ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันธรรมดาของชีวิต 2: กัน-เคลมประกัน

เริ่มโดย magna67t, พฤศจิกายน 16, 2022, 09:22:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dybala59

จัดเจ้าของรถไปเลยสิครับได้จัดหนักแน่ๆครับแบบนี้

monkool2308

เป็นซีรี่ย์สั้นที่ติดตามไม่เบื่อเลยครับ

heffalump

ติดตามครับ มารอต่อเลยว่าได้เคลมอะไรมั่งงง อิอิ

sommchai

ศุภกร นอนน้อย

chartchaii

ieaky

อันนี้เป็นแนวซีรีย์สั้นตอนเดียวจบเหรอครับผู้เขียนเพราะตอนที่แล้วพระเอกของเรื่องยังเป็นเด็กฝึกงานที่โรงแรมอยู่เลยงานนี้นายกันมองนมลูกค้าตอนถอยรถอย่าบอกนะว่าถอยรถลูกค้าชนแล้วต้องชดใช้

nkpower

naris1423

wgis

f4d3z

ติ๊ก ติ๊ก

จะเป็นแบบฝึกงานรึป่าวน้อง555 ฟันลูกค้าผิดรึป่าว

omlet