ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ? ตอนที่5

เริ่มโดย cdx, สิงหาคม 11, 2018, 01:15:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cdx

ตอนที่ 5

toremo001

เด็กติดใจซะแล้ว อิจฉาจริงๆ ไม่มีอย่างลุงบ้างเลย

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

Chansawang Ball Jiramate

rexmost gizmo

มีแววจะได้ ทั้งนักเรียนทั้งอาจารย์มั้ยน๊า

nut2559

จะเก็บทั้งครู ทั้งนักเรียนเลย  ลุงไหวเปล่า  น้องปลายก็เจ้าเล่ไม่รอดแน่ อิ้ว...

ryg123456

นี่ลุงกะจะฟาดหมดทั้งทีมไหม
แล้วแถมด้วยคุณครูอีกนะครับ

mspeed

นี่วางแผนจัดการเพื่อนตัวเองรึเปล่าเนี่ย

Yomdy Yomdy

ชอบประโยคนี้ของน้องปลายจริงๆ "เราต่างมีความสุข ไม่มีข้อแลกเปลี่ยน ไม่เรียกร้องอะไร"

jax116

ekplaywalk

น้องปลายสุดยอดนักวางแผน อย่างนี้ต้องให้รางวัล

tcm12599

เด็กนี่มันร้ายนัก ต้องเยลงโทษให้หนักๆนะลุง ::Beggar::

BKK_69

เริ่มมีชื่อตัวละครใหม่ๆทยอยออกมาล่ะ ครูนรินทร พะยอม ฯลฯ ขอเป็นซีรี่ย์ยาวๆไปเลยครับ

Matsudaira777

ลุงนี่กะจะล่อทั้งโรงเรียนแน่เลย

neoteem01