ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จิน ตอนที่ 2.1 ติดตามชีวิตยูอิ

เริ่มโดย Izuna, มกราคม 29, 2017, 08:20:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sstk012

พระเอกนี่ช่างมีน้ำใจจริงๆ555
อยากรู้ว่าจะมีความสามารถอะไรอีก

gritkin

โหย จะพลังเยี่ยมยอดเกินไปแล้ว สั่งได้ทุกอย่างเลย สุดยอดจริงๆครับ

eaksuree

พลังในการเปลี่ยนแปลงความคิดและสั่งการ
แปลกแหวกแนวดีคับ

berleumteum

chriooth1996

ยูอิก็น่ารัก ทำไมจินทำร้ายเธอได้ลงคอออออ

bolligh

ohmfree

ขอบคุณมากคับ แต่มาแนวแปลกดีนะคับเรื่องพลังของพระเอกนะ

madigan123

::Hmmm:: มีแต่งมุมมองอื่นด้วย น่าสนๆ

ขอบคุณครับ
โลกนี้ไม่เที่ยง ต้องคิดเผื่ิเอาไว้

automilo

ไม่เข้าใจพระเอก ทำไมมันไม่เอาเอง งง หรือว่าจินเป็นเกย์

shinosuke

พลอตเรื่องแนวใหม่ๆแบบนี้พอได้ลุ้นบ้างครับ
ผมชอบ

toeylogic

เป็นพลังที่น่าอิจฉาที่สุดเลย

sasada

พระเอกแนวแปลกดีแฮะ ปกติเค้าใช้เพื่อตัวเอง แถมแอบๆใช้ด้วย หมอนี่ใช้พลังเปิดเผยดีแฮะ

Phichaya

anupan_2764

ที่จริงเสียดายเรื่องที่แต่งค้างไว้นะครับ แต่งไปตั้งหลายตอน
ยังไงถ้านึกอารมณ์ช่วงที่แต่งออกแล้ว แต่งต่อก็ดีนะครับผมรออ่าน
ส่วนเรื่องนี้จะออก Fantasy กว่าเพราะมีพลังพิเศษด้วยผมว่าก็ดีนะคับ
ไหนๆก็เป็นจินตนาการแล้วก็เอาให้สุดไปเลย เอาใจช่วยนะคับ
แล้วก็ขอบคุณครับ