ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่4

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 17, 2017, 02:25:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Liusp

Tongtang88

pd19811983

สาวฝรั่งช่างร้อนแรงนะครับ
อยากเห็นหมอไนเสร็จพระเอกจัง

smuity

กลับมาแล้วดีจัง ทำโปรเจ็คจบเหนื่อยก็ยังมาแบ่งปัน ขอบคุณมาก

oit758

สัญญากับเหนิงแปปเดียว จะจัดแพรวาแน่ๆ ขอบคุณมากครับ

KengNaJa

yessuresure

โธ่ น้องเหนิงขออะไรแบบนี้
ถ้าไม่เอานี่ถึงตายเลยนะ
บอกความจริงไปนางอาจจะยอมก็ได้ อย่างน้อยก็รักษาชีวิตไว้
แต่ ฮาเร็มแต่ละนางนี่ คุ้มกับการเสี่ยงตายจริงๆ 555

razormoo

zombiezero001

ชอบครับแนวฮาเร็มอ่านแล้วรู้สึกดี

nankung

มีสาวมาเพิ่มแล้ว ระวังเหนิงให้ดีนะถ้าเธอโกรธขึ้นมา เสือดีๆนี้เอง

medsay

ขอบพระคุณขอรับ กว่าจะได้อักษรครบ ฮี่ๆ ฮาเร็มโคตรใหญ่อะ ถ้าฟาดทีเดียวครบทุกตัวอักษร มีฟ้าเหลือง อสุจิหมดตัว  ผลิตไม่ทันกันเลยทีเดียว

tanavong

ไม่แน่ใจว่าหลายวันก่อนทำไมไม่สามารถ คอมเม้น์กระทู้นี้ได้ และเห็นรหัสรูปกุญแจด้วย แต่มาวันนี้เห็นเป็นปรกติแล้ว
อ่านมาถึงตอนนี้เริ่มเข้าใจในการผสมคำ ของคำสายเพิ่มมากขึ้นแล้วครับ
แต่ก็ยังเดาวัตถุประสงค์ของเจ้าของคำสาบไม่ออกเลย

cat669

ขอบคุณมากครับ มารอลุ้นตัวอักษรต่อไป 555

Magman09

ตรงกลางเรื่องที่โดดจากย้องเหนิงเป็นครูจ๊ะจ้านี่คือซ่อนข้อควาามใช่ไหมครับ

พอดีไม่เห็นว่ามีเตือนว่ามีการซ่อนแล้วเรื่ิองมันกระโดดไปเลย