ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[emily] Natsuiro (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 14, 2016, 04:02:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

manintheshadow

ขอบคุณมากครับ เพื่อนสมัยเด็กน่ารักแถมใจตรงกันอีก จะดีเกินไปแล้วว

ทบทวนบทเรียนที่ว่าคือที่เพิ่งเรียนกันไปสินะ  ::Bloody::

wasawat

secert

nekki

ขอบคุณมากครับ

หน้าก่อนที่จับแมงมุม ไหนแบล็คกราวมุมล่างซ้ายของเรื่องมีแสงเหมือนตอนสว่างในช่วงบ่ายๆซะงั้น
หน้าจับแมงมุม แบล็คกราวหาย ขาวโพนทั้งหน้า(ไม่ว่ากัน)
หน้าหลังจับแมงมุม เอ่อ ไหนมันว๊าปกลับมาจัดกันในบ้านได้ ถึงไม่ใช้ก็indoorละกัน เสร็จกิจพี่ท่านยังออกไปดูดอกไม้ไฟอีก

progess

ขอบคุณมากคับ อดใจรอ ซีรีย์ยาวไม่ไว้แล้ว   ::Glad::

Araqius48

xfreestylex

อยากกลับทบทวนบ้าง ขอบคุณครับ

elviswhat

ขอบคุณมากครับ รอติดตามเรื่องหน้านะครับ

Hiei

tolneko

MΞLODY

อ้างจาก: nekki เมื่อ กรกฎาคม 15, 2016, 06:07:37 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณมากครับ

หน้าก่อนที่จับแมงมุม ไหนแบล็คกราวมุมล่างซ้ายของเรื่องมีแสงเหมือนตอนสว่างในช่วงบ่ายๆซะงั้น
หน้าจับแมงมุม แบล็คกราวหาย ขาวโพนทั้งหน้า(ไม่ว่ากัน)
หน้าหลังจับแมงมุม เอ่อ ไหนมันว๊าปกลับมาจัดกันในบ้านได้ ถึงไม่ใช้ก็indoorละกัน เสร็จกิจพี่ท่านยังออกไปดูดอกไม้ไฟอีก

ผมว่าจารย์แกขี้เกียจลงโทนสีมากกว่านะ  ::Oops::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

napaza1

น่ารักมาก อิจฉาเลยแหะ

ขอบคุณครับ

exoza

กู้ดจ็อบแมงมุม 5555     ::Evil:: ::Evil::

ขอบคุณครับ

oad26466