ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนที่ยี่สิบ (ตอนจบ)

เริ่มโดย Farewell, เมษายน 08, 2020, 03:30:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบสาวๆคนไหนในเรื่องนี้?

ขวัญ
43 (30.7%)
สา
63 (45%)
เหมย
53 (37.9%)
รัน
54 (38.6%)
แก้ว
6 (4.3%)
พิม
5 (3.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 140

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 13, 2020, 03:31:23 ก่อนเที่ยง

songsak

ขวัญหลุดไปแล้วแบงค์ฟ้าเหลืองแน่ๆ น้องขุนมาช่วยทันไหมนะ

Aomnan1

อยากให้มีแบบสลับร่างอีก ยังมีอีกหลายตัวละครที่ยังไม่ได้ลองสลับกันเลย

tcm12599

แบบเชื่อมกับเรื่องเก่าด้วยนิเอง ::DookDig::  คิดถึงเลยต้องกลับไปอ่านแล้ว

solid17

naja313

หลังจากได้ขวัญแล้ว อยากให้แบงค์โดนสาวๆ รุมจัง

micaeall

koboy

จบเสียแล้ว เสียดายนะครับ แต่ขวัญภาคร่านนี่เร้าใจไม่แพ้คนอื่นเลย

Nal

rexmost gizmo

อดีตที่ไม่น่าจำ เจอของแบงค์คนเดียวจะเอาอยู่มั้ยนั้น

kopXIIII

ว่าแล้วที่2เรื่องจะครอสจักรวาลกัน
ว่าแต่เรื่องสองพี่น้องกับเคสพิศวงเกิดก่อนผมเรียนเก่งครับ
น่าจะมีผลกระทบหลงเหลือจากหมอกราคะ(นึกถึงภาพขวัญสติแตกได้)ทำให้จุดติดได้ไวมาก

leo_attack

สาวนๆ รุมหินพระเอกก็ดีอยู่ครับ แต่ไม่เพิ่มคู่หูเลส หรือฉากเลสหน่อยหรอครับ

@unn

เรื่องนี้มีปมให้น่าติดตาม อยากให้มีภาคต่อมากเลยครับ
เป็นครัั้งแรกเลยที่แบ้งได้ทะลวงประตูหลััง

Poohngern1

mspeed

จะเอาชีวิตรอดกลับไปจากน้องขวัญได้หรือไม่ครับคุณแบงค์

@unn

อยากให้แบ้งได้สลับร่างกับสาวๆ ของตัวเองแล้วให้รับรู้รสชาติของ ผู้หญิงเวลาโดนเอาด้วยครับ ในขณะที่แบ้งมีสติเป็นของตัวเอง