ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 3/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 21, 2018, 08:49:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xura

sabuydee 8989

Chikong

มาถึงก็จัดหนักกันเลยทีเดียว...ตอนจบจะเป็นยังไงนร้าาา
::GiveMe::

Edit..แปลเป็นหน้ากากนักเย็ดเลยทีเดียวว ::HeyHey:: ท้องแล้วแต่งงานสลับกันเป็นอะไรที่โอเคร
น่ะ

koper2sunfad

ดีๆ แลกกันแค่ชั่วคราว สองสาวยังไงก็ชอบของที่เคยกันมามากกว่าอยู่ละ
ปล ตอนจบน้องสาวท่าจะติดใจการสวิงซะละ5555

leesunkyu

ต้องมาติดตาม ว่าการแลกเปลี่ยนนี้จะลงเอยอย่างไร

kapomman

เห็นหน้าหวานๆเงียบๆ คุณน้องปากงี้ จี๊ดเลย

golffygush

lord malawong

กลับสู่จุดเริ่มต้น
edit หน้ากากนักเย็ด น้ำแทบพุ่ง

Gume

Joker-

ไม่ปวด olo กันบ้างหรอไงเนี้ยย 3น้ำผมก็แทบแย่แล้วว

exsoldier

เชี่่ยยยย  ทายผิด 55555555    แต่ก็ดีนะ ถ้ากลัวคนมองไม่ดี แต่งหลอกๆ แล้ว ซื้อคอนโดติดกัน ก้ผลัดกันไปช่วยกันเลี้ยง ชิล

Vinsmoke

สุดท้ายกลายเป็น 4 คนผัวเมีย ถึงไม่เป็นตามที่คาด แต่ก็สลับกันเย็ด ::Oops::

ขอบคุณครับ

อรรถพร โทอิ้ง

จบดี จนได้ ดีแล้วที่ตับไม่พัง ขอบคุณครับ

ipor

พี่ท่านความคิดดีมาก ไม่ต้องกลัวคำครหานินทาของชาวบ้าน