ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คนสวน เสริมเสียว ตอนเดียวจบ พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, กันยายน 04, 2018, 02:24:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fuvvd

สงสารเสริม โดนไล่ออกมาอยู่ที่ใหม่ แต่ในความโชคร้ายก็ยังมีความโชคดีอยู่

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น้องเสริมนี่ดวงดีจริงๆ ไปอยู่บ้านไหนก็มีของดีๆให้เชยชมตลอด.....อิอิ

กองทัพ ตี

swss2511

ปานวาด

ชอบแนวแบบนี้เป็นทุนเดิมอยู่แล้วครับ
เมียเหงาๆ ขอบคุณครับ

review1972

ไอ้แนวนี้แหละครับท่านมันเสียวจี้ดๆแปลกๆ ยิ่งมีความสมจริงไม่โอเวอร์เกินไปเนี่ยมันเสียวมากครับ สงสัยว่าผมจะมีรสนิยมแบบท่านผู้ประพันธ์เสียแล้ว555

snoob

breakskyp

padarling01

แนวนี้นี่ไม่เคยเบื่อเลยทุกครั้งที่เจอแนวนี้ต้องรีบอ่านแล้วจินตนาการว่าเอาเห็นเมียคนอื่นที่มีฐานะดีๆกำลังโดนคนสวนที่ร่างกายแข็งแรงควยแข็งดีดตั้งฉากเย็ดหีการกระเด้าควยแต่ละครั้งพวกนี้จะเย็ดแบบหนักๆแรงๆซึ่งส่งผลให้ผู้หญิงหลงควยคนพวกนี้...อ้ออยากรู้แรงบันดาลใจที่แต่งแนวแบบนี้ด้วยอย่าลืมมาเล่าแรงบันดาลใจให้ฟังด้วยครับจะรอ

NTRSLAYER

กีสสส เราชอบแนวนี้อะ มีอีกมั้ย คนสวนเถื่อนได้ใจมากกกกก ><

yoshitoki

ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก