ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[haruhisky] Ane wa Oyaji ni Dakareteru พ่อเลี้ยงกับพี่สาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 31, 2020, 09:15:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maguro

เรื่องนี้ดีครับ ภาพสวย มีเนื้อเรื่องนำมาก่อน ชอบ ๆ

rasta

ครอบครัวนี้นี่บันเทิงจริง

edit พี่สาวนี่อย่างพีคอ้ะ

[email protected]

Nobita Nobituta

ฝันเป็นจริงเลยหละ พี่หุ่นเอ็กซฺ์แบบนี้ไม่น่ารอด

virussand

มาซะปวดตับเลย ตาล่อหลาน พี่ล่อน้อง วุ่นไปหมด

edit: ปวดตับจริงๆด้วยว่าแต่ตอนต่ไปน้องคงล่อพี่ละก็สวิงกิ้งแน่ๆ

dr_zembe

ใจเต้นเหมือนน้องชายเลย พี่สาวจะโดนอะไรบ้างนะ

เหมือนจะเศร้าๆแฮะ แหว่วว ทำไมรู้สึกงี้หว่า

jacklove

ผมนี่อยากเปนพ่อเลี้ยงหรือเปนตาบ้างเลยเจอยังงี้
ถ้าเปนผมนะ ผมร่วมวงไปกับพ่อเลี้ยงละ

aekkapon14

Adamw

Gredion

คุณตากับหลาน อ่านถึฃหน้าสุดท้ายก่อนโพสอารมแบบเฮ้ย ขออย่างงี้ก็ได้หรอ