ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณนายไก่เพื่อนแม่พาเสียว ตอนที่ 1 (ทริปเที่ยวทะเลพาเสียว) copy

เริ่มโดย RRRR, พฤศจิกายน 04, 2023, 09:53:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RRRR

ก่อนจะเล่าเรื่องต่อไปนี้ เรื่องนี้ผมยืนยัน 100% จะให้ผมไปท้าสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่ไหนก็ได้ว่ามันเป็นเรื่องจริงถ้าเพื่อนๆไม่เชื่อผม ตัวผมก็ไม่ว่าอะไรขอให้อ่าน เป็นเรื่องบันเทิงละกันนะครับ เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา ผมขอเริ่มเลยละกันแม่ของผมมีเพื่อนที่สนิทมากๆคนนึง เรียกว่าเป็นเพื่อนตายกันเลยก็ได้ เพื่อนแม่คนนี้ ชื่อว่า ดวงกมล ชื่อเล่นชื่อว่าไก่ อายุของเธอ 53 ปีรุ่นราวคราวเดียวกับแม่ของผม เธอเป็นผู้หญิงตัวเล็กผิวขาวผมสั้นเธอไม่มีลูก และที่สำคัญเธอมีสามีแก่สามีของเธอห่างกัน ถึง 9 ปี ปัจจุบันสามีของเธอเป็นข้าราชการเกษียณตำแหน่งก่อนจะเกษียณใหญ่โตเป็นปลัดอำเภอ ส่วนน้าไก่ เธอเป็นเพียงแม่บ้านดูแลบ้าน ไม่ได้มีงานประจำทำ แต่จัดรายได้ของสามีของเธอ ก็ทำให้เธออยู่ได้อย่างสุขสบาย

ส่วนตัวผมเองผมขอแนะนำตัวเองสักเล็กน้อย ชื่อเล่นของผมที่พ่อแม่ตั้งให้ ชื่อว่าจิงโจ้ และเพื่อนของผม มันจะเรียกผมว่าโจ้ หลังๆมา ทุกคนที่ผมรู้จักครับผมก็จะเรียกผมสั้นๆว่าโจ้ไม่ได้เรียกจิงโจ้เหมือนตอนเด็กๆ ปัจจุบันผมอายุ 23 ปีกำลังเรียนปริญญาโท ผมยังไม่ได้ทำงาน ประจำ จะมีก็เพียงแค่งาน Part Time เป็นครูสอนพิเศษที่โรงเรียนกวดวิชาเฉพาะเสาร์อาทิตย์ แต่ก็แอบมีไปนับงานถ่ายรูปงานรับปริญญา แต่ผมก็รับถ่ายให้กับเฉพาะพวกรุ่นน้อง ไม่ก็รุ่นพี่ ที่สนิทกันจริงๆ เท่านั้นเพราะไม่มั่นใจในฝีมือตัวเองเท่าไหร่

เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อช่วงวันหยุดยาว 3 วันที่ผ่านมา ช่วงเดือนตุลาคมทุกคนก็ทราบกันดี เพราะเป็นช่วงเวลาปิดภาคเรียนที่ 1 ของทุกโรงเรียน ส่วนตัวผมเอง ก็เป็นช่วงวันหยุดพักที่ไม่ต้องทำงาน Part Time สอนพิเศษ ก็เลยทำให้มีเวลาว่าง พอดีมีสัปดาห์ 1 ช่วง กลางเดือน เป็นวันหยุดยาว 3 วัน แม่ของผมจะเกิดไอเดียอยากไปเที่ยวเกาะหลีเป๊ะที่จังหวัดสตูล แต่การที่จะไปกัน 3 คนพ่อแม่ลูกมันก็คงจะไม่สนุก แม่ผมเลยชวนเพื่อนที่สนิทกัน รวมเป็น 6 คนหนึ่งในนั้นก็มีน้าไก่ไปด้วย แต่น้าไก่กับสามีของเธอมักจะไม่ค่อยไปเที่ยวไหนด้วยกันเพราะว่าแม่ของสามีของเธอ แก่ชราพร้อมกับเป็นผู้ป่วยติดเตียงทำให้ต้องมีคนดูแลตลอดเวลา ซึ่งถ้านัดจ่ายกับสามีจะไปเที่ยวก็ต้องสลับกันไปคนละทิศเพราะต้องอยู่ดูแลแม่ของสามีนั่นเอง และด้วยความที่ไม่ได้วางแผนไว้ล่วงหน้า ทำให้ ต้องขับรถจนเกินไปเนื่องจากตั๋วเครื่องบินเต็ม พ่อกับแม่ผม เลยต้องลางานเพิ่มอีก 2 วันรวมเป็นวันหยุดยาว 5 วัน เราเดินทางกันด้วยรถยนต์ 2 คันรถของผมเป็นรถยนต์ 7 ที่นั่งส่วนอีกคันเป็นเพื่อนแม่ 2 อีก 2 คนที่เป็นคู่สามีภรรยากันซึ่งเป็นรถเก๋ง น้าไก่เลยมานั่งกับผมและครอบครัว วันแรกเราออกเดินทางจากจังหวัดปทุมธานี ตั้งแต่ช่วงเช้าขับรถไปพร้อมกับแวะไหว้พระระหว่างทาง คืนแรกเราได้นอนกันที่จังหวัดชุมพร ส่วนเช้าวันที่ 2 เราก็เดินทางต่อออกจากจังหวัดชุมพรแวะเที่ยวตามจังหวัดต่างๆที่ขับรถผ่านไปถึงจังหวัดสตูลก็เป็นช่วงเย็นพอดีเราเลยต้องนอนที่ Store นิดนึงคืนในวันที่ 3 เราก็ออก ไปที่ท่าเรือเพื่อข้ามเรือไปก่อนโดยเรือเที่ยวแรกโดยที่เรานั่งเป็นเรือสปีดโบ๊ท เรานั่งเรืออยู่พักใหญ่ๆ เวลาน่าจะประมาณชั่วโมงเศษๆ เราเข้าถึงเกาะในช่วงสายๆ เราเช็คอินเข้าที่พัก พร้อมกับซื้อแพคเกจทัวร์ดำน้ำในวันถัดไป โปรแกรมของเราคือ วันนี้เราจะ พักผ่อนแล้วเที่ยวบนเกาะส่วนวันถัดไปก็จะไปดำน้ำแล้วกลับมาหาคนก่อนส่วนวันสุดท้ายก็จะรีบออกจากกล่องในช่วงเช้าแล้วขับรถกลับจังหวัดปทุมธานี

รีสอร์ทที่ผมเข้าพัก จะเป็นรีสอร์ทที่อยู่ติดทะเล มีทางลงหาส่วนตัวและอยู่ใจกลาง เนินเขาหาดของรีสอร์ทเป็นหาดส่วนตัวเล็กๆ และจะมีบาร์เครื่องดื่มอยู่ที่ชายหาด วันนั้นหลังจากที่เรานั่งมอเตอร์ไซค์พวกข้าไปกิน อาหารเย็นเสร็จ เราก็กลับมาที่พักในช่วงเวลาค่ำๆ น่าจะเป็นช่วงเวลาประมาณ 20:30 น และช่วงนี้เป็นช่วงเข้าพรรษา ทำให้พ่อกับแม่ผม งดดื่มเบียร์ก็เลยแยกขอตัวไปนอนพักผ่อน ส่วนผมไม่ได้สนใจอะไรก็เดิน ลงไปที่บาร์ที่ชายหาดด้านล่าง สั่ง เบียร์กิน เวลาสักครึ่งชั่วโมง ระหว่างที่ผมนั่งเล่นโทรศัพท์พร้อมกับจิบเบียร์ไปด้วย ผมก็เห็นตั้งแต่เดินลงมา

น้าไก่ถึงกับแซวถามผม อ้าวโจ้มานั่งกินเบียร์ แบบนี้ไม่ได้เข้าพรรษากับเขาหรอ

ไม่ได้เข้านะ มีพ่อกับแม่นั่นแหละ ที่ไม่ได้กิน ช่วงเข้าพรรษา โจเมย์สนใจหรอกโจ้ก็กินหมดแหละ ถ้าอยากกิน ก็กินยิ่งบรรยากาศดีๆแบบ แต่โจ้ก็ไม่ได้กินบ่อยหรอกนานๆกินทีเลยไม่ได้สนใจเรื่องเข้าพรรษา ผมตอบนะไก่ไปแบบนี้ ทั้งผมและน้าไก่ ก็ยิ้มหัวเราะกันแล้วนัดไก่ก็เดินมานั่งกับผม พร้อมกับสั่งเบียร์มานั่งกิน

ทางผมกับน้าไก่ก็พูดคุยกันไปเรื่องสัพเพเหระทั่วไปเรื่องผมเรียนปริญญาโทเรื่องงานสอนพิเศษของผม ชีวิตประจำวันของน้าไก่ไปนู่นไปนี่ก็แชร์กันไป เหมือนน้ากับหลานคุยกันเพราะนัดจ่ายก็เห็นตั้งแต่ผมจะเกิด

วันนั้นเรานั่งกินจนบาร์ปิดตอนประมาณเที่ยงคืนก็แยกย้าย เพราะวันรุ่งขึ้นเราต้องออก ไปดำน้ำแต่เช้าโดยใช้เวลาทั้งวัน

เช้าวันนั้นหลังจากที่กินข้าวเช้าของทางโรงแรมเสร็จ เรานัดเรือไว้ตอนประมาณ 8 โมงครึ่ง โชคดี ที่ เรือที่เราจองไว้ มีเฉพาะกลุ่มของเรา ไม่ต้องไปรวมกับคนกลุ่มอื่น แต่มันเป็นเรื่องค่อนข้างเล็ก ทำให้ไม่ได้มีพื้นที่มาก เรือเข้ามารับเราที่ท่าเรือเล็กๆของทางโรงแรม เรานั่งเรือออกไปสักประมาณ 10 นาที แม่ผมก็เริ่มชวนทุกคนถ่ายรูปซึ่งทุกคนก็ใส่ชุดว่ายน้ำ แต่พูดตรงๆว่าครอบครัวของผมกับครอบครัวของน้าพร เราค่อนข้างไปว่ายน้ำกันประจำเลยเห็นจนชินตามีเพียงน้าไก่เท่านั้นที่ผมไม่เคยเห็นแก ใส่ชุดว่ายน้ำเลยซึ่งผมก็คิดว่านักขายคงใส่ชุดว่ายน้ำแบบวันพีชปกติเหมือนที่แม่และน้าพรใส่ แต่พอแกถอดชุดคลุมออกมา เธอใส่บิกินี่โทรผิดโชว์เรือนร่าง ที่ ดูดีมากเลยทีเดียวสำหรับสาวแก่วัย 53 น้าไก่ใส่ทูพีชบิกินี่สีดำข้างบนจะเป็นแบบทรงเกาะอก แต่ก็แหวกแข็งร่องนม แต่น้าไก่ก็ไม่ได้ลงไปเล่น ดำน้ำดูปะการังกับพวกเรา และไก่ก็อยู่แต่บนเรือ ตลอดทริป เพียงเท่านั้น

หลังจาก ที่ดำน้ำเสร็จ ก็เป็นเวลาช่วง ประมาณ 16:00 น เรือก็กลับมาส่งเราที่ท่าของโรงแรม ยัยวันนั้นเรานั่งมอเตอร์ไซค์พ่วงข้าง ไปทานข้าวเย็นที่ร้านแห่งหนึ่งที่อยู่บนเกาะ เรานั่งทานกันถึงประมาณ 21:00 น ก็โทรให้โรงแรมขับมอเตอร์ไซค์มารับกับที่พัก

เนื่องจากมันเป็นช่วงเวลาบรรยากาศชิวๆสบายๆ ผมก็เลยบอกกับพ่อและแม่ ว่าจะลงไปนั่ง ดื่มเบียร์ริมชายหาดที่บาร์ของโรงแรม คืนนั้น ผมก็นั่งไปสักพัก น้าไก่ก็เดินลงมา คืนนั้นมีเพียง 2 โต๊ะ มีโต๊ะของผม กับโต๊ะของคู่รักที่เป็นฝรั่งค่อนข้างมีอายุสูงวัย แต่ผมนั่งไม่ได้ถึงประมาณ 23:00 น โต๊ะที่นั่งอยู่ด้วยกันก็เช็คอิน กับที่พักไปก่อนเหลือผมกับน้าไก่นั่งกันอยู่ 2 คน พร้อมกับเด็กเฝ้าบาร์ พอใกล้เวลาจะเที่ยงคืนเป็นเวลาที่ป๊าปิด น้องคนที่เฝ้าบาร์ ก็บอกกับผมแล้วนะไก่ว่าถ้าพวกพี่ทั้งสองคนจะนั่งต่อ ก็สั่งเครื่องดื่มทิ้งไว้ได้เลยนะครับ ส่วนไฟพี่ไม่ต้องปิดก็ได้เดี๋ยวเช้าผมมาเคลียร์สถานที่เอง เพราะผมต้องเลือกตามเวลาตามนโยบายของโรงแรม ถ้าไม่ทำตามผมจะมีปัญหาเอา

น้าไก่ได้ยินแบบนั้น และด้วยความที่บรรยากาศดีสบายๆ นัทไก่ก็เลยสั่งเบียร์มาเพิ่มอีก 6 ขวด ผมถึงกับมองหน้า แล้วถามน้าไก่ไปตรงๆว่า น่าจะกินหมดหรอ โจ้ว่า 2 ขวดก็พอมั้งอีกคนละขวด ซึ่งเอาจริงๆตั้งแต่ผมโตมา คนที่ดื่มเก่ง คนนึงที่เขาจะก็คือน้าไก่ ของผมนั่นแหละ รวมทั้งพ่อและแม่ของผมด้วย ผมจำได้ว่ามีอยู่งานปีใหม่ปีนึง น้าไก่กินคนเดียวหมดลัง

น้าไก่เลยจะตอบผมกลับมาว่า ไม่เป็นไรนั่งไปเรื่อยๆก็ได้ ผมก็เลยพยักหน้า

ต่อเวลาประมาณเที่ยงคืน 10 นาที เด็กบาร์ ก็ปิดร้านแล้วก็เดินขึ้นบันไดกลับไปที่รีสอร์ท เวลานั้น เหลือเพียงผมกับน้าไก่ แล้วก็มีแสงไฟ ที่อยู่ผนังบาร์ไม้เล็กๆ ให้แสงสว่าง แล้วก็มีเพียงแสงไฟ บนทางเดินไม้ที่กลับขึ้นไปบนที่พัก

ระหว่างที่นั่งคุยนะไก่ก็ดูรูปที่ถ่ายบนเรือนเมื่อกลางวันไปด้วยพร้อมกับชมว่าผมถ่ายรูปสวยมาก

ผมเลยพูดไปว่า กล้องมันดีแหละน้า แต่ถ้ากล้องดีอย่างเดียวก็ไม่ดีหรอก ไม่สวยหรอก นางแบบก็ต้องสวยด้วยสิ ผมพูดแกมัน หยอด ไปด้วย ซึ่งก็เป็นปกติที่ผมกับน้าไก่ ก็จะมีพูดคุยแซวเทียมที่กินกันอยู่แล้ว

ผมเลยถามน้าไก่ไปอีกครั้งว่า แล้วนึกยังไง น้าถึงใส่ บิกินี่  ปกติโจ้ไม่เห็นนะแต่งแบบนี้เลย เวลาพวกโจ้กับแม่ไปว่ายน้ำ ถ้าวันไหนน้าไปน้าก็จะนั่งเฉยๆ ไม่ลงน้ำ

น้าไก่ยิ้มเรามองผม แล้วก็ตอบกลับมาว่า แหมคนเราแก่แล้วของพวกนี้มันก็ต้องมีสักครั้งนึงสิ ได้ถ่ายแล้วก็เก็บรูปไปดู อนาคตแก่ไปหุ่นอาจจะไม่ใช่แบบนี้ก็ได้ ถูกไหมล่ะ

ผมยอมรับว่าน้าไก่ เป็นคนตัวเล็กขาว หุ่นดี ยิ่งตอนนี้น้าไก่ตัดผมสั้นเปลี่ยนแปลงตัวเอง ดูเป็นสาวเปรี้ยวสาวเท่ไปเลย

เราทั้งสองคนคุยเล่นไปเรื่อยเปื่อย จนมีคำถามนึงน้าไก่ก็พูดถามผมขึ้นมาว่า โจ้ถ่ายรูปให้น้าหน่อยได้ไหมตอนกลางคืน

ผมก็ถามน้าไก่ไปว่า ถ่ายรูปอะไร

น้าไก่ก็เปิดรูปให้ผมดู เป็นโรคประเภทถ่ายแบบบิกินี่ชายทะเลตอนกลางคื แบบพวกนางแบบชอบถ่าย

ผมก็บอกน้าไก่กลับไปว่า ไปถ่ายมันก็ถ่ายได้แล้วนะ แต่โจ้ก็ไม่ได้มีไฟอะไรนะ ก็ถ่ายจากกล้องโทรศัพท์นี่แหละแต่อาจจะปรับแสงเอาเล็กน้อย น้าอยากถ่ายหรอถ้าน้าอยากเดี๋ยวลองดูก็ได้

น้าไก่มองหน้าผมแล้วยิ้ม แล้วก็พูดว่า นาก็อยากลองดูแหละ แต่ใช้โทรศัพท์นะถ่ายละกัน แล้วก็นัดไก่ก็ยื่น โทรศัพท์ iPhone 13 Pro Max ที่เพิ่งเปิดตัวไม่กี่วันมาให้ผม ผมลองเล่นดูและลองถ่ายเล่นๆก่อน ในโหมดกลางคืน มันก็ไม่ได้ดูแย่เท่าไหร่

ผมเลยลองเอาตัวอย่างรูปที่ถ่ายเล่นดูให้น้าไก่ดู น้าไก่ก็พยักหน้าก็เลยพูดขึ้นมาว่า มันก็ไม่ได้แย่หรอกนายอยากเก็บไปดูเล่นคนเดียว แล้วน้าไก่ก็ยืนขึ้น จากเก้าอี้ที่นั่งอยู่

ผมถามน้าไก่ว่า น้าจะไปเปลี่ยนชุดเลยหรอ เอาจริงสิ

น้าไก่บอกว่า ใครจะขึ้นไปเปลี่ยนตอนนี้ล่ะ น้าใส่มาแล้ว

แล้วนะไก่ ก็ถอด เสื้อที่เป็นผ้าบาติก แบบเป็นชุดยาวออก น้าไก่ใส่บิกินี่ชุดใหม่สีขาว

ตอนนั้นผมก็มั่นใจว่า ช่วงนั้นเป็นเวลาประมาณตี 1 กว่าๆ คงไม่มีใครลงมาแล้ว ก็เลยพยักหน้า ลองดูก็ได้นะ โจ้ว่าคงไม่มีใครลงมาแล้วแหละ น้า น้าจะได้ไม่ต้องอายโฟสท่าถ่ายเล่นเต็มที่เลย

แล้วน้าไก่ก็เดินไปที่ชายหาด ลงน้ำไปครึ่งตัว ผมก็เดินตามลงไปน้ำถึงบริเวณแค่เข่า เพราะผมไม่ได้เตรียมชุดมา มีเพียงกางเกงขาสั้นและเสื้อคอกลมเท่านั้นก็คือชุดที่ใส่อยู่นี่แหละ

ผมถ่ายเล่นอยู่หลายรูปบางรูปก็ใช้ได้บางรูปก็ใช้ไม่ได้ แต่ก็ไม่เป็นไร น้าไก่คงไม่เอาได้เอาไปให้ใครดูอย่างที่น้าเขาบอก ปล่อยให้ตัดสินใจเลือกเก็บไว้เองแล้วกัน

บางรูปน้าไก่ก็ย่อตัวลง เห็นเฉพาะหน้าบางรูป ก็คุกเข่าให้เห็นครึ่งตัวช่วงบน ใช้เวลาถ่ายรูปเล่นอยู่หลายนาที น้าไก่ก็เดินขึ้นมา พร้อมกับดูรูปที่อยู่ในเครื่อง

บางรูปก็ดูดีนะเนี่ยเรา บางรูปก็เสียดาย ไม่ค่อยสว่างไม่ชัดเลย นะไก่พูดออกมาพร้อมกับดูรูปไปด้วย

แล้วพอดีน้าไก่หันหน้าไป ตรงกำแพงผนังบาร์ที่เป็นบาร์ไม้เล็กๆแต่ผนังก็มีลวดลาย วาดภาพ เป็นแบบอาร์ตๆน่ารักๆ หนังไก่ก็เลยมาว่า เอาอันนี้เป็น background ได้ไหม

ผมเลยพยักหน้า กับน้าไก่ว่าได้นะ ดีเลยมีไฟข้างบนด้วยแสงดีเลยแหละ โจ้ว่าคงถ่ายได้สวย

แล้วนะไก่ ก็เดินไปโพสท่าที่ผนัง ตอนนั้นผมใจเต้นแรงมาก เพราะผ้าที่ผมเห็น ตอนที่น้าไก่ใส่บิกินี่ คงไม่ได้ใส่ชุดชั้นใน หรือใส่ซับแน่ๆ เพราะที่หน้าอกของน้าไก่ เห็นหัวนมเป็นเม็ดอย่างชัดเจน ส่วนด้านล่าง พอมันเปียกน้ำแล้ว ก็เห็น เป็นกีบ ของหี อย่างชัดเจนเลยทีเดียว

จากถ่ายเต็มตัว น้าไก่ก็บอกให้เข้าไปถ่ายใกล้ๆ แบบถ่ายครึ่งตัวแล้วน้าไก่ก็เริ่มโพสต์ท่าไปเรื่อยๆ จนเริ่มโพสต์ท่าเซ็กซี่ มากขึ้น เริ่มแวะ เสื้อ บิกินี่ โชว์ร่องอกมากขึ้น ตอนนั้น ควยของผมแข็งตัวไปหมด

ผมไม่รู้ว่าน้าไก่จะสังเกตเห็นหรือเปล่าในตอนนั้น แต่พอถ่ายไปอีกประมาณ 10 กว่ารูป น้าไก่ก็พูดขึ้นว่า ไหนดูสิ รูปน้าสวยไหม

แล้วน้าไก่ก็เดินข้างๆผมพร้อมกับขอดูรูปในโทรศัพท์ แล้วก็พูดกระซิบกับผม โดยที่ไม่ได้ดังมาก แหม ข้างล่างก็ตรงเชียวนะ นี่ขนาดใส่บิกินี่นะเนี่ย ถ้าไม่ใส่จะขนาดไหน ดูสิตุงเป็นลำชัดเจนเลย น้าไก่พูดเสร็จก็ยิ้มหัวเราะ

โจ้ถ่ายให้น้าอีกสักเสร็จสิ ว่าแต่มุมไหนดีล่ะ น้าไก่ทำ

แล้วแต่น้าเลยโจ้ถ่ายได้หมด ผมตอบน้าไก่กลับไปสั้นๆ

น้าไก่หันซ้ายหันขวา แล้วก็พูดขึ้นมาว่า ไปตรงบันไดทางขึ้นไหม มันสูงอยู่นะ น้าว่าคงไม่มีใครเดินลงมาแล้วแหละ ต่อให้มีใครเดินลงมา เราก็ได้ยินเสียง ก่อนอย่างแน่นอน เพราะบันไดทางลง น้าว่ามันก็น่าจะสูงเท่าประมาณ ขึ้นตึก 3 ชั้นอยู่นะ จากสายตาแล้ว น้าอยากได้มุมแบบ นั่งที่บันไดชั้นล่าง ไม่ก็อารมณ์แบบขูดหินใต้บันไดเหมือนที่พวกนางแบบเขาถ่ายกัน

ได้สินะไอเดียดีมากเลย ผมพูด แล้วน้าไก่ก็เปิดรูปจากใน Facebook ที่เป็นกลุ่มถ่ายแบบให้ผมดูพร้อมกับพูดขึ้นว่าน้าอยากได้ประมาณนี้ลองถ่ายได้ไหมจากกล้องโทรศัพท์อะ

ผมก็เลยตอบน้าไก่ไปว่า ถ่ายได้นะแต่แสงอาจจะไม่สวยแบบนี้นะ

นักไก่พยักหน้า แล้วพูดขึ้นว่าลองดูขนาด รูป 2 ชุดเมื่อกี้โจ้ยังถ่ายให้น้าดูสวยได้เลย

น้าไก่ก็เริ่มนั่งโพสต์ท่า ถ่ายอยู่ประมาณ 4-5 รูป แล้วก็เรียกผม เป็นของรูปจากในโทรศัพท์ อีกครั้งหนึ่ง แล้วแต่ยิ้มพยักหน้าแบบพอใจ

แล้วเราก็เดินมานั่งกินเบียร์ต่ออีกสักแป๊บนึง นั่งคุยกันไม่ถึง 10 นาที น้าไก่ก็กินเบียร์จนหมดไป 2 ขวด คนเดียวโดยที่ผมยังไม่ได้เล่นเติม แม้แต่นิดเดียว

แล้วจู่ๆน้าไก่ก็ลุกขึ้นยืน ตอนแรกผมคิดว่าน้าไก่ คงจะกลับที่พัก ขึ้นไปพักผ่อน

แต่น้าไก่กับเดินตรงมาหาผม พร้อมกับนั่งตักผมแล้วขอเคลียร์ผม กระซิบข้างหูผมว่า โจ้ช่วยน้าหน่อยสิน้าเหงามากเลย

ผมเลยพูดกับอาจารย์ว่า เจ้าว่าน้าคงเมามากแล้วนะ เจ้าบ้านเราจะทำอะไรแบบนี้เลย เดี๋ยวใครรู้เข้ามันจะไม่ดี

น้าไก่ไม่ได้สนใจตามที่ผมพูด แต่เธอ รับใช้ใบหน้าของผมด้วยใบหน้าของเธอ สลับกับหอมแก้มแล้วจูบปากผม เธอขึ้นคร่อมนั่งบนตัวผม โดยอัตโนมัติ

ดูสิ ควยแข็งเป็นลำขนาดนี้ ยังไม่อยากให้น้าทำอีกหรอ น้าไก่พูดขึ้นมา

แล้วเธอก็ บรรจงจูบปากผมตอนนี้ผม ไม่สนใจอะไรแล้วเราทั้งคู่เริ่มจูบปากกัน นะไก่ตัดผมถอดเสื้อคอกลมของผมออกแล้วตัวเธอ ก็ปลดตะขอหลังของบิกินี่

ถึงแม้น้าไก่จะมีนมขนาดที่ไม่ใหญ่ แต่ก็พอมีเป็นเนินเห็นเป็นเต้านม แต่ก็ยังเป็นทรงสวยอยู่ แต่ก็มีความขอให้หย่อนยานเล็กน้อย ตามช่วงอายุ แม้จะเป็นสาวแก่ในวัย 53 แต่หัวนมก็ยังเป็นสีชมพูอ่อนสวย

ผมใช้ปากดูดหัวนมที่เป็นเม็ดแข็งตั้งชูชันสู้ลิ้นของผม ทันที

น้าไก่หายใจแรงออกมามากขึ้น ฟืด ฟืด เป็นเสียงลมหายใจของน้าไก่ที่ผมได้ยินอย่างชัดเจน

น้าโจ้ว่าเก้าอี้มันคงไม่แข็งแรงยังไงก็ไม่รู้ เราลองไป ต้องขูดหินที่ถัดจากบันไดทางขึ้นไปหน่อยไหม มันน่าจะไม่มีคนเห็นแน่นอน ยังไงก็ปลอดภัยกว่าตรงนี้ แล้วน้าไก่ก็ลุกจากตัวผมพร้อมกับ หยิบขวดเบียร์อีก 2 ขวดที่เปิดไว้แล้ว แล้วก็เดินจูงมือผมไปมุมอับสายตาคน ที่อยู่ตรงนั้นทันที

แล้วเราทั้งคู่ ก็ถอดเสื้อผ้า หีของน้าไก่ สะอาดเนียนตาไม่มีหมอยแม้แต่เส้นเดียวหีของน้าไก่ยังคงเป็นกลีบปิดสนิท

แล้วน้าไก่ก็จ้องมองมาที่ควยของผม พร้อมกับทำตาโตถึง แล้วยิ้มออกมาพร้อมกับพูดว่า เด็กๆนะเห็นเล็กนิดเดียว แต่ดูตอนนี้สิ ใหญ่เป็นลำเลย

แล้วน้าไก่ก็หยิบชุดผ้าบาติกที่เป็นชุดกระโปรงยาว แล้วยื่นมาให้ผมพร้อมแล้วพูดว่า ทำเป็นที่ร้องเหอะจะได้ไม่เลอะทราย ส่วนชุดน้าเลอะทรายก็ช่างมันไม่เป็นไรเดี๋ยวเอาไปซักที่บ้านได้

ผมเลยใช้ชุดนั้นเป็นผ้าปูรองบนผืนทราย แล้วน้าไก่ก็ทิ้งตัวนอน ไปกับพื้นทราย

น้าไก่นอนพร้อมกับชันขาตั้งขึ้นแล้วกางขาออก ผมก็คุกเข่าเอาควยจ่อรูหีของน้าไก่ แล้วก็ใช้นิ้วลูบ ที่บริเวณแคมของน้าไก่แล้วลองใช้นิ้วสอดใส่เข้าไปเล็กน้อย หีของน้าไก่เปียกชุ่มด้วยน้ำเงี่ยน

และในลักษณะนั้นนัดไก่ก็ยื่นมือของเธอมาจับที่ควยของ ผมพร้อมกับชักเข้าออกอย่างช้าๆ

ดูสิควยก็ใหญ่ ลำก็ยาว อะไรจะดีขนาดนี้ล่ะ หลานน้า น้าไก่พูดพร้อมกับยิ้มออกมา

แล้วผมก็ค่อยๆใช้ควยของผมสอดใส่เข้าไปในรูหีของน้าไก่อย่างช้าๆ เพราะมันค่อนข้างเข้ายากเล็กน้อยเพราะน้าไก่ด้วยสรีระเป็นคนตัวเล็กรูหีของน้าไก่ก็ค่อนข้างเล็ก ผมเลยค่อยๆดันเข้าไปอย่างช้าๆ

ค่อยๆใส่นะ ควยโจ้ทั้งใหญ่ทั้งยาว น้าเจ็บระบมหมดแล้วแต่ก็เสียวดีแต่ต้องค่อยๆใส่นะน้าขอร้อง น้าไก่พูดออกมา

ผมค่อยๆขยับ หาจังหวะดันควยอยู่ 4-5 ที ก็สามารถถอดใส่เข้าไปจนเม็ดหลัง

โอ๊ยควยใหญ่จังเลย เสียวแน่นครับหีน้าหมดเลย ค่อยๆทำก่อนนะอย่าเพิ่งรีบ พูดออกมา

ไปเอาน้าไก่ก็เริ่มร้อง อ่า อ่า อ่า ทันทีที่ผมยกเอว น้าไก่ร้องตามจังหวะรวบเอวของ ผม หีของน้าไก่มันทั้งคับแน่นลำควยของผมตลอดเวลา

ด้วยอารมณ์ของผม ผมก็เริ่มกระแทกเร็วเร็วขึ้นและแรงขึ้นไปต่างจังหวะอารมณ์

ส่วนน้าไก่ก็ยังคงร้อง อ่า อ่า อ่า ออกมา ตลอดเวลา

ประมาณ 5 นาทีต่อจากนั้น ผมลองพูดขึ้นมาว่า แล้วแต่อยากทำบ้างไหม

เธอพยักหน้า ในขณะที่กำลังร้องคราง อ่า อ่า อ่า แล้วผมก็ไม่รอช้าจับเธอ พลิกตัวในขณะที่ควยของผมยังอยู่ในหีของเธอ โดยที่มันไม่หลุดออกจากกัน

แล้วนะไก่ก็ขย่มควยผมต่อทันที

เสียวไหมน้า ชอบไหม ชอบควยของโจ้ไหม ผมถามน้าไก่ออกมา

เสียวน้าเสียวหีไปหมดแล้วมันแน่นรูหีน้าไปหมด ทั้งยาวทั้งให้ขนาดนี้

ผมสังเกตว่านักไก่เริ่มขย่มควยผมแรงขึ้นและเร็วขึ้นเรื่อยๆ ไม่กี่นาทีต่อจากนั้น น้าไก่เขาพูดขึ้นมาว่า โจ้น้าจะแตกแล้วนะโจ้แต่พร้อมหน้าได้ไหม ส่วนผมได้ยินแบบนั้น ก็เลยกระแทกเร็วเร่งส่วนขึ้นในขณะที่น้าไก่กำลังขย่ม ไม่ถึงนาที เป็นเรื่องที่ไม่คาดคิดและไม่เคยเกิดขึ้นในชีวิตของผมมาก่อน คือการที่ได้น้ำแตกถึงจุดสุดยอดพร้อมกับผู้หญิงที่ผมเคยเย็ดด้วย ผมปล่อยน้ำของผมเข้าไปในที่ของร่างกายส่วนนี้น้าไก่ก็ตอบรับควยผมเป็นจังหวะแถมตัวนั้นไก่ก็สั่นกระตุก

เราทั้งคู่นอนหมดแรง และจังหวะที่น้าไก่ลุกออกจากตัวผม น้ำควยของผมก็ไหลย้อยออกมาเต็มขาอ่อนและต้นขาของน้าไก่ จนเนื้อไก่พูดออกมาว่า เรานี่ก็น้ำเยอะนะเนี่ย สงสัยเงี่ยนมากแน่ๆน้ำอย่างเยอะขนาดนี้

เรานอนพักพร้อมกับจิบเบียร์ 2 ขวดที่เหลืออยู่ ถึงแม้จะไม่ได้พูดอะไร แต่ทั้งผมและน้าไก่ ก็นอนผมก่อนกัน ดูแสงจันทร์ และท้องทะเล ไปพร้อมๆกัน

ประมาณ 15 นาทีหลังจากที่เบียร์หมดแล้วหายเหนื่อย ตอนนั้น เราทั้งคู่ตั้งใจจะแยกย้ายไปพักผ่อนและเก็บเรื่องนี้ไปเป็นความลับ แต่ในจังหวะที่กำลังยืนขึ้นและจะแต่งตัว

ผมก็ดันคว้าตัวน้าไปมากอดพร้อมกับจูบปาก

น้าไก่ที่จะพูดขึ้นมาว่า ยังไม่อิ่มอีกเหรอรอบเมื่อกี้เป็นเด็กก็เงี้ยแรงดีฟิตจัง

ผมเลยพูดน้าไก่แบบที่เล่นจริงๆว่า ถ้าน้าไม่อยากต่อ ก็พอแค่นี้ก็ได้นะ

แหมไม่เอาสิ ทำต่อก็ได้ ถ้าโจ้ไม่ชวนน้าก็จะชวนอยู่แล้ว น้าไก่พูดออกมา แล้วน้าไก่ก็คุกเข่า อมควยผมต่อทันทีในขณะที่ผมยืนอยู่

น้าไก่ทองหัวควยของผม พร้อมกับใช้ลิ้นเลียวุ้นที่หัวควย สลับกับเหรียญที่เส้นสลึง แล้วก็มีจังหวะที่ใช้ลิ้นและที่ลำอวยพร้อมกับต้มไข่ของผม พอควยของผมมันกลับแข็งตัวเต็มที่

น้าไก่ก็ยืนขึ้นพร้อมหันหลังให้ผม ใช้มือเกาะที่โขดหิน เธอกางขาออกโดยอัตโนมัติ ผมไม่รอช้าที่จะใส่ควยเข้าไป จากด้านหลังในท่าที่เธอยืนโกงโค้ง ด้วยความที่มีน้ำควยของผมและน้ำหี ของเธออยู่แล้วมันเข้าได้ไม่ยาก ผมดันเข้าไปทีเดียวจนเป็นหลังแล้วเริ่มกระแทกเอวเล็บเธอต่อทันที

โอ้ย โอ้ย อ่า อ่า เสียวจังเย็ดเก่งจัง เย็ดแรงๆอีกเย็ดน้าแรงๆอีกนะเสียวหีจัง โอ้ย โอ้ย น้าไก่พูดพร้อมกับร้องครางออกมาตลอดเวลา

เราใช้เวลา ประมาณเกือบ 10 นาที เราทั้งคู่ก็ถึงจุดสุดยอดอีกครั้ง แล้วเราก็รีบแต่งตัวพร้อมกับเดินขึ้นไป แยกย้ายเข้าห้องพักของใครของมัน แล้วพอเช้าวันรุ่งขึ้นในขณะที่เดินทางกลับบ้านเราทั้งคู่ก็ทำตัวเหมือนปกติ โดยที่ไม่ให้คนอื่นรู้

ManiEMf

น้าไก่ อายุขนาดนี้น่าจะหมอยดกนะ

คำผิดมี แต่เย็ดไม่ผิด ควยมิดหีทุกทีก็พอ