ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมและเมีย ตอนที่7

เริ่มโดย nsa060, เมษายน 29, 2017, 06:57:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nsa060

ผมกับเมีย ตอนที่7
ถึงวันนัด เรา3คนไปที่บ้านเจต. บ้านเจตค่อยข้างใหญ่มีสระว่ายน้ำขนาดเล็กด้วย พอไปถึง เราก็ทักทายกันปกติโดย บ้านเจตตอนนี้มีเจต กับเจน. ดาวจึงถามหาพี่แพรว. เจตตอบว่าแพรวเดียวมาคงค่ำๆๆเพราะเลิกงานพอดี พวกเราก็คุยกันกินข้าวต่อด้วยเครื่องดื่ม ผมสังเกตเจตกับฟ้าก็คุยปกติเหมือนไม่เคยมีอะไรกัน ผมกับเจตเริ่มเมายิ่งคุยกันถูกคอเจตเป็นคนคารมณ์ ว่าแล้วถึงเจ้าชู้ ไม่นานก็มีคนมาไม่ใช่ใครแพรวเมียเขตนั่นเอง. ผมไม่เคยเจอเหมือนกัน เจนรีบออกไปช่วยพี่แพรมถือของกับเครื่องดื่มมา เพิ่ม. แพรวอยู่ในชุดแอร์ผมนี่กลืนน้ำลายเลย หุ่นเอ็กซ์มากเลย ผมแอบอิจฉาเจตไม่ได้ ทุกทักทายกันและกินกันต่อแพรวไม่ได้เปลี่ยนชุด ยังอยู่ในชุดเดิมโดยที่ไปนั่งข้างเจตตรงข้ามผม ยิ่งแพรวขยับไปขยับมาผมยิ่งมองหว่างขา ยิ่งตื่นเต้นดี เราคุยกันและดื่มยิ่งดึกยิ่งเมา แพรวดื่มไม่มาก แต่แต่นั้นก็หน้าแดงๆล่ะ ผมสังเกตตลอดเวลาว่าเจตพยามโอมแพรวอยู่ส่วนที่มือก็ใช้นิ้วสกิดแพรวตลอดเวลาเหมือนกำลังปลุกอารมณ์เมียตัวเอง เพราะรอบนี้แพรวบินไปอาทิตย์กว่าๆคงเงี่ยนน่าดู มีเมียสวยแบบนี้ส่วนแพรวก็ออกอาการว่ากำลังต้องการ ผมดูสองคนสกิดกันไปกันมา เจตบอกขอตัวแปป แล้วจูงมือแพรวออกไป. ผมยิ้มและคิดว่าคงทนไม่ไหวแล้ว หลังจากสองคนนั่นออกไปผมรีบตามไปขอตัวออกไปสูดอากาศแปป. ผมเดินแอบตามไปทั้งสองคนไปที่หลังบ้านเป็นที่นั่งเล่นข้างบ้านพอไปถึงทั้งสองคนรีบจูปปากกันเหมือนตายอดตายอยากมาจากไหนไม่รุ้มือเจตบีมนมแพรม. เจตรีบจับแพรมให้อยู่ในท่าหมาแล้วรีบดึงกางเกงในออกแล้วโยนทิ้งแถวนั้น แล้วรีบเอาควยออกมาแล้วยัดหี. รีบกระแทกเจตซอยถี่ยิปแพรมได้แต่ครางแต่พยามเก็บเสียง. ไม่นานเจตก็แตก ทั้งสองรีบทำตัวให้ปกติ ผมรีบกลับมาในห้องที่กิน ไม่นานเจตกับแพรมก็กลับมา เราก็คุยดื่มกันต่อ แต่ผมเหลือบไปเห็นหว่างขาแพรว ผมว่าลืมใส่กางเกงในแน่คงรีบถึงจะไม่ชัดแต่รู้ว่าไม่ได้ใส่แน่ๆๆ และผมคิดว่าแพรมยังไม่เสร็จด้วยซ้ำไป เราคุยกันปกติ เจตยิ่งเมายิ่งพูดทะลึ่ง เจตถามว่าผมกับฟ้ามีอะไรบ่อยไหมแล้วก็หัวเราะเองแหมือนถามไม่จริงจังผมเลยตอบไปว่าพอประมาณฟ้าสวยขนาดนี้ ผมถามกลับแล้วเจตกับแพรมล่ะ เจตบอกไม่ค่อยบ่อยเพราะแพรวต่องบินบ่อยๆๆ เราก้อขำกันทุกคน แพรวว่า พราวไม่ค่อยอยู่บ้านเจตจะแอบไปมีคนอื่นบ้างก็ไม่รุ้ เจนรีบออกตัวช่ายพี่ชายเลย เจนอยู่ทั้งคนไม่ให้นอกลู่นอกทางแน่ค่ะพี่แพรวไม่ต้องห่วง เราทุกคนหัวเราะ แพรมถามเจนว่าเมื่อไรจะมีแฟนสักทีไม่เคยเห็นพาผู้ชายคนไหนมาบ้านเลย เจนบอกว่ายังไม่เจอคนดี. แพรมต่อแล้วดาวล่ะเมื่อไรจะมีเห็นเจนบอกว่ามีผู้ชายตามจีบเยอะนี่ ดาวยิ้มและบอกว่าอยู่แบบนี้มีความสุขดีแล้วมองมาที่ผม ผมนี่อารมณ์เริ่มเลย เดียวเถอะน้องเมียคนสวย ฟ้าพูดขึ้นอยากให้มีๆรีบๆหา. ดาวยิ้มแล้วหัวเราะ.  ส่วนเจตก็แซวว่าดาวสวยน่ารักแบบนี้หาไม่ยากหรอก แต่ไม่อยากมีเอง555 เราคุยกันไปเรื่อยยิ่งดึกยิ่งเมากันทุกคน เจตขอตัวไปนอนพักที่โชฟามุมห้อง. แต่ผมคงหลับยาวเหลือเรา เจนให้คืนนี้เรานอนนี่เพราะจัดห้องไว้แล้ว เกือบเที่ยงคืนแล้ว เราเริ่มจะไม่ไหวแล้ว ฟ้าง่วงมากดาวเลยพาฟ้าไปห้องที่้จนจัดรอไว้ แล้วดาวก็กลับมาเก็บขิงกับเจน. ส่วนผมเลยออกมาเดินสูดอากาศด้านนอกก่อนนอนผมเดินไปเจอกางเกงในสีดำ ลืมไปว่าตรงที่เจตเอากับแพรว ผมเลยหยิบขึ้นมาดู มีน้ำขาวๆเต็มเลยคงเงี่ยนแต่ขณะเดียวกันแพรวเดินมาพอดี กางเกงในยังอยู่ในมือผม ผมตกใจมาก แพรวเห็นผมกำลังถือกางเกงในตัวเองอยู่ก็คงตะลึง เราสบตากับ แพรวเอ่ยปากว่าขอคืนนะแล้วรีบจับกางเกงในออกแล้วรีบเดินไปในบ้าน ผมสักพักก็เดินเข้าบ้านเจอเจตยังนอนอยู่ ส่วนดาวกับเจนคงขึ้นห้องแล้ว ผมเดินกะจะไปกินน้ะในครัวเห็นแพรวกำลังล้างจานอยู่ ผมดูแพรวอยู่ข้างหลัง หุ่นแพรวดีมากเลยส่วนนมผมว่าน่าจะใหญ่อยู่เพราะแพรมเคบเป็นพริตตี้มาก่อน ผมชักอยากจะเย็ดแพรมแล้วตอนนี้ ในเมื่อเจตเคยเอาฟ้า. ผมได้เจนแต่ยังไม่พอผมต้องได้เมียมันอีกความคิดชั่วของผมกำลังเข้ามาในหัวแล้ว ทั่นทีผมเริ่มเดินเข้าไปไม่ให้แพรวรู้ตัว ใช้มือซ้ายปิดปากและมื้อขวาล้วงที่หีแพรวตกใจมากแต่ไม่อาจพ้นมื้อผมไปได้ มือขวาผมรับรู้ถึงของเหลวในหีแพรวคงมีอารมค้าง จากเจตแน่ะๆเลยถึงแพรวจะดิ้นขัดขืนแค่ไหนแต่ไม่นานก็อ่อน จังหวะนั่นผมรีบประกบปากแพรวตอบรีบลิ้นผม ไม่นานแพรวก็หยุดดิ้น แพรวบอกว่าไม่กลัวใครเห็นเหรอ. ผมพูดลองดื่มไปกับแบบนี้แล้วถ้าได้หลับคงไม่ตื่นกันง่ายๆ หรอก. แพรวเอ่ยป่กจะทำตรงนี้เลยเหรอไปที่อื่นไหม ผมได้เลยแล้วแต่แพรว. ผู้หญิงหรือผู้ชายเวลาเงี่ยนไม่เคยปราณีใครจริงๆๆแพรวเดินน้ำผมไปที่ห้องเก็บของหลังบ้าน แพรวบอกตรงนี้คงไม่มีใครมาเห็นหรือได้ยินแน่ ผมตาลุกวาวเมื่อเห็นท่าทรของแพรวที่ยินยอมพร้อมใจ ผมไม่รอช้าใช้มือจับผมพร้อมปลดกระดุม จะได้เย็ดแอร์สายการบินดังในชุดฟอมร์แล้ว เผยให้เห็นหน่าอกคู่กลมหัวนมชูชัน ยั่วยวนใจผมมาก ผมค่อยๆก้มไปงับที่หัวนม แพรวสะดุ้งเล็กน้อยเสียงครางในลำคอ หลังจากจัดการกับนมแพรวแล้ว ก้อพลักแพรวนอนลงกับพื้น. เพื่อที่จะจัดการกับด่านล่างทันทีที่ผมจับขาแพรมแยก แพรวรีบเอื้อมมือมาปิดแล้วร้อง ห้าม อาตเอาควยใส่เลยแพรวบอก ผมบอกว่าอยากเลียแพรมไม่ตอบ ผมเลยพูดว่าผมเห็นหมดแล้วตอนหัวค่ำแพรวตกใจ ผมไม่รังเกียจหรอก แพรวยังไม่ได้ล้างนะ ผมเลยบอกว่าชอบแบบนี้ แพรมจึงยอมปล่อยมือ หีแพรวจัดว่าสวยมาถึงจะมีผัวแล้วแต่มีสีดำแอบชมพูบ้าง แต่หีโหนกมากเลยผมไม่รอช้าหลังจากสำรวจหีแพรวเสร็จผมรีบจู่โจมทันที. แพรมหยิกหัวผมแน่นคงเสียมจสกลิ้นผม ผมรัวลิ้นไม่หยุด มือหนึ่งเอื้อมจับนม อีกมือผมค่อยๆใช้นิ้มชี้ยังเข้าที่รูดตูด ใช้แล้วผมจะเย็ดแพรวทั้ง2รู รูตูดแพรวเหมือนยังไม่เคยโดน ยิ่งผมแหย่รูตูดแพรมเอามือมาปัดมือผมออก แพรวร้องห้ามว่าไม่เคยรูนั้นกลัวเจ็บ ห้ามเลยนะ ผมเลยหยุดคงต้องให้เสียวกว่านี้แล้วค่อยจัดการ ผมลุกขึ้นมานั่งบนเก้าอี้แลัวเรียกแพรว คลานมาที่ผมพร้องรูดซิบกางเกงผมควักควยออกมา แล้วอม แพรมอมเก่งมากใช้ปลายลิ้นตวัดหัวควยผมได้เสียวมากเลย. แพรวอมควยแล้วค่อยๆเลื่อนมาที่ด้านบน แพรวขบหัวนมผมยิ่งเสียวมากแพรวนั่งคร่อมจับควยตั้งและนั่งลงทีเดียวด้วยท่านร้เข้ายังโคนควยแพรวสูดปากด้วยความเสียวสงสัยอารมณ์ที่ค้างมาเลยปลดปล่อยเต็มที่ แพรมขย่้มแทบเก้าอี้จะหักให้ได้. ผมไม่ยอมแพ้ใช้ปากดูดแล้วกัดนมแพรว นมกระเพื่อมตามจังหวะ ผมรับรู้ถึงน้ำอุ่นในหีแพรม นี่แพรวเสร็จแล้ว คงเงี่ยนน่าดู แพรมหอบผมเลยจัดการลิงอุ้มแตงชะเลยแพรมตกใจกอดผมแน่. ผมจับยกเบาแพรมสะดุ้งด้วยท่านี้ผมเลยเดินรอบห้องแพรวได้แต่ร้องด้วยความเสียว ผมเดินไปถึงที่โต๊ะทำงานเก่ามุมห้องจัดการวางแพรมลงแพรมนอนหงายพร้อมผมจับขาแพรวแยกออกผมจัวควยยัดไปใหม่แล้วกระแทกรูหีอรกยกนึง จับขายกพาดบ่า เย็ดเมียคนอื่นนี่ได้อารมจริงๆๆ ผมเปลี่ยท่าจับแพรมนอนคว่ำ นมติดบนโต๊ะขายืนพื้น ชุดยังคาอยู่ผมเลิกกระโปรงขึ้นตูดงอนสวยมากมองใกล้จากด้านหลัง ผมเอาควยค่อยยัดแล้วซอยเรื่อยช้าๆสลับกับเร็ว ผมจับจับมือทั้งสองของแพรมไพร่หลังไว้ ยิ่งทำให้แพรมไม่สามารถเคลื่อนไหวตามความเสียวได้สะดวกนมก็ถูไถกับพื้อโต๊ะตามจังหวะ ยิ่งกระแทกแพรมยิ่งร้องน้ำเงี่ยนแพรวไหลลงมาเรื่อยๆ. ผมค่อยๆใช่นิ้วชี้มือที่เหลืออีกข้าง แยงรูตูดแพรว รอบนี้แพรมคงเงี่ยนและเสียวจนไม่รู้สึกว่ากำลังจะโดนเปิดซิงรูตูด ผมถมน้ำลายใส่รูตูด และเมื่อรู้สึกว่านิ้มผมแยงได้ลึกขึ้นผมขยับขาแพราแยกออกจากกันโดยที่อีกมือยังจับแขนแพรวไว้ ผมกระแทกรัวๆถี่ยิปจนแพรวครางเสียงดังจากนั้นผมรีบถอนควยออกมา แล้วจับยัดที่รูตูดทันทีแพรมสะดุ้งร้องดิ้น แต่ไม่ทันแล้วหัวควยผมเข้าไปแล้ว ถึงเข้าได้แต่หัวแต่ผมค่อยๆๆทีล่ะนิดๆๆแต่แพรวร้องไห้พร้อมขอให้ผมเอาออก ขนาดนี้ผมจะยอมเหรอ ผมบอกแพรวเดียวดีเอง แต่แพรวก็ไม่หยุดร้องพยามจะดิ้นเอมแขนออก ผมดันทีล่ะนิดจนมิดควยแล้วถ่มน้ำลายตามไปเรื่อยจนเริ่มคล่อง แต่แพรมยังร้องไม่หยุด แต่เริ่มเบาลง แพรมบอกงั้นอย่าแรงเกินไปนะ ผมรับปากเลยค่อยๆทำ แพรมเริ่มมีเสียงครางออกมาแล้วแต่ควยผมเสียวมากเลยตอนนี้ไม่นานผมก็จับขาข้าวนึงของแพนวพาดไปบนโต็ะยิ่งทำให้เข้าง่ายขึ้น ผมปล่อยอฝแขนฟ้าออกไปผมไม่ทันสังเกตว่าหลังจากปล่อยแล้สแพรวเอามือไปแนงหีตัวเองตอนไหน สงสัยอยากเสียวเพื่อคลายความเจ็บที่ตูด ผมยิ่งได้ใจกระแทกแรงขึ้นๆๆๆจนแพรวดิ้นทั้งทรมาแบบมีความสุขผมใกล้ถึงแล้วจึงปล่อยในตูดแพรมเลย น้ำแตกแล้วผมก็ยังซอยช้าอีกแปปแพรวดูมีความสุขไม่น้อยถึงจะเจ็บก็เถอะ ผมกลับไปนั่งที่เก้าอี้มองดูน้ำไหนจากร่องตูดมาทีหี แพรมยังอยู่ท่าเดิม สักพักแพรมจึงยืนขึ้นแล้วแต่งตัวให้ปกติ ผมก็เหมือนกัน แพรมถามว่าทำไมทำแบบนี้ให้เย็ดแล้วยังจะเอาอีกรู ผมบอกแล้วเริ่มชอบไหมเห็นเสียว. แพรวเงียบแล้วผมรีบออกไปเดียวแพรวตามออกไป ออกไปพร้อมกันเดียวคนอื่นเห็น ผมรีบตามฟ้าขึ้นไปนอน โดยตื่นเข้าลงมาคนอื่นเริ่มตื่นแล้วมีแต่เจตยังนอนอยู่ที่โชฟา แพรวอยู่ในชุดนอนเดินไปปลุกเจตเพื่อไปอาบน้ำจะได้กิน ข้าวเช้า เรากินข้าวเช้าพร้อมกันผมเห็นแพรมเดินตูดขัดแล้วมองหน้าผม คงทั้งโกรดทั้งชอบ555 ผมยิ้มอย่างผู้ชนะ ทานข้าวเสร็จเรา3คนก็กลับบ้าน

tacklove

นึกว่าถ่านไฟเก่าระหว่างฟ้ากับเจตจะคุซะอีก แต่ก็คงจะหาโอกาสหละมั้ง

nananews

devilzoa

การเอาคืนครั้งแรกได้ผ่านไปแล้ว อิอิ

จุดดำ ภายในใจ

may_290607908

ponggunyuki2527

แหม อยากกินนางฟ้ามั้งจัง จะเป็นยังไงหน่อ

hanabombam

ได้แก้แค้นด้วยการเอาแพรวเมียเจตอีกคนอ่ะ สุดยอด แต่จะฟินกว่านี้อ่ะ ถ้าได้แตกในทั้งหน้าและหลัง

jo2035

elviswhat

สงสัยแพรวจะชอบแบบนี้ ฟินน่าดู

kabyala

ช่วงเก็บเกี่ยวเอาคืนที่เสียไป เก็บให้เยอะๆนะครับ ขอบคุณครับ

ppp44

ผิดคาดกับมีเพียงหนึ่งต่อหนึ่ง แต่ยังต่อได้อีกยาวๆ

swss2511

manunited68

ท่าทางจะมีมวยหมู่ในอนาคต รอติดตาม

aeadza

เหลือสาวนุ่นแม่ลูกอ่อนอีกคนนึงครับรีบจัดด่วน