ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panu98765panu

เจอเมียสองต้องห้ามซะแล้ว ตอง มีภาษีดีกว่า สดกว่า สาวกว่า

ninew159

พี่แนนจะทิ้งก็น่าเสียดายนะ ถึงจะมีลูกแล้วก็เหอะ แต่นั่นแหละครับสดๆดีกว่าวันยังค่ำ...

jacksanova.chaimanee

คิว ต้องจัดแน่นนะคับ อย่างนี้ถึงจะควบกะได้

ตรี1131

Peat14444

มันเร้าใจทุกช่วงที่พี่แนนมาระเริงกามเลยครับ ทั้งในรพ ในรถ ได้อารมณ์มากครับ
น่าลิ้มลองคนท้องเหลือเกิน ::Dribbling::

Topp458

เล่นเจ้านายท้องซะแล้ว มีติดใจแน่เลย

zhadow

อยากได้วิธีทำให้หมอแนนติดได้ขนาดนั้นจังครับ

Somlertatom

แมนน่าจะล่อพี่แนนให้ท้องเลยนะเพราะแตกในตลอด แล้วแอบไปล่อตองก็ได้

bearas99

ff2551

จัดตารางเก่ง
ฟาด 2 คนไปเลย ชิว ๆ สบาย ๆ

synivorn

สงสัยหมอแมนท่าจะไม่รอด โดนหมอแนนเชือดทิ้งแน่ๆ

Nattapon Wan

jooloo

benz12201

อู้หู อยากเจอเจ้าของแบบนี้บ้างจัง แลจะขี้เงี่ยนมาก สงสารแต่ผัวไม่ยอมทำการบ้านนี่ละ

galatoz14

เจอแบบนี้มีหวังฟ้าเหลืองแน่นอนครับ ยิ่งได้หมอด้วยยิ่งจัดหนักๆเลย