ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันธรรมดาของชีวิต 2: กัน-เคลมประกัน

เริ่มโดย magna67t, พฤศจิกายน 16, 2022, 09:22:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

np5077

สงสัยลูกค้า จะเคลมประกันแบบชั่วคราวไม่ค้างคืน สามชั่วโมงพอ

gusjung111

thana7

ทำงานวันแรกได้เรื่องเลยนะน่าจะได้เคลมทั้งรถและคน

punpoonkung

เรียกขึ้นไปถึงห้องดูท่าน่าจะหวังอะไรมากกว่าเอาเล่มทะดเบียนแล้วมั้งเนี่ย

Noket Batmangh

cking

akira

aek_p

เสพสม

เยี่ยมครับ  ตอนแรกผมนึกว่าจะเป็นตอนต่อจากเรื่องที่แล้วซะอีก

chanky2007

วันธรรมดาที่ไม่ธรรมดา จะจบยังไง

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

mario

jacky0288

ตามไปเคลมกันต่อบนห้อง เคลมทั้งรถกับเจ้าของรถไปเลย

Debaker Singlek

เอาแล้วไง ไม่ควรไปยุ่งกับรถลูกค้า สงสัยได้เครมกันยาวแน่ๆงานนี้ (มีงานงอกเพิ่มอีกแน่ถอยรถ)

Matsudaira777

ดูจากตอน 1-2 แล้ว เนื้อเรื่องเป็นแบบจบในตอนแล้วไทม์วาร์ปไปเหตุการณ์ต่อไปเลยใช่ไหมครับ
ปล. ขอบคุณที่ลงลิ้งก์เรื่องๆเก่าไว้ด้วยนะครับ พอได้ไปเปิดอ่านให้หายเหงา555

mn.10.asr