ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 10 – วิบากกรรม

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 26, 2016, 04:09:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมจะแก้ไขสถานการณ์อย่างไรดี

ยอมรับไปตรง ๆ
หาทางเลี่ยงไปเนียน ๆ

yuta279

เลี่ยงไปสิครับ แต่ก็ต้องไม่ปล่อยให้โบกี้อารมณ์ค้างด้วยนะ แล้วเหตุผลที่ใช้เลี่ยงก็ควรจะเป็นเหตุผลที่ทำคะแนนได้ด้วยจะดีมากเลย

neuneu

ขอบคุณนะครับ ตายแล้วหนุ่มอย่างนี้ต้องหาทางออกแล้วเสียเชิงชายนะอย่างนี้

633sqd

เลี่ยงๆไปก่อน ฟื้นตัวไหวค่อยลุยต่อ

peddo

ผมเลือกให้ยอมรับไปนะครับ อ้างน้ำเย็นก็คงพอได้ ผมคิดว่าหนุ่มโกหกไม่ค่อยเก่ง กลัวจะทำได้ไม่เนียน เดี๋ยวจะไปกันใหญ่ แต่ชอบตอนนี้มากเลยครับ ตอนแรกนึกว่าหื่นที่น้ำตกแล้วจะถูกแจม Ntr ซึ่งไม่ใช่แนว แต่พอลงแบบนี้แล้วแอบขำ บอกแล้วว่าให้รอทรีซัมวันนี้ อิอิ ขอบคุณครับ

noppadoi26

นั้นไงละผลของการหักโหม ไปหาคุณตาให้ผลิตของวิเศษออกมาเร็ว

ขอบคุณท่านแอสมากครับ

midnightblusie

zamakarn

medsay

::Waiting::เลี่ยงสิครับ ต้องหยอกให้อยากจัดๆ รอจนกว่าจะพร้อม ค่อยยัด อิอิ ขอบคุณครับท่านแอส

gatcha

ถ้าจัดตอนนี้ เขาสุขสมไม่ค้างคา คืนนี้อดนะหนุ่ม

รอคืนนี้ ทรีซัมไปเลย

biggiggog

ของยังงี้ยอมรับได้ไง เสียฟอร์มตาย-_่า
::Pull::
ขอบคุณมากๆครับ

xonly49379

tueytuey

sun_307

เป็นไงล่ะ ให้เบาๆกับแป้งก่อน ไม่ฟังกันเลย

pandabb