ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาต admin และ Mod ครับ รบกวน 133 member ลงอันดับหน่อยครับ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 24, 2021, 05:06:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

AssSin01

Toomtop

อ้างจาก: Monotone_Memory เมื่อ กรกฎาคม 24, 2021, 05:06:32 หลังเที่ยง
รบกวนครับ รบกวน
ท่านใดที่รู้ตัวว่าเป็น 1 ใน 133 id ที่คอมเมนต์ในกระทู้ตัวอย่างตอนที่ 62
และต้องการอ่านเนื้อเรื่องพิเศษ

" เทพีบ้านไพร "

รบกวนช่วยยืนยันตนอีกครั้งครับด้วยการ คอมเมนต์  # และตามด้วยอันดับโต๊ะของท่านในกระทู้นั้น ตัวอย่างเช่น

พิมพ์แค่อันดับของท่านพอครับเพื่อจะได้สะดวกในการตรวจสอบ ขอบคุณมากครับ

ขออนุญาต admin และ mod ใช้พื้นที่นักประพันธ์สัก 24 - 36 ชั่วโมงครับ หลังจากตรวจสอบแล้ว

จะแจ้งรายชื่ออีกครั้งครับ

ส่วนการเช็คว่าคอมเมนต์ของท่านอยู่อันดับเท่าไร ให้ลองทำตามนี้ แต่ให้ทำกับ id ของท่าน

พอคลิกแล้วป๊อปอัพจะงาร์ปไปยังหน้าข้อมูลส่วนตัว

คลิกเข้าไป ที่กระทู้ที่มีชื่อดังภาพ

เมื่อคลิกเข้าไปแล้ว มันจะเด้งไปยัง Reply ของท่าน ส่วนอันดับก็ตามนั้นเลยครับ

ของคุณทุกท่านครับ

ที่ยืนยันตน ณ ตอนนี้ครับ

ka55anova

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สำหรับเมมเบอร์ 1 ใน 133 ที่มายืนยันตน หลังจากคอมเมนต์นี้ ขออนุญาต แยกไว้ครับ และขออนุญาตอธิบายเพิ่มเติมสำหรับท่านที่เห็นว่า ตนเองไม่ได้มีชื่อในลิสต์ครับ

134 ในลิสต์นั้น เป็น User ที่คอมเมนต์ในโพสต์นี้ครับ

https://xonly8.com/index.php?topic=247266.msg2194179#msg2194179

โดย user ทั้งหมดที่คอมเมนต์ในกระทู้นั้นคือรายชื่อผมที่ผมแจ้งไว้ดังกล่าวครับ ส่วนท่านอื่นๆที่ไม่ได้คอมเมนต์ใน
โพสต์นั้นไม่ต้องกังวลครับ เพราะเอ่อ... Boss ทั้ง 2 คนบอกกับผมว่าอยากให้คนอื่นๆได้อ่านด้วย ซึ่งผมก็ไม่ได้มีอะไรขัดข้อง
แต่ก็ต้องให้สิทธิ์กับทั้ง 134 ท่านนี้ก่อน เพราะงั้น " เทพีบ้านไพร "

ผมจะส่งให้ทั้ง 134 ท่านนี้ได้อ่านก่อนนะครับโดนที่จะทยอยส่งให้เป็น 3 ชุด ชุดละ 43-44 User ตามลำดับ ส่วนท่านที่ไม่ได้คอมเมนต์
แสดงความคิดเห็นในโพสต์ดังกล่าวไม่ต้องกังวลครับ เพราะท่านจะได้อ่านเช่นกัน
แต่เป็น 1 อาทิตย์หลังจากที่ผมเริ่มส่งให้ User ชุดแรกได้อ่านกันตามลำดับชุด

ในกรณีที่ยังไม่มีผู้ยืนยันตน ผมจะขอย้ายUser นั้นๆไปต่อที่ เลข 135 เท่ากับว่าผมจะร่นลำดับขึ้นมาตามตำนวนนั่นแหละครับ
เพราะอาจจะมีบางท่านต้องการอ่าน หรือ ไม่ต้องการอ่าน เพราะเนื้อหามันเป็นการสปอยเนื้อเรื่องช่วงนั้นตั้ง 10 % แนะ

ส่วนรายชื่อที่ยังไม่ได้ยืนยันตนมีดังนี้ครับ ก็ตามภาพเลยครับ ก่อน 6 โมงเย็นพรุ่งนี้ รบกวน ยืนยันตนอีกครั้งครับโดนใส่ # และตามด้วยอันดับของท่าน เพื่อที่จะได้รับเนื้อเรื่องตรงเวลา