ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H กามสูตรไดอารี่ #003 สัมผัสแรก แปลโดยนายส่ายหน้า

เริ่มโดย พัดลม, กรกฎาคม 02, 2016, 12:12:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

ในที่สุดตอนที่ 3 ก็ได้ออกมาซะที  ::Sweat::
ความจริงตอนนี้กะว่าจะส่งขึ้นวันในอาทิตย์ ที่ผ่านมา นี่ช้าไปเกือบอาทิตย์
ด้วยเหตุบางประการ เวปล่ม คนงานไม่พอ ต้องเกณฑ์แรงงานเพิ่ม
ทำให้ไม่มีเวลามาทำต่อ
หลังจากนี้ไปจะพยายามแปลให้ได้ อาทิตย์ละตอนเป็นอย่างน้อย
ถ้ายัง  ::Fighto:: อยู่นะครับ
::Dozy:: ::Dozy::
::Falling::

::Bloody:: ขอให้พลังหื่นจงอยู่กับทั่น ::Fighto:: ::Yes!:: ::Hungry:: ::Evil:: ::Evil:: ::Evil:: ::Evil::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

drof666

yuth2011

MΞLODY

ในที่สุดก็ได้ซั่มกันซักที ตอนที่แล้วมัวแต่ยึกยักจบนางเอกหลับไปเลย 5555+

รอตอนต่อไปอยู่นะฮะ จะตามอ่านจนครบ 2000 หน้าเลย  ::Glad:: ::Glad::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

mahnarak

ขอบคุณครับ
ชอบเกร็ดต่างๆที่เพิ่มมาในช่องคำบรรยายครับ

asa85345698

(S)Kater

ไหนว่าไม่H นี่Hชัดๆเลย นางเอกน่ารักดี ครั้งแรกอ่านแล้วขำไปยิ้มไป
แถมมีสอดแทรกความรู้+รูปปลากรอบด้วย 55 สุดยอดครับ เดี๋ยวมาเม้นเพิ่ม นอนก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

nekki

ขอบคุณมากครับ จำได้ละผมเคนอ่านแบบแปลไทยจากร้านเช่าหนังสือด้วย

gorncp

HypN♥s

อ่า....มันสุดยอดไปเลยเจ้านาย...มีลุ้นจนตัวโก่ง

นี่มันเอาเรื่องจริงมาแต่งเรื่องจริงๆนะเนี่ย วันเปิดซิง ไม่มีเสียวเหมือนในนิยายหรือการ์ตูนหรอกนะ

มีแต่เจ็บกับเจ็บ สุดยอดกามาสูตรเลยล่ะ เรื่องนี้

อ้างถึงปล. ถ้ายัง ::Fighto::อยู่นะครับ
แปลว่าถ้าตรงนั้นยังสู้หรือเปล่า เดี๋ยวแปลไปๆ ไม่สู้ล่ะเมียด่าตายเลย ::Angry::

mallo

ขอบคุณครับ ได้ความรู้เรื่องเพศศึกษาเพิ่มเติมด้วย

css001