้เอื้ออำนวยต่อการสอดใส่แต่หีแกก็ฟิตมาก มันเลยรัดรูดควยจนเสียวไปหมด ทั้งลื่นทั้งรัด มันเหมือนกับชักว่าวด้วยสบู่แล้วกำมือแน่นๆ
            พอผมเสียบควยเข้าไปเจ้นุชก็ครางรับ แล้วผมก็โน้มตัวเอามือเท้าค้ำคร่อมตัวแกหน้าผมห่างจากหน้าแกไม่มาก ผมเห็นเจ้นุชเปิดเปลือกตามองหน้าผม ด้วยตาที่เหม่อลอยแต่เห็นแววความเสน่หาและความอยากชัดเจน
ผมเผลอถามเบาๆว่าเจ้รู้สึกตัวแล้วเหรอ
เจ้นุชก็ตบปากผมเบาๆ แล้วโน้มคอผมมาจูบ เหมือนให้ผมไม่ต้องพูดอะไร
แกจูบแลกลิ้นกับผม และขยับสะโพกร่อนรับควยผมผมก็กดสะโพกโยกควยตามจังหวะร่อนของแก จนเสียวควยไปหมด เสียวจนน้ำแทบจะแตกทั้งที่เพิ่งสอดควยเข้าหีไปได้ไม่กี่นาที ผมพยายามอั้นไว้แต่อั้นไม่อยู่มันไหลปึ๊ดออกมาคารูหีเจ้นุช
เจ้นุชรู้สึกว่าผมเสร็จก็หยุดร่อนสะโพก แล้วจูบแลกลิ้นกับผมอย่างเดียวในใจผมรู้สึกไม่หายอยากและเงี่ยนอยู่มาก แต่น้ำเสือกแตกเร็ว แต่ควยยังพอจะแข็งอยู่ผมก็เลยโยกเย็ดต่อไปทั้งยังงั้น
เจ้นุชก็แปลกใจ ถามผมเบาๆว่า เสร็จแล้วไม่ใช่เหรอ ผมก็บอกว่าใช่แต่อยากเย็ดอีก ก็กอดจูบผม
            ผมก็โยกเย็ดไปเรื่อยๆดีที่หีเจ้นุชฟิตและรัดควย ซอยไม่กี่ที ก็เสียวจนควยแข็งปั๋งอีก ที่นี้น้ำควยผมที่แตกในหีเจ้นุชตอนแรกก็ถูกควยผมเย็ดจนแตกฟองย้อยออกมามาจากหี  เปรอะไข่ เปรอะหี เปรอะหน้าขาเรา 2 คนไปหมดผมเห็นอย่างนี้ก็ยิ่งเพิ่มความเงี่ยนอยากกระแทกซอยเร็วๆ เลยใช้แขนสองข้างดันข้อพับขาเจ้นุชให้แยกออกจากกันให้กว้างๆแล้วยกดันขึ้นจนตูดลอย ให้ผมเย็ดกระแทกหีได้ถนัดถนี่
เมื่อเข้าที่เข้าทาง ผมกระแทกซอยเร็วๆ จนเสียงดัง ตับๆๆๆๆๆๆๆๆ ตอนนี้ผมซอยเร็วและได้จังหวะและซอยได้นาน เพราะน้ำแรกแตกไปแล้ว
ทำให้เจ้นุชเสียวหีต่อเนื่องจนร้องครางเหมือนคนหายใจไม่ทัน บางทีก็เรียกชื่อผมแบบกระท่อนกระแท่นบางทีก็ร้องว่า ไม่ไหวแล้ว แล้วรู้สึกว่าในหีเจ้นุชมีน้ำอุ่นๆเล็ดไหลมาสัมผัสหัวควยผมที่ขยับเข้าออกอยู่ในหีตลอดตอนนั้นผมไม่รู้หรอกว่าแกเสียวเสร็จไปกี่ทีต่อกี่ที สักพักผมก็กำลังจะน้ำแตกอีกแต่ผมอยากทำแบบในจิตนาการตอนที่ผมชักว่าวถึงเจ้นุชบ่อยๆ คือให้น้ำแตกใส่ปากแก ผมทั้งหอบทั้งซีดส์ปากบอกกระท่อนกระแท่นว่า
            "อาห์ ซีดดส์เจ้นุช ผมจะแตกแล้ว ให้แตกใส่ปากนะ อาห์ ซีดส์อาห์"
            เจ้นุชเงยหน้าหลับตาครางอยู่เพราะเสียวหีที่โดนกระแทกเด้า แต่ก็พยักหน้าให้ ผมดีใจมาก พอสุดอั้นจวนจะเสร็จผมชักควยออก ยกตัวไปคร่อมตรงหน้าเจ้นุชอย่างเร็ว แล้วเจ้นุชก็อ้าปากรับ แต่ควยยังไม่ทันเข้าไปในปากผมก็อั้นไม่อยู่แตกก่อนแล้ว มันเลยมีทั้งเข้าไปในปากและเลอะออกมานอกปากจนถึงจมูก ผมตอนนั้นผมรู้สึกสุขสมอย่างที่สุดไม่คิดว่าจะมีโอกาสได้ทำอย่างนี้กับเจ้นุช มันเหมือนฝันจริงๆ
            หลังจากเสร็จแล้วเจ้นุชก็ขยับตัวนอนตะแคงหันหลังให้ แต่ไม่ได้หลับ เหมือนนอนคิดอะไรอยู่  ผมก็นอนกอดแกจากด้านหลัง บีบนมจับหีแกเล่น แกก็ไม่ได้ว่าอะไรผมเลยถามแกว่า
"เจ้นุชเสร็จกี่ทีอะ"
"ไม่รุ้" แกตอบสั้นๆเหมือนไม่อยากตอบ
"แร้ว.... ผมเย็ดเก่งมั๊ย "
"ไม่รู้รรร...." แกทำเสียงเหมือนรำคาญกลบความอายหน่อยๆ
"แล้ว เจ้นุชเคยกินน้ำควยคนอื่นหรือป่าว"
"แล้วควยผมกับแตกกวา เจนุชชอบอันไหนมากกว่ากัน"
ผมถามเป็นชุดและแหย่เล่นแกเล่นด้วย คราวนี้เจ้นุชทั้งโมโหทั้งอายจนหน้าแดงลุกขึ้นมาดันหัวผมออกไปจนสุดแขน แล้วพูดว่า
"มันน่าถาม เรื่องพวกนี้ ถามอยู่ได้ออกไปไกลๆเลย น่ารำคาญ"
ผมก็หัวเราะทั้งที่แขนเจ้นุชดันหน้าผมอยู่ แล้วบอกว่า "ก็อยากรู้นี่"
แล้วพยายามกระแซะตัวเข้าไปกอดใหม่ เจ้นุชก็ไม่ได้ดันผมออกเพียงแต่หยิกแขนผมที่กอดเอวเธอ แบบมันไส้ จนผมร้องโอ้ยแล้วตอนนั้นผมกลับคิดขึ้นได้ ว่า เฮ้ย แล้วแกจะท้องมั๊ยวะ เพราะครั้งแรกแตกใน ตอนนี้กระวนกระวายเลย
ถามเจ้นุชว่า เจ้.. เจ้จะท้องมั๊ย น้ำเสียงผมแสดงความหวาดวิตกมากเป็นจริงเป็นจังมาก จนแกต้องพลิกตัวหันหน้ามามองผม
แกยิ้มแบบเย๊าะเย้ยว่า ทีตอนทำละไมคิด ที่ยังงี้มากลัว
ผมก็บอกว่า เอาจริงๆดิ(หมายถึงซีเรียสนะเนี้ย ตอบมาจริงๆ)
แกก็ว่า ไม่ท้องหรอก เม็นเพิ่งหมดไป 2 วัน
ผมก็ไม่รู้มันหมายความว่าไง ก็ถามไปแบบโง่ๆ ว่า แล้วต้องหมดกี่วันมันถึงจะท้องแกก็บอกหน้า 7 หลังเจ็ด
ผมก็อ๋อพอเข้าใจ เพราะเคยเรียนตอน สุขศึกษา เลยก็ทำหน้าทะเล้นพูดป่นหัวเราะว่า
"ยังงี้ผมก็ยังได้เย็ดอีก 5 วันดิ"
ทีนี้แกตีแขนผมแรงๆ มีสีหน้ากึ่งยิ้มกึ่งบึ้ง บอกว่า ใครจะให้เย็ด
ผมก็บอกว่าไม่ให้ก็จะปล้ำ แล้วผมก็คร่อมตัวแก ทำท่าจะปล้ำก็กดแขนทับขา ดันกันไปดันกันมา กลายเป็นเล่นกันหัวเราะคิกคัก แล้วผมก็ปล้ำแกจริงๆ ............(มีต่อ)

ติดตามผลงานได้ที่นี้ ไล่ตามที่ลงจากล่างขึ้นบนนะ...

Reply 1994 ย้อนเรื่องเล่าประสบการณ์ sex4http://xonly69.com/read-xonly-tid-148753.html
ลูกกระหรี่http://xonly69.com/read-xonly-tid-148669.html
Reply 1994 ย้อนเรื่องเล่าประสบการณ์ sex3http://xonly69.com/read-xonly-tid-148667.html
Reply 1994 ย้อนเรื่องเล่าประสบการณ์ sex2http://xonly69.com/read-xonly-tid-148640.html
Reply 1994 ย้อนเรื่องเล่าประสบการณ์ sex1http://xonly69.com/read-xonly-tid-148553.html
สวัสดีครับคุณครู แอม ฟราย แต็งค์กิ้ว ฟักยู http://xonly69.com/read-xonly-tid-148543.html
[/size]