ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หอยมือ 1 หรือป่าว?

เริ่มโดย Millic, กันยายน 24, 2023, 04:09:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Poiu0987

หีสวยน่าเย็ดมากเลยครับ อยากจะกระแทกแรงๆ

DeMo20220

แคมเล็กยื่นแบบในรูปเห็นเค้าว่ามมันเกิดได้ 7 สาเหตุครับ
1.เป็นที่กรรมพันธุ์หรือพันธุกรรม
2.คือฮอร์โมนส์ผิดปกติ
3.ก็รู้กันว่าเคยผ่านการใช้งานอาจจะเป็นของจริงจากชายอื่นหรืออาจเป็นของเทียมที่มีขนาดใหญ่จนทำให้เกิดการเสียดสีหนักๆ
4.อายุ ยิ่งอายุมากการหย่อนคล้อยและขยายใหญ่ก็เพิ่มขึ้น
5.ผ่านการตั้งครรภ์
6.อ้วน
7.ชอบไปดึงรั้งบริเวณนั้นบ่อยๆจนเกิดการยืด
สาเหตุหลักๆมันก็มีแค่นี้ละครับ

ถ้าเอาเข้าจริงในเมื่อได้เค้ามาเป็นเมียแล้ว เค้าจะเคยผ่านอะไรมาก็อย่าไปถือสาเลยดีกว่าเอาแค่อยู่กับเค้าแล้วเรามีสุข เรื่องอย่างว่าเข้ากันได้ดี ช่วยกันหาช่วยกันกับเก็บสร้างฐานะได้แค่นี้ก็น่าจะดีแล้ว

pongjun

nobaj xonly

Rainerarm

ไม่ใช่มือ1 แน่ๆ แบบนี้ ไม่ 4 ก็ 5 เดาๆนะ ไม่รวมริมทางนะครับ

JupiterForce

มันเป็นที่สรีระ ไม่ได้เกี่ยวกับเอาบ่อยหรือไม่บ่อยเลย

kiattikul

dog_963

art009001

แฟนเก่าผมก้ยื่นแบบนี้คับ อันนั้นผ่านมา1คน คิดว่าคุณเปนคนแรกจริงๆนะแหละ แจ่มโบ๊ะเลยย

Oceankings1234

สุดยอดน่าเยมากครับ

Good sex

หอยงามมาก มือหนึ่งแน่นอนครับ

Virus Dorcom

อาจจะใช่ก็ได้นะ แต่ต้องพิสูจดูครับ

Phatsakorn Kamkom

ขอญาติดูรูปก่อนครับ
จากรูปน่าจะเทสตามเมนต์บนๆลองเช็คเองก่อนครับย่าจะมือหนึ่งเเหช่ะ

Aj33