ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.10 [แปลไทย By HypN♥s]**อวสาน

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 07, 2018, 06:51:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SCRUMP TRICEPS

ผมเดาแบบยังไม่อ่านตอนจบนะ พระเอกคนนี้ ตอนนี้เยระดับอบต. ต่อไปน่าจะเยระดับจังหวัด

jittipat

ฮาเลมนี่ได้แน่นอน แต่ตอนจบนี่เดาไม่ออกเลย ได้ครอง รร มั้ง 5555

hicaru

jittipat

Daft Punk

::Grimace::  ฮาเร็มจงเจริญ ได้แน่นอนครัช นั่งบัลลังขนาดนั้น 5555

foxmozz

ภาพเปิดเนื้อเรื่องตอนจบมา พระเอกสร้างฮาเร็มได้ละ แต่มะันเหมือนมีหักมุมในตอนจบ ทำให้น่าลุ้นมาก

ipor

กำลังคิดถึงนางพยาบาลประจำโรงเรียนอยู่เลย

ipor

yellowmonkey

ฮาเร็มสำเร็จจริงเหรอครับ ถ้าจริงก็ยินดีด้วย

kitmer01

ไอนี้แม่งร้าย ได้ทุกอย่างเลยที่นี้ ได้ทั้งฮาเรมเลย

now6198

hanamione

เรื่องนี้น่าจะหักมุมไหมครับ ดูแล้วน่าจะเป็นความฝันของคนหลายคนเลย สะกดจิตสร้างฮาเร็ม

ffgfg fgfgfg

tp3660

ภาพรวมๆ ในตอนนี้ก็ฮาเร็มอยู่แล้ว แต่คาดว่าต้องมีหักมุมในตอนจบแน่ๆ ตัวแปรน่าจะเป็นน้องยูมิแน่หล่ะ ครับ