ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แหกคุกมาปล้นรัก ตอน 4 ลุงหม่องกลับพม่า *เวอร์ชั่นเต็ม*

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 13, 2017, 02:00:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanabombam

ลุงหม่อบงกลับมาแล้ว น้องบุ๋มก็จะได้เสียวจนขาสั่นอีกนะสิ

johnyred59

ตอนนี้ดราม่ามาก ในที่สุดลุงหม่องก็ปรากฏตัวอีกครั้งแบบ ฮีโร่

สายชล ไพรพง

งานนี้มีการตกเบิกย้อนหลังกับดร.บุ๋ม  สมกับการช่วยนางเอก 555

coolkid2

aut3033

สนุกสุดๆเลย

•====================================•
19/12/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 19/12/2560 ~19/6/2561 }

•===============================================•

koboy

ยิ่งมายิ่งถลำลึกเสียแล้วดอกเตอร์ รู้มากแต่เอาตัวไม่รอดสินะ

donki

ตอนแรกบอกว่า จะไม่มีฉากแบบนั้น อ่านไปอ่านมา เอ๊ะ ฉากมันมาอย่างไร แต่ก็ตัดสลับไปสลับมา งงนิดๆ นะครับ แต่ผมชอบนะ เล่าผ่านมุมมองคนอื่นบ้าง

rung20057

เขียนแนวแบบนี้ก็ดีนะครับ ดำเนินเรื่องให้รู้เรื่องค่อบเข้าเรื่องอย่างว่า

4ylnox

นี่มันพระเอกในร่างผู้ร้ายชัดๆ ไปๆมาๆมีดราม่าด้วยนะครับนี่

galatoz14

เอาแล้วลุงกลับมาแล้ว ตามดูกันละครับว่างานนี้ลุงจะได้กี่ยก