ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์​ของแฟน(กับคนที่ไม่ใช่แฟน) ​2

เริ่มโดย kpl, พฤษภาคม 06, 2020, 11:27:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpl

ผมขอเล่าเรื่องราวของนก(แฟนผม.. นามสมมุติ)​กับฝรั่งสัญชาติอังกฤษที่ชื่อ​ จิม(นามสมมุติ)​ต่อนะครับ.. เพราะหลังจากที่ผมได้รับรู้เรื่องระหว่างนกกับจิม(ด้วยการสารภาพของนกแฟนผม).ถ้ามองอีกด้านหนึ่งมันก็เพิ่มรสชาดให้กับชีวิตคู่ผมมากขึ้นนะ..เพราะช่วงที่นกเล่าเรื่องให้ผมฟัง(ผมบังคับให้เล่าแบบละเอียด)มันแปลกตรงที่ทำให้อารมณ์​เงี่ยนของผมเพิ่มมากขึ้น.รวมทั้งนกด้วยอารมณ์​เธอก็สนองความต้องการของผมได้ดุเดือดขึ้น.ทุกครั้งที่นกเล่าจบเราจะจบด้วยการเย็ดกันแบบเผ็ดร้อนทุกครั้ง.
      เรื่องที่เกิดขึ้นอย่างที่เคยบอกไปแล้วเมื่อตอนที่แล้วว่าผมมารู้เรื่องทีหลังเวลามันผ่านไป​ 1​ ปีแล้ว(นับจากวันที่จิมย้ายกลับประเทศ).อย่างที่ผมทิ้งท้ายไว้ละสำหรับรูปร่างหน้าตาของจิมเป็นที่ชื่นชอบของสาวๆรวมทั้งนกด้วยตลอดระยะเวลาที่จิมเข้ามาจีบมาคุยนกก็ชอบด้วยละเพราะตรงสเปค​ของเธออยู่พอสมควร​ก็ชอบคุยเล่นแบบให้ความหวัง(นกมาสารภาพทีหลัง)​ก็ไม่คิดว่ามันจะเกินเลย.. คุยเล่นไปเพื่อให้กระชุ่มกระชวยหัวใจ.จนมันเลยเถิดกันมา​... ผมขอเริ่มเล่าเรื่องความร่านของนกต่อเลยนะคับ.เรื่องราวจะเป็นไงต่อ.ด้วยความอยากรู้ของผม
ผม​ : จากครั้งแรกที่มีไรกัน.จิมมันไม่ขออีกเลยรึ
นก​ : ขอสิ.จิมมันพยายามลวนลามทุกครั้งที่มีโอกาสและบอกว่ายังอยากจะทำแบบวันนั้นอีก.พยายามจะหลบหน้าจิมมันตลอดเพราะอายมันด้วยและกลัวว่าจะเผลอใจยอมมันอีก..(ผมก็พอเข้าใจเลยละที่นกพูดแบบนี้เพราะถ้าใครจุดอารมณ์​ร่านเธอติดเธอคงยอมอีกแน่นอนเพราะก็พอรู้อารมณ์​นกอยู่)
ผม​ : แล้วมันทำไรบ้างที่ว่ามันลวนลาม.
นก​ : ยกตัวอย่างที่แบบบางทีก็ทำให้นกเสียวแล้วกันนะ​ เช่นตอนพักกลางวัน​ต้องขึ้นลงลิฟท์​เพื่อไปกินข้าวคนในตึกก็จะเยอะเนื่องจากมีหลายชั้นหลายบริษัท.คนก็จะแน่นลิฟท์​ยิ่งนกหลบหน้ามันเท่าไหร่ก็เหมือนจิมมันจะมาดักรอนกไม่ตอนลงก็ต้องตอนขึ้นและทุกครั้งเราก็ต้องได้ยืนติดกันตลอด(เหมือนจิมมันตั้งใจให้เป็นแบบนั้น)​เจอหน้าก็ทักทายกันปกติ.จิมพยายามเอามือมาโดนที่ก้นตลอดบางทีก็รู้สึกว่ามันจับลูบก้นเลยละ.พอหันไปมองหน้า.จิมก็ยิ้มเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นด้วยคนในลิฟท์​มันแน่นด้วย.มีอยู่วันหนึ่งกินข้าวเสดก็รอลิฟท์ขึ้นไปออฟฟิสปกติพอลิฟท์​เปิดมาทุกคนก็กรูกันเข้าลิฟเหมือนปกติแต่วันนี้มารู้ตัวอีกทีคือเรายืนอยู่ด้านหลังของลิฟท์​ตรงด้านมุมพอดีเลยและมีจิมยืนอยู่ด้านหลังนกและจิมก็พิงอยู่กับผนังลิฟท์​และนกก็ยืนชิดติดกับเขาเลยด้วยคนที่เยอะและแน่น.ที่รู้เป็นจิมเพราะว่าจิมมันทักเรามาก่อนเพราะตอนเดินเข้าไปก็ไม่ได้มองว่าใครเป็นใคร.จิมมันกระซิบที่ข้างหูบอกว่า.. ยังคิดถึงคืนนั้นอยู่เลย.. พอฟังแล้วตอนนั้นไม่รู้ยังไงรู้สึกสยิวและขนลุกขึ้นมาและอีกอย่างด้านล่างเหมือนจิมมันจะไม่ใส่​ กกน.เพราะลำควยของจิมแข็งเป็นลำทาบอยู่ที่ร่องก้นนก(นกใส่กางเกงแบบชุดสาวออฟฟิต​ที่มันจะฟิตๆเข้ากับรูปร่างหน่อย)​จิมมันก็พยายามถูและตอนนั้นกลัวคนอื่นจะสังเกตุเห็นเลยดันตัวเองพร้อมก้นเข้าไปชิดตัวจิมอีกยิ่งทำให้ร่องก้นสัมผัส​กับลำควยจิมถนัดขึ้นคราวนี้นกยอมรับว่ารู้สึกเสียวน้ำหีไหลเลยละจนถึงชั้นออฟฟิสของนก(นกออกมาก่อนเพราะห้องทำงานของจิมขึ้นไปอีกชั้น)
ผม​ : แล้วยังไงต่อ
นก​ : ก็เข้าห้องน้ำไปถอดกางเกงในดูมีน้ำไหลออกมาเลอะ​ กกน.จริงๆก็ต้องเช็ดทำความสะอาดทั้ง​ กกน.และหีตัวเองแต่ตอนที่เช็ดหีรู้สึกเสียวมากจนต้องช่วยตัวเองในห้องน้ำไป
ผม​ : เสดปะ
นก​ : ก็เสดสิ.วันนั้นพอเลิกงานก็กลับบ้านมาเย็ดกับพี่.ถ้าพี่จำได้ว่าทำไมนกถึงมีอารมณ์​รุนแรงจังเงี่ยนมาจากใหนเสื้อผ้าชุดทำงานก็ไม่ถอดรออาบน้ำก่อนก็ไม่รอ..นี่ละสาเหตุ​..
*****พอนึกย้อนกลับไปก็จริงอย่างที่นกว่าจริงๆวันนั้นนกกลับมาถึงห้องจับกางเกงผมลงและดูดควยผมเกือบแตกคาปากเธอจนผมต้องเย็ดนกที่หน้ากระจกโต๊ะเครื่องแป้งโดยที่ดึงกางเกงทำงานนกลงมาแค่เขาและกระแทกหีนกจากด้านหลังโดยเสื้อผ้าที่เหลือนกไม่ได้ถอดเลย.และทุกครั้งที่กระแทกควยใส่นกจะเด้งก้นรับแบบว่าควยเข้าไปในหีลึกมากและนกร้องเสียงดังมาก(จนกลัวข้างห้องจะด่า)​และนกบอกตลอดเวลาว่าให้กระแทกควยแรงๆจนเสดแตกในไปและนกก็จับควยมาดูดกินน้ำทำความสะอาดควยให้ต่อเหมือนนกจะตายอดตายยากควยมาจากไหนและนกก็ถอดเสื้อผ้าชวนไปอาบน้ำและขอให้เลียหีให้ในท่ายืนในห้องน้ำและก็เย็ดกันต่อในห้องน้ำ.. หลับออกมาจากห้องน้ำรู้สึกว่าควยเจ็บไปหมดเลยจนต้องขอนอนพัก.. และตอนเช้านกขอให้พี่เย็ดนกก่อนไปทำงาน.(เพราะทุกอย่างนกร้องขอเองหมดเลย)​ตอนนั้นก็ยังแปลกใจแต่ก็ไม่อยากถามอะไรเพราะเดี๋ยวทำให้เสียอารมณ์​เพราะผมก็เสียวสุดๆเหมือนกัน.จนมาถึงบางอ้อตอนนกเล่ามาให้ฟัง.
ผม​ : แล้วไปโดนควยจิมอีกทีตอนใหน.. ถามตรงๆเลยแล้วกันนะ.หลังจากครั้งแรกแล้วมีอะไรกับจิมอีกกี่ครั้ง
***(ตอนแรกก็อ้ำอึ้งไม่อยากตอบสักเท่าไหร่.. ก็เหมือนเดิมละครับ.ทั้งปล่อบทั้งขู่.)
นก​ :  ห้ามโกรธห้ามว่านะ.. หลังจากวันนั้นที่ทะเลก็มีอะไรกันอีก​ 3​ ครั้ง
ผม​ : ที่ไหนบ้าง
นก​ : ที่ผับและในรถของจิม​ และอีก​ 2​ ครั้งที่ห้องคอนโดของจิม
ผม​ : เย็ดสดกับจิมมันตลอดเลยรึ
นก​ : ก็รู้ว่าจิมปลอดภัยเพราะนกแอบดูผลตรวจสุขภาพของจิม(นกเป็นฝ่ายบุคคล)
ผม​ : โดนในผับกับในรถนี่วันเดียวกันเลยรึ
นก​ : ใช่
ผม​ : ใช่วันที่นกกลับมาแล้วพี่จะขอเย็ดนกแล้วนกไม่ยอมให้พี่เย็ดและนกดูดควยให้พี่และให้พี่ชักควยแตกในปากนกใช่ไหม
นก​ : ใช่​ คืนนั้นละ
     เหมือนมันจะยาวเกินไป.. ผมขอตัดไปเขียนกระทู้หน้านะครับว่าเหตุการณ์​ในผับกับในรถมันจะเกิดขึ้นได้ยังไง...

manunited68

pamaaeng

คงโดนจิมล้วงจนเงี่ยนจัด ถึงจัดกันในผับ กับ บนรถ

johnywalker

มีครั้งแรกและแล้วมันก็ต้องมีครั้งต่อไป ไม่ใช่แค่จิมนะครับ หมายถึงชู้คนอื่น ๆ ด้วย ผมบอกให้ท่านได้คิด คิดได้ยังไงแล้วแต่ท่านเลย

kpl

ผมยอมรับนะคับ​ ณ.ตอนนี้ความรู้สึกของผมก็อยากเห็นนกโดนคนอื่นเย็ดถ้ามันทำให้เขามีความสุข.. ผมไม่ได่โลกสวยนะคับ.. แค่ความรู้สึกทักครั้งที่เขาเล่าเรื่องแบบนี้ให้ฟังมันทำให้ผมมีอารมณ์​มากขึ้น.. และขอให้บอกกันอย่าทำให้เกิดเรื่องเกิดปัญหาขึ้น.ถ้ามันเป็นความต้องการของเขาเองผมว่าผมก็รับได้นะ.. 

ppherbalife

devilzoa

มันจะต้องมีอีกที่เมียจะไปโดนคนอื่นเย็ดแน่นอน  อิอิ

swss2511

kpl