ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jirou] Gibo towa Yobenai Zettai ni ไม่มีทางที่ผมจะเรียกเธอว่าแม่[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 09, 2021, 06:45:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Jirou] Gibo towa Yobenai Zettai ni | There Is No Way I Can Call Her Mom ไม่มีทางที่ผมจะเรียกเธอว่าแม่[แปลไทย By HypN♥s]
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

ฉากเปิดประตูเเบบนี้ต้องเจอนางเอกช่วยตัวเองพร้อมกางเกงพระเอกละมั้ง

ตามสูตรสำเร็จ เดาว่าทั้งคู่น่าจะเคยเจอหรืออาจจะถูกใจกันเเรกพบละมั้ง?

ตอนจบตามสูตรเหมือนเดิม ท้องและมีลูกกับพระเอกเเต่สวมเขาพ่อตัวเอง

-------------------------------------------------------------

เดาถูกเฉยๆ 555+ เอาจริงๆถ้ามองในมุมพระเอกมันโครตฟิน แต่ถ้ามองในมุมของ

พ่อพระเอกเเล้วเจ็บปวดนะ แต่คนเเต่งมันทำบทมาดี อ่านเเล้วไม่ปวดตับ ^^

Mortal-R2

เรียกว่า เจอกันช้าไปหน่อย

กลายเป็นครอบครัว 4 คน พ่อแม่ลูกหลาน .. เอ๊ะ ยังไง 555+

yakusa98

เกริ่นมาแบบนี้ น่าจะเห็นคุณโชโกะช่วยตัวเองโดยเรียกชื่อแน่ ๆ หรือไม่ก็เห็นคุณโชโกะกำลังใช้กางเกงในของพระเอก

ตกลงทำทั้ง 2 อย่างพร้อมกันเลย จะว่าไปก็แอบสงสารพ่อนะนี่ ไม่ได้รู้เรื่องอะไรเลย

DARKAXL

รู้เลยว่าหลังประตูนั่นมีอะไร เกี่ยวเบ็ดแน่ๆ เป็นจุดเริ่มต้นของความสัมพันธ์ต้องห้าม

เหอะๆๆ ถึงขั้นมีลูกกันด้วย พ่อโดนสวมเขาเต็มๆ

earthwar111

คลาสสิคเลย เปิดประตูไปเจอแม่เลี้ยงกำลังลุย ตัวเอกของเราจะรออะไร
รู้ทั้งรู้ว่าเนื้อหาจะเป็นยังไงแต่มันก็เลิกอ่านแนวแบบนี้ไม่ได้จริงๆ ::DookDig:: ::DookDig::

ชอบตอนจบให้มันดาร์คๆแบบนี้ที่สุด ถ้าให้ดีอยากให้มีภาคเสริมอีกซักนิด แต่ก็คงแล้วแต่อาจารคนวาดและท่าน Hypnos แล้วแหละครับ ฮา

bigboy001

เดาว่า แม่เลี้ยงนี่อยากโดนลูกเลี้ยงหนุ่มๆ แข็งแรงๆ สแวงแกงอยู่เต็มอกอยู่แล้วหรือเปล่า
เพราะฝ่ายพ่อดูอายุเยอะนกเขาอาจไม่ขันอย่างที่ฝ่ายหญิงต้องการ งานนี้ลูกก็เลยจัดแม่เลี้ยงให้แทนแบบเต็มสตรีม!

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

OmomokaO

คุณแม่จำเป็นต้องช่วยตัวเองอยู่ ลูกมาเจอหลังจากนั้นเป็นยังไงต่อนะนั้นนนลุ้นๆ

จบเศร้ามาก สงสารคุณพ่อเลย ท้องลูกของลูก
T T
Monster Hunter Portable 3rd แฟนๆMH ไม่ควรพลาด

andycarton

ไม่เรียกว่าแม่แต่เรียกว่าเมียละกัน จะเขินอะไรกันนักหนานะนั่น ::DookDig::Edit:เอาจริงๆตัวพ่อน่าจะปวดตับอะนะถ้ารู้ว่าเมียตัวเองมีสองผัวน่ะ ::Horror::

phatsa

กลายเป็นรักแรกพบของลูกไปซะงั้น....แล้วพ่อจะทำยังไง

Edit เอากันจนท้องสุดท้ายก็ได้เป็นพ่อคน

flukehaha

เรียบร้อยโรงเรียน stepmom จะเหลืออะไร ::Hunger::

***นั่นหล่ะหะแทนที่จะได้ลูกแต่เป็นหลานแทน เอ๊ะยังไง
Manchester United Football Club
We are Red Army

Boran Mark

เปิดประตูเข้าไปเจอแม่เลี้ยงกะลังช่วยตัวเองอยู่ พระเอกเลยจัดให้ 555
edit:สงสารพ่อจังเลย ลูกกับเมียทำกันได้ เหอะ เหอะ

dan49

หุ่นแบบนี้คงเรียกแม่ได้แค่ แม่ทูนหัวจ๋า มาหาหน่อยซิ 555555

noowasin

ชอบคนวาดเรื่องนี้ครับ ลายเส้นสวย ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ
wasin