ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวใหญ่หน้าเด็ก ตอนที่ 3 เริ่มงาน

เริ่มโดย James Junior, สิงหาคม 22, 2019, 03:26:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากให้แม่อรใส่ชุดนักศึกษาสไตล์ไหนหากต้องสวมรอยแทนจูน?

สไตล์เรียบร้อยเหมือนจูนสิ เดี๋ยวคนจับได้
43 (41.3%)
สไตล์สมัยนิยมสิ เซ็กซี่กว่า
47 (45.2%)
สไตล์โคโยตี้ไปเลย เอาให้สุด
14 (13.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 104

ปิดโหวตแล้ว: สิงหาคม 27, 2019, 03:44:48 ก่อนเที่ยง

Wandit Iempan

แม่อรจะสวมรอยแทนลูกจูนก็ต้องเปลี่ยนให้จูนแต่งตัวให้เซ็กซี่หน่อยก่อน

fourze22

อยากให้มีบทแม่ลูก เล่นดนตรีไทยกันเองบ้างจัง

thetwo

จังหวะกำลังดีแล้วครับ เนื้อเรื่องไม่โดดไม่รีบเกินไป ได้รู้นิสัยทั่วไปของตัวเอกด้วย
คาดว่าเดี๋ยวไปทำงานต้องมีจังหวะหลุดแน่นอน

arsenyo

Poteto_1995

youang

สุดจริงครับ แม่อร ^^ เล่นที 2 รูเลย น่าจะเสียวมากเลยนะครับ อิอิ ^^

sunshine9

มีแม่เปรี้ยวแบบนี้ ลูกสาวคงซึมซับไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก็เป็นงาน

Asura4237

huangdi

เริ่มงานนี่สงสัย เริ่มงานหาของจริงมาแทนของปลอม ยิ่งชอบโชว์ด้วย

gai

::Bloody:: คิดภาพไม่ออกเลยครับ ว่าถ้าหากเปิดให้ทำงานสองชิ้นพร้อมกัน คงไม่เดินดีแน่ๆเลยครับ 
  แต่น่าลองมากเลยนะครับ คนมากๆ แล้วเปิดสวิตจะทำหน้าตาอย่างไร

nakataza

ถ้าเปิดไว้ตลอดคงมีตัวงอและยืนไม่ไหว

warahok

ชุดนักศุกษาแม่อรก็ต้องเสื้อไซด์6s กระโปรงสั้นรัดติ้วสิครับ ชุดยอดฮิตของสาวเซ็กซี แต่เอาจริงนะ ส่วนตัว คิดว่าผู้หญิงที่สวยหุ่นดีไม่จำเป็นต้องแต่งอย่างนั้นหรอก (ถ้าไม่ได้กะจะโชว์ของอะนะ) อย่างอั้มให้ใส่กระโปรงยาวเสื้อหลวมๆเธอก็ยังสวยเซ็กซีอยู่ดี ขอบคุณในน้ำใจนะครับ
ตอบแทนความเสียวสุดแรง ด้วยคำว่าขอบคุณสุดใจ ::Glad::

err

เอ่อ...แบบว่าคุณแม่อร  ของน้องจูนนี่ร่าน  มาก...คงเสียบดิลโด้ไว้จนงานเสร็จละสิ..