ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Terasu MC] Kochira Atatamemasu ka อุ่นใจเมื่อใกล้เธอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 11, 2018, 01:20:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ArtKung Art

โดนแบล็คเมล์ซะงั้นน้องสาว

โถ่น้องดันติดใจเฉย ปวดตับเลย

garothegold

ท่าทางตอนจบจะปวดตับนะครับ ขอลองอ่านดูนะครับ ขอบคุณครับ ::Horror::

lolicon

โอ้ยยย พังตับแตก

อ่านตอนแรกนึกว่าจะแนวน่ารักมุ้งมิ้ง ใสๆ พี่น้องแอบเอากันในที่ทำงานให้ตื่นเต้ล

แงๆ เปิดมาก็โดนบังคับเลย แง้วววววววว

ฮือๆ ตอนจบยิ่งตะเตือนไต เปลี่ยนใจให้ซิงไปด้วยซะงั้น ไรแว้

ว่าแต่เอานิ้วสอดเข้าไปมันก็ขาดหมดไม่ใช่เหรอเยื่อพรหมจรรย์เนี่ย

ว่าไปมีคนแปลท่านไหนแปลแนวน่ารัก ใสๆ เด็กคิกขุ โลลิ ประถม ม.ต้น ไรงี้บ้างไหมครับนี่

cuffs 112

เปิดแบบนี้น้องไม่ได้ท้องกับพี่แน่ โดนผู้จัดการจับไต๋ได้แบบนี้

Nunthiwut01

ร้อยละ 99 ที่บอกว่าถ้าทนได้จะไม่โดน ไม่เคยจะรอดสักราย

niceanglev

พี่น้องรักกัน แล้วโดนแบล๊คเมล์โดยครูเนี่ยนะ น้องโดนข่มขืนแน่ไม่จบแค่ใช้ปากแน่นอน

Tokien

lnomg

เนื้อเรื่องสนุกดีครับ แต่พอเดาทางตอนจบได้เลย  เจ้าของร้านเนี่ย ช่างโชคดีจริงๆนะเนี่ย  ::Evil::

-taro-

แค่เดือนเดียวก็เสียวได้

โดนจนกลายเป็นร่าน ขึ้นขย่มเองแน่ๆ

thegift52

อันนี้ เริ่มอ่านผมพอเดาออกว่า คนที่ยอมรับเธอเข้ามาช่วยงาน ก็มีจุดประสงค์แบบนี้ล่ะครับ
ส่วนที่จะทนได้หรือไม่ ถ้าเอาตามเนื้อเรื่องเลย ไม่ได้สนอะไรในโลกจริง ต้องปิดจ๊อบของคนนี้ให้ไว แล้วไปให้ซิงกับพี่ชายให้เร็ว มันจะได้ไม่ต้องแค้นทีหลัง ไม่ dark มากครับ
.
ว่าละ ต้องจบแบบนี้ แต่เมื่อน้องเค้าอดทนไม่พอ ก็ต้องปล่อยไปตามความรู้สึกล่ะครับ เนอะ  ::Thankyou::

Zodicark

เนื้อเรื่องเรทนี้ เหมือนจะชอบแนวนี้ซะแล้วเรา ขอบคุณที่แปลมาใหอ่านครับ