ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูสาวคาวสวาท 2

เริ่มโดย บุญชู1996, ตุลาคม 19, 2023, 03:35:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kbleach Nuntacupe

jtr69

กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก

zard jo

xonly-1786

ขอบคุณมกาครับ เมือเลห้าเข้าปากไปแล้วความลับก็ไม่เป็นความลับอีกต่อไปครับ

Top_giggs

ความเศร้าแล้วเมาเป็นเหตุ มาทรงนี้โดนน้าชิดแน่นอนครับ ผิดที่แฟนไม่ดีนี้แหละ

Nopasorn Chantharojwong

warahok2020

ก็น่าตาม แต่มีกลิ่นของเรื่องครูสาวๆ ของเรื่องอื่นๆ ที่โดนนักการหื่น เลยรู้สึกว่าอีกแล้วหรือนี่ จริงๆ โดนได้ เพราะในโรงเรียนก็มีแค่ ครู นักการ นักเรียน อะไรประมาณนี้ แต่สังเกตเรื่องครูสาวต่างๆมักเริ่มที่นักการ ทั้งๆที่ตามศักดิ์ ความสามารถในการเข้าใกล้จะน้อยกว่า พวกผอ. อ. หรือแม้แต่นักเรียน เป็นคหสต.นะครับ ยังไงก็จะติดตามต่อไป และขอขอบคุณในน้ำใจที่แบ่งปัน

adithep15

ganperceozkc

nort

golfzafreedom

bkk999

เหมือนเรื่องจะไม่ปะติดปะต่อ ไม่รู้ว่าน้องโบโดนอะไรมา

3aiscqvu

My__name_is Game

Chava

::YehYeh::สาวโบกับพี่ชิด จะสนิทกันอย่างไร