ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

13 เกมสยิว ตอนที่ 1 - หนี้ร้อยล้าน

เริ่มโดย pekopon66, สิงหาคม 20, 2018, 01:38:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pong Sak

เรื่องที่แล้วก้อเยี่ยมเรื่องนี้ก้อน่าติดตามครับ

avata

พล็อตเรื่องหน้าสนใจ มาแปลก หน้าค้นหา เกมส์จะเป็นอย่างไร และใครเสนอ น่าติดตาม

งงงวย งวยงง

panax

น่าติดตามมากๆเลยครับ   13ตอนนี้ มันส์แน่ๆ
ขอบคุณครับผม

Samphan Sirisam

เกมที่ 1 จะเปนไงนร้า น่าติดตามจริงๆ
เรื่องนี้

xnuonx

diaby

ขอบคุณมากครับที่กลับมาเขียนเรื่องดีๆ สนุกๆ ให้อ่านอีก ผมติดใจมาตั้งแต่เรื่อง "ชีวิตหลังแต่งงาน" เฝ้ารอผลงานของคุณอยู่ตลอด เรื่องนี้ท่าทางจะสนุกไม่แพ้กัน เริ่มเรื่องก็น่าติดตามแล้วครับ มีเนื้อเรื่องชนิดคาดไม่ถึงตลอดเป็นเอกลักษณ์อยู่แล้ว หวังว่าคงจะได้อ่านเรื่อยๆแบบรอไม่นานนักนะครับ และก็ยังรอ "ชีวิตหลังแต่งงาน ภาค 2 " ด้วยนะครับ

silverwolf

สาวน้อยจะต้องกับอะไร แล้วเกมส์ทั้ง 13 จะมีอะไรบ้าง เธอจะไปถึงจุดหมายหรือ อนาคตของครอบครัวขึ้นอยู่กับเธอ เกมส์เริ่มเดินแล้ว ลุ้นดีจริงๆ

yuta279

13 เกมแลกเงิน 100 ล้าน น้องนุชจะทำอย่างไรให้ผ่านเกมได้ทั้งหมด

nsa060

น่าสนุกทีเดียว เริ่มเรื่องได้แปลกใหม่

XYZ

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ เกมส์ที่ 1 ไม่น่าจะโดนอะไรมาก แต่เกมส์หลังๆ นี่สิ....

ขอบคุณมากครับ

holovelove

เหมือนหนังที่เคยดู แต่ในหนังมันสยอง  แต่เรื่องนี้คงสยิว ต้องตามอ่านล่ะแบบนี่
เหงาๆ

r14151

เป็นอีกเรื่องที่น่าติดตามมากๆครับ

darkseeker

แนวเรื่องน่าติดตามมากครับ
จริงๆ เคยอ่านเรื่องที่ชื่อเดียวกันนี้จากที่ไหนสักแห่ง แต่ไม่น่าสนใจขนาดนี้  ::WowWow::
ขอบคุณครับ