ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Twin Maximum! โอ้นั่นมันบักแตงโม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 18, 2019, 04:31:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bankcc45155

อิจฉาพระเอกได้เบิ้ลสองไหมเนี่ย

Edit. พระเอกสุดจริงคราวนี้เหลืองแน่ทำพร้อมกันสองคน555

spideer13

มาแนวนี้ พี่น้องท้องชนกันแน่ๆ คงได้ชนทั้ง2คนแน่ๆ

ถ้าเป็นจริงคงแห้งตายแน่ๆ

huley

มาแบบคู่ แนวแก่นเฟี้ยว กับแนวเรียบร้อย ลายเส้นสวยงาม ต้องอ่านหลาย ๆ รอบ ขอบคุณมากครับ มาแบบนี้ได้ทุกวันครับ

Napp Napp

นมโต ทั้งคู่เลยโวย  ชอบๆๆๆๆ

สุดท้ายก็ได้ ทั้งพี่ทั้งน้องตามคาด แต่ที่เด็ดกว่านั้นคือ uncen เนียละ  เป็นสุดยอดผลงานอีกเรื่องเลย

Liftzthekop

โอ้ย อยากมีสาวข้างบ้านแบบนี้บ้าง 555

โอ้ยมันยิ่งกว่าขึ้นสวรรค์อีกอ่ะ 555

pae0007

kolklo

ขอบคุณมากครับสำหรับผลงานแปล

ว่าแต่ผมชอบสไตล์คุณน้องสาวมากกว่านะถ้าให้เลือก สงสัยเดี๋ยวนี้นิยมสาวผมสั้น

View Kung

เพื่อนสมัยเด็กของเราไม่ใช่แบบนี้!!

ทุกวันก็น่าจะเหนื่อยจริงๆนะ ฟิตเนสไม่ต้องไปกันละ

Tdestiny

บักแตงโมคอมโบแบบนี้น้ำแห้งแน่นวล5555

เจอน้อวสาวข้างบ้านแบบนี้ตายตาหลับแน่ๆพระเอกของเรา555

talented00

::Dribbling:: แน้นจริงๆทั้ง คู่

ฟรือว่าสลับกันคนละวันนะนั้น
มันช่างดีเหลือเกิน

Wheel of Fortune

ใหญ่มากกกกก

แก้ไข

โอ้ โดนทุกวันแบบนี้ ฟ้าเหลืองแน่ ๆ เลย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

โครตแตงโม  2jเทอโบคู่ชัดๆ  มางี้ก็จัดไป2ซิครับ

แห้งตายซะมั้ง   ::Hunger:: ::Hunger::

Inzomnia