ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 11, 2016, 11:47:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

งูพิษจริงๆ พ่อลูกเลยต้องทำตามสาป แต่เอาเข้าจริงถ้าเห็นลูกสาวใส่บิกินีอยู่ด้วยกันทั้งวัน นอนห้องเดียวกัน  รอดยาก ขอบคุุณครัับ

coolkid2

ตามมาจากอักขระวิเศษครับ ถ้ามายท้องนี่จะบอกพระเอกยังไงล่ะทีนี้
ขอบคุณครับ

facebeer

lunla

งงนิดๆ ครับ ไม่ได้อ่านเรื่องนำก่อน แต่สนุกดีครับน่าติดตาม

grut1247

ไซด์ ของเรื่องอักขระวิเศษหรือเปล่าครับ

////เป็นไซด์ในอนาคตอีกยาวไกลเลยแหละครับแต่ดันเอามาลงก่อน5555

takie2505

domozaza011

ถ้ามีแบบนี้ในเนื้อเรื่องหลักนี่ผมคงอ่านต่อไม่ไหวอ่ะ พระเอกต้องเป็นคนทำเท่านั้น จะข่มขืน แย่งเมียชาวบ้านอะไรแบบนี้พระเอกต้องเป็นคนทำ ไม่งั้นคนอ่านคงจิตตก เว้นพวกซาดิสกับพวกจิตเสื่อมนะที่ชอบ สปอยมาเต็มๆล่ะไองูเนี่ยเป็นศัตรูตัวฉกาจของพระเอก แต่เอาจริงๆนะ เสียดายอ่ะพระเอกยังไม่ได้แตะเลย ขอร้องอย่าให้มันโยงกับเนื้อเรื่องหลักเลยรับไม่ไหว

hanabombam

วิชาสุดยอดจริงๆ พี่ท่าน ไม่ต้องว่าคาถา แค่จับแล้วสั่งให้ทำตาม ผลออกมาแป๊ะๆ

barrybella

มีโครงยาวๆแบบนี้จะมีทำแบบ PDF ไหมครับ รออ่านตอนต่อๆไปของ ภาคขยายนี้

yoyoman

กำพล