ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Bitch Hi School - Newspaper Club ชมรมหนังสือพิมพ์ [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 21, 2017, 06:55:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

voldermor96

Dark-Gaim

รุ่นน้องช่างไม่รู้เวลาจริงๆ เวลาเค้าอ่อยไม่ยอมมอง แย่ๆ

sanamaru

::Glad:: นานๆจะแวะมาที่นี่ ซักที ขอรับไปเสพละครับ ขอบคุณมากครับผม

ishitaru

ลายเส้นได้อารมมาก ว่าแต่ได้กันง่ายๆเลย555

Sequence

ตอนหน้าจะได้งาบสาวชมรมข่าวต่อรึเปล่าหว่า ต้องรีบไปอ่านต่อให้ไว

niceanglev

5555 งานนี้จากไปหาข่าว ก็กลายเป็นข่าวซะเองแล้ว 

BearBlez

Neanderthal

ทำไมต้องโนวิส

โดเรม่อน

automata67

ขอบคุณครับ ตกลงใช่ชมรมหนังสือพิมพ์สินะครับ