ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Minamida Usuke] Home Of Seclusion ผู้สืบทอดคนสุดท้าย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 26, 2017, 04:34:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bunhelupu

jw4321

ดีน่ะที่เริ่มตั้งแต่ยังเป็นเด็ก..ไม่งั้นหมดแรงแน่ะๆๆครับ

drof666

ตระกูลจะคงอยู่ แต่ไอ้ชินตะมึงตายหยั่งเขียดแน่นอน เพราะ ยักไม่มีเพ็ด

trong5171

ตายละ แบบนี้สงสัยอายุสั้นชัวร์ๆ ทำทุกวันแบบนี้

thegift52

sevenheaven

ขอบคุณครับ  ::WooWoo:: ::WooWoo::
ไอ้หนูนี้ ไม่ธรรมดา เข้าขั้น x-men ทีเดียว ::Snap::
แตกแล้วแข็งต่อได้เรื่อย ๆ สุดยอด  ::Falling:: ::DookDig::

gooda

บอกเลยว่าชอบแนวนี้มากกกกก พระเอกนี่มันเทพสุดยอดมากทำท้องหมดเลยโหยยยสวรรค์

Waikool

บ้านหลังนี้เค้าไม่รับคนขับรถบ้างเหรอครับ ผมเขียนresume รอยื่นแล้ว

ได้คนรองน่าจะดี เรียบร้อยๆนี่แหละ งเวลานี่ร้อนแรงมาก

yakusa98

เนื้อเรื่องคล้าย ๆ การ์ตูน ที่ผู้หญิงสวมหัววัวเลยครับ

possionseul

เอิ่มมม ตอนเจอกันในบ่อน้ำร้อน ปากบอกขอโทษ แต่ไหงมือจับแกว่งสะบัดโชว์ล่ะพ่อหนุ่ม  ::HeyHey::
แถมแรงดีไม่มีตก แตกไม่มีหด เล่นซะท้องหมดบ้าน นี่มันเกินยอดมนุษย์ไปล่ะนา  ::Evil::

black_white

เป็นผม บ่อแห้งไปนานละครับ 5555

ขอบคุณครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ^^
#หื่นและจืนมาก

exoza

testseven

เห็นตอนแรกมี 5-6 คน นึกว่าจะฮาเร็มเล็กๆ นี้เล่นล่อทั้งตระกูล แถมยังทำป่องได้ทั้งหมดอีก นับถือๆ

junen123

เก็บเรียบทั้งหมู่บ้าน ฮาเร็มขนาดนี้น้ำหมดตัวตายแน่นอน