ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์ส่วนตัวกับแฟน เล่าสด

เริ่มโดย romrat, มิถุนายน 03, 2015, 04:03:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

romrat

สวัดดีครับ เล่าเรื่องส่วนตัวที่มี Sex กับแฟน คืนนี้เล่าสดเกิดจากความเหงาเงียนถึงแฟน ที่จะเล่าเป็นเหตุการใหม่ (ลองย้อนกลับไปอ่านกระทู้เก่าผมดูนะครับ)

ผมกับแฟนเราพบกันตอนเรียนมหาลัย เรียนกันคนละที่ แฟนผมเป็นสาวเหนือเชียงราย หน้าตา ok รูปร่างอวบ ตัวจริงขาวมาก และนมใหญ่ออกหน้าออกตา

ตั้งแต่โดนผมเปิดซิง เราเอากันทุกวัน แฟนผมจะเป็นฝ่ายมาหา เพราะมีคาบว่างมากกว่า ผมจะจับแฟนเย็ดคาชุดนักศึกษาตรอด เพราะแฟนเรียนเอกชนทรง A สั้นมาก
ชอบดมหีแฟนตอนสกปรก เพื่อจะได้สูดกริ่นเยี่ยวกลิ่นสาบ คราบที่ติดเป้า กกน. คราบเมือกขาวๆ เป็นขุยที่แห้งติดร่องหี ผมจะสดชื่นมาก แฟนจะทิ้ง กกน. ชุดชั้นในที่ใส่แล้ว
ไว้ให้ผมซักให้ เพื่อให้ผมได้คิดถึงและเอามาเปลี่ยนวันหลัง

จนเรียนจบ พอเริ่มทำงาน ทางผู้ใหญ่ก็ ok ที่เรามีอะไรกันแล้ว แต่ก็ยังไม่พร้อมที่จะแต่ง ผมทำกิจการค้าขายส่วนตัว โดยมีทั้งหน้าร้านและออกขายเป็นเซลบ้าง แฟนทำงานประจำเกียวกับการแพท เราก็จะเจอกันในวันหยุด หรือถ้าเงียนก็ขับรถไปหา ถ้าไม่ว่างก็โฟน เปิดกล้องคุยเสียวกัน ก็จะไม่ได้เอากันบ่อยเท่าตอนเรียน เข้าเรื่องเลยละกัน..

2 3 วันที่ผ่านมาเป็นวันหยุดยาวครับแฟนผมก็ได้หยุด แต่ผมทำงานส่วนตัว ยังต้องวิ่งติดต่อลูกค้าอีกหลายจังหวัด ครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่แฟนจะไปด้วยกันเรามีแผนจะแวะเทียวไปด้วย

ผมไปรอรับแฟนที่ทำงาน พักที่ห้องแฟนแล้วก็จะออกเดินออนเช้ามืด พอเห็นแฟนในชุดฟอร์มที่ทำงาน กระโปรงพลิ้วสั้นเลยเขาส้นสูงโชวขา ท่อนบนค่อนข้างเรียบร้อย เสือซับสีดำเห็นล่องอก ควยผมแขงโป๊กขึ้นมาทันที เพราะไม่ได้เจอกันเป็นอาทิตย์แล้ว แฟนผมอวบหน่อยๆ

พอขึ้นรถมาเราก็ทักทายกันด้วยความสนิดตามประสาผัวเมียครับ ผมทักทายไปก่อนว่า เงียนมาก แฟนผมยิ้มแบบมีใน พอขับรถออกมาซักพักเธอก็ ถกประโปรงขึ้นจนเห็นโหนกนูน

กกน. สีน้ำเงิน ผมจำ กกน. ของแฟนได้ทุกตัว ขับรถไปดี!! เดียวจะถอดให้ดม แฟนผมพูด น้ำเสียงดุ (แต่เราจะไม่ทำอะไรกันในรถเพราะผมถือเรื่องแม่ยานาง) ไม่นานก็กลับถึงห้องแฟน เท่านั้นแหละสิ่งของทุกชิ้นที่ติดมือมาก็กระจัดกระจายพร้อมกับ แฟนผมทิ้งตัวลงบนเตียงแล้วแหกขาให้ผมมุดเข้าไปซุกร่องหีทันที ผมสูดลมหายใจสุดแรง กลิ่นสาบเยียวฉุนเช้าไปเต็มปอด ทำให้สดชื่นมาก และยังเอาหน้าจมูกมุดร่องหีและถูเป้า กกน. อย่างกระหาย แฟนผมกดหัวให้ถูเข้าไปหนักๆ จนพอใจ

ทีนี้ผมยืนขึ้นแล้วปลดซิบควักลำควยออกมาจ่อเข้าไปที่หน้าแฟน อ้าปากรับแล้วกำลำลำควยผมสวมเข้าไปสุดลำคอ แล้วสาวออกมาดูดลูดเข้าออก ใช้ลิ้นและช่องปากตอด จอลิ้นที่หัวควยแล้วถูเร็วๆ เสียวมาก

แล้วเราก็เงิยหน้าขึ้นมาจูกแลกลิ้นกันต่อ พร้อมขยัมหน้าอกและถอดเสือผ้าให้กันไปด้วย

เธอใส่ยกทรงลายลูกไม้สีน้ำเงิน เข้าชุดกับ กกน. พอปลดยกทรงออก หน้าอกไซ้ 35 นิดๆ ก็ทะลักออกมาตั้งเต้าย่อนลงเล็กน้อย ผมก็ก้มลงมางับเข้าไปเต็มปากที่หัวนมสีน้ำตาลเต็มหัว

แล้วดูดแรงมาก แฟนผมซีดปาก กับเสียงสั่นๆ เล็กน้อย ปากก็ดูดและมือก็เค้นเต็มแรงเข้าไปที่เต้า ผมกำและปิดเล็กน้อย แฟนก็ซีดและ เสียงสั่น ผมวางมือจากนมและล่วงเข้ากระโปรงลงไปถก กกน. ออกพักที่ช่วงขาอ่อน

หีเมียผมแฉะมาก น้ำเยิ้มเป็นเมือก และกรีบหีย้วยเป็นติ่งดำคร้ำ เพราะโดนผมเย็ดมาอย่างโชคโชน แต่ที่หนักกว่าคือผมมักจะชอบดูด และซดเรียหีมากๆ ว่าแล้วผมก็รีบมุดหน้าลงแลบลิ้นปาดเมือกที่แฉะร่องหีแล้วดูดซดเข้าไปเต้มอึก และยังปาดซดเลียกินจนสะอาด กลิ่นอับกลิ่นสาบผมจะชอบมาก (แต่กลิ่นหีเมียผมจะเป็นธรรมชาติมาก ไม่เหม็นแนวปลาเค็มเพราะเธอมีวิธีดูแล) ผมล้วงนิ้วสอดเข้าไปในร่องหีแล้วควักน้ำที่แฉะออกมาติดนิ้ว ออกมาลูดกิน แฟนผมทำหน้าเสียวส้านและแหกขากว้างมาก

จากนั้นไม่รอช้า ก็ถลกกระโปรงให้ขึ้นไปช่วงท้องแล้ว ก้มจอลำควยเข้าไปที่ปากหีทันที ลำควยผมเข้าไปอย่างง่ายดาย ภายในเบาหีเมียผมทั้งเมือกและลื่นมาก แต่ก็ยังฟิตพอประมาณ

ผมสาวเอวชักลำควยลูดเข้าออกเบ้าหีเป็นจังหวะ แฟนผมเริ่มคลางในลำคอ และกระตุกลมหายในหอบๆ ผมก้มตัวเอื้อมมือกำหน้าอกแฟนไว้ทั้งสองเต้าแล้วซุกหน้าที่ล่องกลางเต้า และซอยเอวถี่ยิบ แฟนผมคลางและพยายามดิ้นเอามือดันท้อง แต่ก็หมดแรงจะขัดขืนได้แต่คลางอยู่ในลำคอแบะขาให้เย็ด

ไม่นานผมก็แตกในเข้าไปเต็มรู ด้วยความเสียวมากแต่แฟนผมยังไม่เสร็จ จึงฝืนซอยบั้นเอวต่อ จนแฟนกระตุ๊กน้ำใสๆ ทะลักแซกเบ้าหีที่คาลำควยออกมาแฉะเป็นเมือก

ผมล้มตัวลงฟุบลงไป แฟนตะแคงตัวหันหลังให้ผมโอบจากด้านหลังมือเอื้อมขยัมนมหนุบหนับ

พอหายเหนื่อยดีเราก็หยอกล้อกันไปอาบน้ำครับ ถูสบู่ให้กันกอดถูกันตัวลื่นๆ แฟนผมอมควยและดูดให้เพื่อทำความสะอาด

วันรุ่งขึ้นเราก็ออกเดินทางแต่เช้ามืดโดยเดินทางข้ามจังหวัด พบลูกค้า ระหว่างทางแฟนผมจะใส่ชุดลำลอง ขาสั้น สื้อยืดสบายๆ เข้ารูป คอยยั่วผมด้วยขาขาวและเต้านม พอผมเครียกับลูกค้าเสร็จ เราก็จะแวะไปสถานที่ท่องเทียวที่มีตามจังหวัดน้ำๆ ที่นี้

ระหว่างทางครับ ผมกับแฟนเป็นคู่ที่เซ็กจัดมากๆ พอออกมาต่างจังหวัดแปลกที่แปลกถิ่น อารมเงียนก็เกิดตรอดทาง เราลองเปลี่ยนบรรยากาศด้วยการแวะปั้ม ซึ้งผมก็เลือกปั้มแก็สสะอาดๆ ที่พึ่งสร้างใหม่หน่อยคนเข้าน้อย เราก็ทำทีเป็นจอดรถเข้าห้องน้ำ แล้วแยกกันคนละฝั่งห้องน้ำหญิงชาย พอทางสะดวกผมก็โทรให้แฟนเข้ามาที่ฝั่งห้องน้ำขายครับ เพราะผู้ชายส่วนใหญ่จะไปที่โถฉี่ จะมีคนเข้าห้องน้ำจริงๆ น้อย แต่จังหวะนั้นดีครับไม่มีคนเลย พอแฟนเข้ามาได้ก็ตื่นเต้นไปอีกแบบครับ เรารีบจูบปากแลกลิ้น แฟนแหกขาให้ดมจิ๊ม แล้วก็ให้แฟนอมควยให้ ขยับนิดเดียวหลังก็พิงฝา เรารีบล้วงรีบไซ้ซอกคอไซ้นม แฟนผมถลกกางเกงม้วนลงและถอดขาออกข้างนึง พอแหกขาได้ผมก็รีบสวยควยเข้าเบ้าหี สาวบั้นเอวเมียเข้ามากระแทกพอมีเสียงผับๆ แฟนผมพยายามอมเสียงไว้ไม่ให้ร้อง แต่ก็ไม่มีเสียงใครเข้ามา ด้วยความตื่นเต้นมากๆ ไม่นานผมก็แตกแล้วชักออกมาพุ่งใส่บั้นท้ายแฟนที่ก้งโคงให้เย็ดอยู่ เรารีบเช็ดทำความสะอาดเสร็จทุระผมก็ออกมาก่อนครับ ก็ยังไม่มีใครมา ก็โทรให้แฟนออกมาได้

พอตกค่ำเราก็แวะพักที่รีสอด เกรดดีๆ หน่อย ที่นอนสะอาด แอร์ น้ำอุ่น ไวไฟร์ ส่วนมากจะเปิดบริการสำหรับเซลขายของบริษัทต่างๆ แต่ก็บรรยากาศใช้ได้ เป็นบ้านแยกเป็นหลังทำให้เสียงไม่เร้ดรอด

เสร็จทุระทั่วไป พอเข้าห้อง เราก็อาบน้ำและมีอะไรกันตามสเต็พ แต่ไม่หนักมากนัก เรายืนอาบน้ำอุ่นแฟนก้งโคงเอามือเท้าฝาและผมก็ยืนเย็ด ซอยเป็นจังหวะเบาๆ พร้อมกับถูสบู่ลูบคลำเต้มนมรู้สึกฟินและผ่อนคลายมาก และผมก็เย็ดไปเลื่อยๆ โดยไม่ให้เสร็จแฟนผมก็คลางด้วยเสียงที่สบาย เมืออาบน้ำจนพอใจ เรายังค่อยๆ เดินเย็ดออกมาจากห้องน้ำไม่ให้หลุดจากกัน ขึ้นไปทำกันต่อบนที่นอน และทำกันแบบสบายๆ เพราะเสร็จมาแล้วหลายครั้ง แฟนผมก็ยังมีนำเมือกออกมาเลื่อยๆ ในระหว่างที่ค่อยๆ ทำเรายังคุยหยอกล้อกันมีความสุขตามประสาคู่รักและนัวเนียไซกันไปมา และด้วยความเหนื่อยที่นอกจากแวะเย็ดกัน ก็เหนื่อยจากงาน เราก็พักผ่อน

วันถัดยังมีเวลาเช็คเอาถึงเทียง ผมตื่นมามาก่อนยังเห็นสภาพแฟนที่นอนหลับสนิดจึงมุดเข้าไปแหวกเขาเพื่อดมหีและเลียกรีบหีรู้สึกฟินมาก แฟนผมก็ยังงัวเงียแต่ก็แหกขาให้ เราลุกอาบน้ำด้วยกันและยังสอดใส่กันไปเบาๆ จนกระทั่งแฟนทนไม่ไหวชวนมาขึ้นเตียงและเธอก็ขึ้นขย่มเองจนเสร็จ

จนเสร็จทุระเสาร์อาทิต เราก็ยังเหลือวันหยุด 1 วัน เราก็ยังเดินทางและพักผ่อนและเย็ดกันตามที่พักต่างอากาศต่างๆ และก็แอบเล่นเสียวกันตามสถานที่ท่องเทียวแต่ทำอะไรไม่ได้มากเพราะคนเยอะ..

จบแล้วครับ เรื่องเล่าสดๆ วันหยุดที่ผ่านมา

..............................................

เสียเงินเ-็ดนักศึกษาฝึกงาน 2 http://xonly69.com/read-xonly-tid-155889.html
เสียเงินเ-็ดนักศึกษาฝึกงาน 1 http://xonly69.com/read-xonly-tid-154676.html

[/b]