ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 33 : เรื่อง (โคตร) บังเอิญ

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 07, 2022, 12:29:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าถึงฉากนั้นระหว่างลุงพลกับน้องลูกขวัญ คุณอยากจะ? (ถามเล่น ๆ ครับ)

ให้ลุงพลเจาะไข่แดงลูกขวัญก่อน เพื่อยืนยันถึงความเป็นเจ้าของ และผู้ชายคนแรกของน้องเค้า
150 (76.9%)
ให้ลุงพลฝ่าไฟเหลืองก่อน เปลี่ยนแนวทาง เพื่อพาน้องลูกขวัญไปสู่ถนนสายใหม่ กับเส้นทางสีเหลือง 5555+
45 (23.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 195

playnut

อยากเห็นกางเกงทอมครับ   มีโอกาสที่ตาเฒ่าจะเล่นตูดคืนไหมครับ   เพราะเล่นตูดสาวๆ  มาเยอะมาก

Nato87 : ขอรับไว้พิจารณาแนวคิดนี้ครับ แต่ไม่รับปากว่าจะได้เห็นฉากอย่างว่าหรือเปล่า

surachet1994

ลูกขวัญของลุงพล ถ้าโดนคงติดใจอีกคน

Nato87 : ระดับหมอพลอย ครูเบสท์ ยังไม่รอด น้องลูกขวัญคงไม่เหลือครับ 5555+

Humanright

ลุงพลสุดจัด

Nato87 : สุดจัดปลัดบอก ขนาดปลัดลาออก ยังโทรมาบอกว่าสุดจัดครับ 555+

Lonelyworm

เรื่องบังเอิญ...ไม่มีจริง มันมีคน(เขียน)ลิขิตไว้แร้วววว  ::Evil::

Nato87 : จะบอกแบบนั้นก็ได้ครับ ผมนี่แหละ คือผู้กำหนดชะตาตัวละครทั้งหมด 5555+  ::HoHo::

Kingmar

ลูกขวัญเด็กน้อย. ไม่อยากให้โดนทำร้านเลยครับ. อยากให้ถนอมไว้เป็นนางฟ้าตัวน้อยของลุงพลอีกคน

Nato87 : น้องลูกขวัญ จะเป็นนางฟ้าที่ลุงรักเอ็นดูมากเป็นพิเศษคนหนึ่งครับ

somchai0361

ถึงเวลาของน้องลูกขวัญแล้ว น้องเขาจะโดนอะไรบาง

Nato87 : โดนสามทาง หน้า หลัง ปาก ครับ

pipatpee

ลุงพล จะมาช่วย หรือเปล่าครับ

Nato87 : ยังครับ ยังไม่มาตอนนี้

Hanz3312

ให้หมอพลอยเปิดลูกขวัญ แล้วตาพลค่อยเปิดหลังบ้านหรือเข้าพร้อมกันเลย น่าจะมันส์นะครับ

ฉากหลังบ้านน้องทราย กับ สาวๆรุมลุงพลจะมาหลังจาดนี่ใช่มั้ยครับ รอติดตามไรเดอร์นะครับ

Nato87 : ลุงพลได้เปิดก่อนครับ แล้วหมอพลอยค่อยมาซ้ำ ก่อนที่ลุงพลและหมอพลอยจะแท็คทีมรุนน้องลูกขวัญในภายหลัง

ฉากหลังบ้านน้องทราย และแก๊งค์เด็กพยาบาลรุมลุงพล จะเกิดขึ้นหลังจากนี้ครับ

ones26421

ลูกขวัญจะโดนเจ้าลอยหรือลุงพลก่อนกัน

Nato87 : ตัดชื่อไอ้ลอยไปก่อนได้เลยครับ

จรัญ บุญชู

งานนี้จะต้องมีเหตุที่ลูกขวัญต้องรับการช่วยเหลือจากลุงพลแน่นอน...ลุงพลถึงเผด็จศึกได้

natius

จะมีเขียนคู่เรือผีไหมครับ5555555
อย่างเช่น
น้องอีฟสาวหวานกับไอ้เจ๋งเด็กเดินยา
อะไรทำนองนี่55555

เรือผมมันพิศดารกว่าคนอื่นเขา555666

Nato87 : เป็นไอเดียที่เข้าท่าดีครับ อันนี้ผมชอบจริง ๆ นะ น้องอีฟกับไอ้เจ๋ง นี่คนละขั้วกันเลย 5555+

ขอเก็บไว้พิจารณาละกันครับ

mathewa747

ลูกขวัญโดนเจาะสักที่เถอะ

Nato87 : ใจเย็น ๆ ครับ มันต้องอารัมภบท บิ้วอารมณ์ก่อน 555+