ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), มิถุนายน 30, 2023, 12:47:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคย
7 (100%)
ไม่เคย
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 7

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
      มีท่านใดเคยจินตนาการอยากให้เมียหรือแฟน  โดนคนอื่นเย็ดทั้งแบบหนึ่งต่อหนึ่งและแบบลงแขกรุมเย็ดบ้างครับ

::WowWow::
     ส่วนตัวยังไม่เคยมีเมีย  แต่เคยจินตนาการหลายครั้งว่า อยากเห็นผู้หญิงที่ตัวเองชอบหลายคน  โดนคนอื่นเย็ด  โดยเฉพาะโดนพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาลงแขกรุมเย็ดสัก 20 คน เลย  รู้สึกตื่นเต้นสะใจอย่างมาก

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ มิถุนายน 30, 2023, 04:30:44 หลังเที่ยง
::WowWow::
     ส่วนตัวยังไม่เคยมีเมีย  แต่เคยจินตนาการหลายครั้งว่า อยากเห็นผู้หญิงที่ตัวเองชอบหลายคน  โดนคนอื่นเย็ด  โดยเฉพาะโดนพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาลงแขกรุมเย็ดสัก 20 คน เลย  รู้สึกตื่นเต้นสะใจอย่างมาก

เคยอยากเห็นแฟนเก่า ที่เป็นคนเหนือถูกรุมข่มขืนโดยพวกแก๊งเด็กวัยรุ่นแก๊งเด็กแว้นแก๊งเด็กติดยาหลายๆสิบคนครับ ที่คิดเสียวสุดๆคือตอนไปเที่ยวต่างจังหวัดกันวันนั้นไปนครนายก นึกๆอยากให้แฟนเก่าถูกรุมข่มขืน
โดยพวกแก๊งเด็กแว้นแถวนั้นเลย
ยิ่งแฟนเก่าผมขาวมากนมใหญ่แต่สูงแค่150ปลายๆ

อยากให้แฟนเก่าถูกรุมข่มขืนจากพวกแก๊งเด็กแว้นแก๊งเด็กติดยาแก๊งเด็กวัยรุ่น หลายๆสิบคน ตอนนี้เปิดขายของอยู่ตลาดนัดแห่งนึงด้วย
ตอนเก็บของกลับบ้านนี่อยากให้โดนดักอุ้มไปรุมข่มขืนที่บ้านร้างตึกร้างเลย

RRRR

ส่วนตัวเคยรู้มาว่า แฟนเก่าสมัยเรียน ม.ปลาย มีแฟนใหม่หลังเรียนจบมหาลัยแฟนใหม่มีกลุ่มรถเก๋งซิ่ง แล้วมีวันนึงไปจอดรถมิตติ้งกันปั้มน้ำมันแล้วคนในกลุ่มน่าจะเมาแล้วก็โดนลากไปต่อคิวเย็ดในรถ อันนี้จริงไม่จริงไม่รู้ได้ยินเพื่อนเล่าให้ฟังครับ

::Goaway::
      สมัยเรียน ป.6 เคยมีผู้หญิงในห้องคนหนึ่งอายุ 14 แล้ว แก่กว่าผม หน้าตาสวยๆคล้ายพวกแขกขาว  นมเป็นเต้าแล้ว  ชอบเล่นหนังสดในโรงเรียนกับนักเรียนชายทั้งคนในห้องเดียวกันและนักเรียน ม.3   ผมเคยแอบดูหลายครั้ง  ไม่ถึงกับเย็ดกัน  แต่มีกอดจูบลูบคลำล้วงควักเข้าไปในกระโปรงกับถกเสื้อขึ้นจนเห็นนมแว้บๆ  สมัยม.ปลายผมก็เคยจีบอยู่พักหนึ่งเพราะบ้านเธออยู่ใกล้โรงเรียน  แต่ก็จีบไม่ติดแล้วผมก็ถอยห่างมาเป็นแค่เพื่อนกัน  เพราะเพื่อนหลายคนเล่าให้ฟังซึ่งก็น่าจะจริงว่าเธอโดนเย็ดมาหลายควยแล้ว  เราไม่ได้เจอกันมาประมาณยี่สิบกว่าปี  จนมาเจอกันโดยบังเอิญตอนสามสิบปลายๆ  เพราะที่ทำงานดันอยู่ทางเดียวกัน  ตอนนั้นเธอเป็นม่าย ผ่านการมีผัวมาแล้วแต่ยังไม่มีลูก หน้าตายังสวยเซ็กซี่น่าเย็ดอยู่  นมก็ใหญ่ ตูดใหญ่ ตามประสาสาวใหญ่ไฟแรงสูง   หลายครั้งเหมือนกันที่ผมรู้สึกว่าเธอให้ท่าผมนะ   แต่ผมก็แข็งใจไม่หวั่นไหว  เพราะทำใจกับประวัติที่เหลวแหลกของเธอไม่ไหว  เลยแค่ชอบจินตนาการถึงเธอตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันหรือหลายครั้งก็จินตนาการว่าเธอโดนไอ้เด็กกุ๊ยขี้ยาแถวบ้านลงแขกรุมเย็ด 20-30 คนเลย

Minho87

เคยกับแฟนเก่าครับ อยากให้โดนคนแก่เย็ด หลายคนได้ยิ่งดีอยากเห็นว่าจะเป็นยังไงเพราะส่วนมากคนแก่จะไม่ค่อยได้เย็ดมานานถ้าได้เย็ดจะเป็นยังไง

อ้างจาก: Minho87 เมื่อ กรกฎาคม 04, 2023, 01:04:15 หลังเที่ยง
เคยกับแฟนเก่าครับ อยากให้โดนคนแก่เย็ด หลายคนได้ยิ่งดีอยากเห็นว่าจะเป็นยังไงเพราะส่วนมากคนแก่จะไม่ค่อยได้เย็ดมานานถ้าได้เย็ดจะเป็นยังไง
ของผมอยากให้แฟนเก่าถูกพวกเด็กๆเย็ดครับ
พวกอายุประมาณ15 มาหลายๆสิบคนเลย
ถ้าได้เห็นรูปแฟนเก่าผมมีต่อคิวยาวแน่

betazerox

อ้างจาก: John W เมื่อ กรกฎาคม 04, 2023, 10:37:36 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Minho87 เมื่อ กรกฎาคม 04, 2023, 01:04:15 หลังเที่ยง
ของผมอยากให้แฟนเก่าถูกพวกเด็กๆเย็ดครับ
พวกอายุประมาณ15 มาหลายๆสิบคนเลย
ถ้าได้เห็นรูปแฟนเก่าผมมีต่อคิวยาวแน่

ขอดูซักแวปได้ไหมครับ

อ้างจาก: betazerox เมื่อ กรกฎาคม 05, 2023, 08:57:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: John W เมื่อ กรกฎาคม 04, 2023, 10:37:36 หลังเที่ยง

คุยกันได้ครับๆ

Gamerrr

ผมก็เคยนะ เป็นรุ่นน้องที่รู้จัก 

ตัวเล็กขาวหมวยหุ่นดี อยากเห็นโดนพร้อมกันทุกรู น่าจะเสียวจัดๆ

อ้างจาก: Gamerrr เมื่อ กรกฎาคม 07, 2023, 11:13:11 ก่อนเที่ยง
ผมก็เคยนะ เป็นรุ่นน้องที่รู้จัก

ตัวเล็กขาวหมวยหุ่นดี อยากเห็นโดนพร้อมกันทุกรู น่าจะเสียวจัดๆ
อยากเห็นตัวจริงเลยครับ

อ้างจาก: betazerox เมื่อ กรกฎาคม 05, 2023, 08:57:04 หลังเที่ยง

คุยกันได้ครับ

อ้างจาก: RRRR เมื่อ กรกฎาคม 02, 2023, 09:58:31 ก่อนเที่ยง
ส่วนตัวเคยรู้มาว่า แฟนเก่าสมัยเรียน ม.ปลาย มีแฟนใหม่หลังเรียนจบมหาลัยแฟนใหม่มีกลุ่มรถเก๋งซิ่ง แล้วมีวันนึงไปจอดรถมิตติ้งกันปั้มน้ำมันแล้วคนในกลุ่มน่าจะเมาแล้วก็โดนลากไปต่อคิวเย็ดในรถ อันนี้จริงไม่จริงไม่รู้ได้ยินเพื่อนเล่าให้ฟังครับ
ถ้าจริงน่าไปร่วมด้วยจัง