ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nu8285

ballnakrab

ก็น้องแมนทำให้พี่แนนหลงเสน่ห์ จนเกินไปรึเปล่าครับ พอดีมีเรื่องน้องตองด้วย ก็น่าเสียดายทั้งคู่นะครับดูออกจะหลงหมอแมนทีเดียว ::Sweat:: ::Sweat::

thee1701

Nattanan Tst

สงสารพี่แนนเหมือนกันเหมือนเจอของที่ถูกใจแล้วต้องจากลา แต่ก็ดีเหมือนกันที่ไรต์ชิ่งออกมาเพราะว่าไม่แน่ผัวพี่แนนแกอาจจะจับได้ตอนไหนก็ไม่รู้

sawatcat

จะตีลูกชิ่งยังไงดีหวาถึงดูไม่น่าเกลียด

win2506

::HeyHey::พี่แนนยอมหมอแมนมีเมียน้อยแน่

thetalongtong

โหย หมอฟันสมชื่อเลยครับ ขอบคุณครับ

marcut

นึกว่าปัญหาคือทำแล้วโดนพี่เบิร์ดจับได้ ถ้าเป็นปัญหาแบบในเรื่องก็ยังโชคดีหน่อยแต่ก็ต้องเลือกให้ดีนะ

chanky2007

บอกไม่ถูกเลย ใครผิด ใครถูก
คนน่าสงสาร น่าจะเป็น พี่เบิร์ด แต่จริงๆ ถ้าหมอแนนจะนอกใจไปเรื่อยๆ พี่เบิร์ดก็น่าสงสารอยู่ดี ถ้าไม่เลิกกัน

หมอฟันมันส์กันดี
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ยังไงคนโสดก็ดีกว่าแต่คนที่มีสามีแล้วจะรู้งานกว่าแถมตื่นเต้นกว่าด้วยกว่าโดนจับได้พี่แมนก็สดแตกในมานานแล้วคงไม่ท้องนะ

jakkarin.ratchomphu

โอ้โหสุดยอด ขนาดคนท้องยังไม่เว้นเลย

lololololo

โหดมากจัดตอนท้องด้วย  คลอดแล้วก็ติดใจมาให้จัดตลอด แบบนี้สงสัยติดใจในลีลาและความเด็ด ไหนจะพี่แนนไหนจะน้องตองจัดคิวกันยังไงครับนี่

dodoza2

ตัดจบเฉยๆลุ้นๆจะยังไงต่อ ขอบคุณมากครับ สนุกมาก

Rutt Non

น่าจะแอบเอาคุณแนนให้ท้องลูกอีกคนนึงไปเลย จะได้ลูกชู้ให้คุณเบิร์ดเลี้ยง

akerue

น่าสงสารพี่แนนเหมือนกันนะ แต่ว่าอาจจะเป็นการหลงไหลในกามารม

เคยมีประสพการณ์กับคนท้องเหมือนกัน ทำกันแบบนุ่มนวลก็ได้อารมณ์ดี