ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 1

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 17, 2022, 01:12:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chatree54

สงสัยวิญญาณไฮโซกิ่งเอาหมอทำสามีแน่

Sstom

boom00

ไฮโซกิ่งเห็นบททอดรักเต็มๆแน่ๆแบบนี้น่าจะมีอารมด้วยนะนี้

wutlwezt

เหมือนได้เปลี่ยนบรรยากาศ ไม่ได้อ่านแนวนี้มานานแล้วเหมือนกัน 

doyza

Khammui

เสือเฒ่า

มีภาพประกอบด้วยจะดีมากเลยครับ อยากเห็นหน้าไฮโซกิ่ง

guzzpai

จะเข้าสิงร่างแล้วมีอะไรกันมั้ยน้า

ryu

งานนี้คุณหมอจะได้กับวิญญาณรึเปล่านะ

zethkhun

dragonhead

พล๊อตอินเทรน...นิติเวชหนุ่มกับวิญญาณไฮโซสาว...จะร่วมกันหาความจริงของการตายอย่างไร....น่าอ่านมาก 😁😁😁

iamsong

เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ กับไฮโซสาวจะมีบทแบบนั้นไหมนะ  ::Shy::

chapter11

เรื่องราวน่าติดตามมากครับ แนวนร้ผมเพิ่งจะเคยอ่านครั้งแรกเลยเนี่ย

naris1423

ไฮโซกิ่ง จะไปสิงสาวสวยคนอื่นๆมาให้หมอจัดการได้ไหม ?