ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 25 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 04, 2020, 01:51:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

italy77

รออ่านฉากเลิฟซีนกับดาวอยู่นะ คิดว่าคงถึงพรกถึงขิงแน่นอน เพราะไม่เจอกันนาน

Lordtoung

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ที่ดาวพูดมาก็ถูกนะ มันเป็นงาน คืนคนโสดทุกคนก็ต้องบอกว่าโสด เพียงแต่ด้วยวัยตอนนั้นโทนอาจจะไม่เข้าใจ เลยรับไม่ได้....อิอิ

sukray ruktum

โทนเข้าใจดาวผิดเหรอแล้วดาวพูดแบบนั้นมันหมายความว้ายังไง ตอนต่อไปมาเร็วๆๆเลยครับค้างคาใจมากๆๆ

jongjo

อ่านไปอมยิ้มไป ส่วนตัวผมชอบเนื้อเรื่องแบบนี้นะ คือแบบไม่ต้องกินตับกันตลอดทั้งตอนก็ได้ อ่านแล้วนึกตามไปด้วย เป็นกำลังใจให้นะครับ จะคอยติดตามผลงานนะครับ

LMnade

แม่เสือดาวออกฤทธิ์ซะเต็มที่เลย นายโทนจะรอดจากเงื้อมือแม่เสือสาวได้มั่ยนะ

xvenomz

มาตอนนี้ แม่เสือดาว ออกลายได้แพรวพราวมาก นี่ดีนะ ไม่มีแก้ม มินต์ มาผสมโรงด้วยอีก แค่คิดก็วุ่นวายแล้ว

ads_s7

grigori00

ร้ายจริงๆ แม่เสือดาว น่ารักจริง สายรุกหนักมาก

ดาวต้องเสียใจมากแน่ๆ นายโทนเอ้ย

ทีมแม่เสือดาว

larvi

พยายามหาคำผิดให้แล้วนะครับ
ยิ้มอยากเป็นมิตร -> ยิ้มอย่างเป็นมิตร

ปล. รู้สึกไม่ค่อยชอบคนนิสัยแบบดาวเลย

usman1963