ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mayonnaise] Great job อาชีพสุดว้าว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 15, 2017, 04:54:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poloxz

คนขายตั๋ว แต่ละอาขีพ คนเขียนโดนตัวไหนมาเนี้ย

strikef.

ขอบคุณครับ อาชีพต่างๆ นี่ประหลาดเหลือเกินจริงๆ แต่อาชีพทำความสะอาดไม่ควรไปทำกับเขาแบบนั้นนะ ตรงนี้น่าจะโดนปรับ 555

aholic

kolklo

ขอบคุณสำหรับผลงานแปลนะครับ บางอันก็แอบรุนแรงไปนิดนะนั่น

kaithai

ใครที่เบื่อกับงานที่ทำอยู่ ลองดูตำแหน่งงานใหม่ๆ ที่   ท่าน @Kater   เอามานำเสนอ นะ
แต่ขอบอก มันเป็นงานที่จะมีขึ้นในปี   3017   มีอายุให้ถึงละ  5555
::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

Rekoj Nitram

โลกนี้มันอะไรกันฟระเนี่ยยยยยยยยยยยย ผชได้ยึดครองโลกเรียบร้อย  ::Confident::

Gunitle

จิตนาการคนเขียนมันจะล้ำไปถึงไหน555 ขอบคุณมากครับ 

thegift52

อย่างนี้แล้ว ยังจะหาแฟนต่อไปอีกสินะ
แต่เครื่องจ่ายตั๋ว มันทำงานไงว้าาาาา

Akira Watanabe

::Ajark:: นี่มันอาร๊ายยยยเนี้ย  โหคนเขียนจินตนาการก็โคตรล้ำ

Clock “work” Planet

zมว่าอาชีพนาฟิกาปลุกก็ไม่เลวนะ ถ้าปลุกแล้วไม่ตืนนี้หุหุ

eakfon

เจอแต่สาวๆแก้ผ้าทั้งวัน คงทนรอกลับมาบ้านไม่ไหวหรอกคร๊าบ

op4911338

::Orz:: ทำไมผมหลอนอาชีพถังขยะจัง กระป๋องบาดด้วย

CoolNook Thangsakul

เอิ่มมมม อาจารย์ท่านนี้ ก็สุดแสนจะเขียนเรื่องประหลาดๆ ออกมาได้ตลอดเลยเน้อ

bigboy001

::Horror:: อาชีพแต่ละอย่างเปลืองหอยมากมาย มีโดนขวดเข้าไปเลือดออกเบย บรึยๆ

ryu

ถ้ามีอาชีพฟิสเนส มีเครื่องออกกำลังกายสาวๆ คงได้ออกกำลังกายส่วนล่างเยอะเป็นพิเศษเลย
งานนี้สู้ตายยอมออกกำลังกายทุกวันเลยครับ