ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload&Vidoza-Uncen] หนัง Uncen ใหม่ๆอัพเดท 8/8/60 [8เรื่อง]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 08, 2017, 02:48:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

achuma77

ขอคุณครับ สำหรับผลงานดีๆ ที่นำมาแบ่งปันกัน

goldhand

ชอบเรื่องสามครับ ขอบคุณครับ และเว็บ openloaod ครับ มันง่ายดี

koliokung

กราบขอบพระคุณสำหรับผลงานชั้นเลิศมากๆครับ

note15

Openload สิครับโหลดง่ายมากๆ ขอขอบคุณมากๆครับ

SuperJoeyMan

Mcguyver

ในเรื่องการโหลด Vidoza โหลดยากกว่า บางครั้งโหลดไม่ได้ การดูออนไลน์จะช้ากว่า และสะดุดบางช่วง(ขึ้นกับ net speed) ส่วนความชัดน่าจะใกล้เคียงกัน ส่วน Openload ส่วนใหญ่ไม่ค่อยมีปัญหาการโหลด การดูออนไลน์ความชัดอาจไม่เท่า Vidoza แต่น่าจะเป็นแลกกับ speed ที่เสถียรกว่า
โดยภาพรวมแล้ว Openload น่าจะดีกว่า ในความเห็นส่วนตัวนะครับ

civil2

มีแต่ผิวเนียนๆทั้งนั้นเลย ชอบบบ ขอบคุณนะครับ

ปล. โดยส่วนตัวยังชอบopenloadมากกว่า เพราะเสถียรกว่าครับ แต่รู้สึกว่าพักนี้ช้า

gugdum

ขอบคุณมากครับ ส่วนตัวชอบopมากกว่าเพราะชินแล้วคับ

jirasakgolf7

ตอบจากที่โดนมาจากที่อื่นนะครับ

Vidoza มีโฆษณาแฝง ที่บางตัวก็แฝงม้ามาอีกที ค่อนข้างเสี่ยงครับ แถมเปิด adblock โหลดไม่ได้ก็ยิ่งเสี่ยงเข้าไปอีก
เรื่องสปีดในการโหลดก็ยังสู้ Openload ไม่ได้ แลละหลาย ๆ ครั้งก็โหลดไม่ขึ้นหรือตัดการโหลดจากเซิฟเวอร์ไปเฉย ๆ เลย
ส่วนเรื่องลบไฟล์ ถ้า Vidoza เป็นที่นิยมขึ้นมาก็คงเข้มงวดไม่ต่างกับ Openload อ่ะครับ

เพราะงั้นตอนนี้ ผมยกให้ Openload เหนือกว่าครับ

long1962

Azzurri Milanista

สุดยอดมากๆคับท่าน คัดสรรอยุ่างดี ขอบคุณนะคับ

Haunted

openloadสะดวกโหลดง่ายดีครับ Vidoza เปิดadblockโหลดไม่ได้  ขอบคุณครับ