ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชะตาสวาท ตอนที่ 1

เริ่มโดย nsa060, สิงหาคม 02, 2019, 04:43:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mercuryzx

ตอนปิดไฟแล้วเข้าไปหาผมนึกว่าอ้อมจะพูดชื่อคนอื่นซะอีก 555555

hanabombam

การจัดเพื่อนแฟน เป็นความฝันของผู้ชายหลายๆ คน ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

devilzoa

นึกว่าจะไปเจอแฟนกำลังเอากับคนอื่นกลายเป็นไปเอาเพื่อนแฟนซะได้

Noosziis

somc217

ได้มา 2 สาวแล้ว พี่แนนก็น่าจะเป็นอีกคนที่โดนครับ
รอลุ้นตอตต่อไป
ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ

Sawat Songprasop

แนวเรื่องเสียวใช้ได้เลย เดินเรื่องได้ไม่เยิ้นเย้อ ถ้าบอกรายละเอียดบทเสียวเพิ่มอีกนิดนี่ เด็ดเลย

saturn

ซับซ้อนกันซะจริง  หลายรูปแบบ

ChatchaiRu

สนุกมากๆครับตื่นเต้นน่าลุ้นตลอดอ่านไปก้อต้องแข็งไปด้วยเลย55ขอบคุณมากครับผลงานเยี่ยม

sthanya

เหมือนได้กำไรสองต่อ ได้เห็นเขาเอากัน กลับบ้านมาได้เอาคนอื่นที่ไม่ใช่เมียอีก

suriyamahajit

9toulek

ลาภลอยมาโดยไม่รุ้ตัว เพื่อนแฟนคงมานอนด้วยบ่อยๆแล้ว

Yanwit.siri99