ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

คุณน้าที่รัก (Copy)

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กุมภาพันธ์ 19, 2022, 10:37:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Falling::
●■ คำเตือน : เรื่องนี้เป็นเพียงเรื่องสมมุติที่แต่งขึ้นจากจินตนาการเพื่อความบันเทิงสำหรับผู้อ่านที่มีรสนิยมเฉพาะกลุ่มเป็นหลักเท่านั้น  ตัวละคร สถานที่ เหตุการณ์ต่างๆที่เกิดขึ้นจึงล้วนแต่เป็นเรื่องสมมุติทั้งสิ้น  มิได้มีเจตนาที่จะให้ผู้ใดเชื่อถือว่าเป็นเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นจริงหรือปฏิบัติตามเป็นเยี่ยงอย่าง  รวมทั้งยังมีเนื้อหาที่อาจขัดต่อจารีตประเพณีหรือวัฒนธรรมอันดีงาม ผู้อ่านทุกท่านจึงจำเป็นต้องใช้วิจารณญาณในการอ่าน เพราะฉะนั้นเรื่องนี้จึงไม่เหมาะกับผู้ที่มีอายุต่ำกว่า ๒๐ ปี  ผู้ที่มีปัญหาทางสุขภาพจิตและสุขภาพกาย ผู้บกพร่องทางสติปัญญา  รวมทั้งผู้เคร่งครัดในศีลธรรม ....

●■ เรื่องนี้เป็นความลับที่ผมเก็บไว้ไม่บอกใครมาหลายปีแล้ว เป็นความลับของผมกับน้าสาวครับ เมื่อ พ.ศ.๒๕๓๗  ตอนนั้นผมอายุ ๑๕ เรียนอยู่ ม.๔  อาศัยอยู่กับพ่อ แม่  แล้วก็น้าสาวผมชื่อ "พิพาดา"       

น้าเป็นคนหน้าตาสวย  ผิวขาว หุ่นดี นมใหญ่ ตูดใหญ่ น่าเย็ด อายุมากกว่าผมแค่ ๑๕ ปี  ตอนนั้นน้าแกก็อายุ ๓๐ ทำงานเป็นครูโรงเรียนเอกชนชายล้วนชื่อดังแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯนี่เอง   แกมาอยู่ที่บ้านผมที่กรุงเทพฯตั้งแต่ผมยังเด็กๆ 

ถ้าเทียบกับเมื่อหลายสิบปีก่อนก็ถือว่าน้าสาวผมแกเป็นคนชอบแต่งตัวโป๊ๆ ชเวิ้บชว้าบหน่อย แบบใส่กระโปรงสั้นๆ เวลาก้มๆเงยๆก็ไม่ค่อยระวังจนเห็นฐานนมขาวๆอยู่บ่อยๆ เวลาอยู่บ้านแกก็ชอบใส่ชุดนอนบางๆ ดูรู้เลยว่าแกไม่ใส่ยกทรง  ผมเริ่มมีอารมณ์ทางเพศตั้งแต่อายุ ๑๒ แม้ยังไม่เคยชักว่าวแต่ก็เริ่มแอบอ่านหนังสือโป๊กับดูหนังโป๊ของพ่อ

ผมจะชอบแอบดูน้าสาวแกตอนเปลี่ยนเสื้อผ้าบ่อยๆ มีครั้งหนึ่งผมเห็นนมแกเต็มๆเลยแม้จะเพียงแว็บเดียว แกเป็นคนที่นมใหญ่มากพอๆกับดาราหนังโป๊เลย แถมนมก็สวยขาวเต่งตึง แต่ก็แปลกที่หัวนมแกกลับออกสีน้ำตาลเข้มเกือบดำเลย แต่มันก็กระตุ้นให้ผมเกิดอารมณ์อย่างมาก แล้วต่อมาผมก็ได้เห็นนมแกแว้บๆอย่างนี้อีกหลายครั้ง

ตั้งแต่เด็กผมสนิทกับน้ามานานแล้วครับ  ชอบเล่นทะลึ่งๆ ใส่น้าด้วย แบบเด็กซนๆ เอานิ้วจิ้มตูดน้า แกล้งดึงขอบกางเกงแล้วก็เอาของเล่นไปใส่ประมาณนั้น แถมน้าไม่เคยดุผมเลย   ต่อมาผมเริ่มแอบดูน้าตอนอาบน้ำโดยการใช้อิฐบล๊อกมาวางซ้อนกันแล้วปีนดูจากทางช่องลม   ผมเห็นเต้านมน้าขาวๆเต่งตึง หัวนมชูชันสีเข้มเกือบดำแต่ก็น่าดูดมาก  เห็นเนินหีอูมๆ หมอยดกดำปกปิดรูหีมิดชิด  เวลาน้ำมาไหลผ่านแว๊บๆ ดูแล้วควยแข็งมากแต่ยังไม่รู้ว่าต้องทำยังไง เพราะชักว่าวยังไม่เป็น

แล้วผมก็แอบดูบ่อยๆ เวลามีโอกาสอยู่กัน ๒ คน จนตอนหลังโดนจับได้ว่าแอบดูครับ เพราะหลังๆ ผมชักว่าวเป็นแล้ว ก็แอบดูแล้วชักว่าวไปด้วยเลยหนีไม่ทัน คามือผมคาตาน้าเลย ผมรีบขอโทษแต่น้าก็ถามว่าแอบดูมานานแล้วสินะ คือตอนนั้นเก็บไม่ทันก็เลยยังโชว์ควยแข็งเด่อยู่เลยครับ อีกอย่างเมื่อก่อนผมก็เคยแก้ผ้าอาบน้ำกับน้าอยู่แล้ว

แล้วน้าแกก็เอามือมาจับควยผมเลยครับ รูดควยให้ด้วย ผมนี่สะดุ้งเลยนึกว่าแกจะหยิกควยผมซะอีก แล้วน้าก็บอกว่าไม่เห็นแป๊บเดียว ควยใหญ่ หมอยก็ขึ้นแล้ว ผมยืนทื่อเลยทำไรไม่ถูก แกก็บอกเข้ามาในห้องก่อน  แล้วน้าก็แก้ผ้าตัวเองจนล่อนจ้อนครับ   ผิวแกขาวเต่งตึง  นมเต้าใหญ่ขาวจั๊วะ  หัวนมสีเข้มเกือบดำชูชัน  ก้นใหญ่มาก   หมอยก็ดกดำเหมือนสาหร่ายปกปิดรูหีจนมิดชิด  แล้วก็มารูดควยผมต่อ บอกผมว่าทำเป็นหรือเปล่า?ผมบอกว่าทำไม่เป็นแต่จะลองทำดูอย่างที่เห็นในหนังเอ๊กซ์   แล้วผมเลยถามน้าครับว่าน้าเคยทำแล้วหรือ? น้าก็บอกว่าเคยโดนเย็ดมาหลายครั้งแล้ว

ผมเสียวไปหมดจนทำสัญชาตญาณประกอบกับลองทำตามที่เคยดูจากหนังโป๊มาบ้างด้วยการดูดเลียแล้วขบเม้มที่หัวนมนมสลับไปมาทั้งสองข้างมือก็บีบเค้นคลึงไปด้วย   พอได้ที่แล้วก็เลื่อนลงมาจูบไซ้ที่หน้าท้องแล้วเลียหีเลียแตดจนผมก็เมื่อยลิ้น  จนน้าสาวแกร้องครางซี้ดซ้าดๆๆๆๆโอ้วอ้าวๆๆๆๆดังลั่นห้อง

แล้วแกก็มาอมดูดควยกับเลียดูดไข่ให้ผม   ผมรู้เสียวที่สุดในชีวิต  จนต้องทำหน้าเหยเกร้องโอ้วอ้าวๆๆๆๆดังลั่นห้องแล้วแกก็นอนลงบนพื้นอ้าขาแหวะหีออก แล้วบอกว่าเอาเย็ดหีน้าเลยน้าเงี่ยนเต็มที่แล้ว  ผมเลยทำตามมันเสียวอย่างบอกไม่ถูกจริงๆ จนหน้าเหยเกร้องครางโอ้วอ้าวๆ

น้าผมคงเสียวจนทนไม่ไหวจนร้องออกไปว่า "เย็ดน้าเถอะ  น้าเงี่ยนจนไม่ไหวแล้ว"  แล้วน้าก็จับควยผมไปจ่อที่ร่องหีแล้วบอกให้ผมดันควยเข้าไป ร่องหีน้าตอดควยผมดีมากครับ   ผมกระแทกควยใส่หีน้าไม่ยั้งเสียงปั๊บบบๆๆๆๆ  น้าร้องซี้ดซ้าดๆๆๆๆโอ้วอ้าวๆๆๆๆ   และแกก็ชวนให้ผมเปลี่ยนท่า  โดยแกจะขึ้นคร่อมโยกให้ผมเอง  พอแกให้ผมนอนหงายแกก็ดูดควยผมอีกรอบจนควยผมแข็งปั๋ง  แล้วแกก็แอ่นโยกหีใส่ผม จนผมต้องร้องโอ้วอ้าวๆๆๆ ดังลั่นห้อง

ทีนี้ผมลองชวนแกเปลี่ยนท่าบ้างเป็นท่ากวางเหลียวหลังโดยเย็ดแกทางข้างหลังแบบหนังเอ๊กซ์ แกก็คงอยากลองเหมือนกันเลยพลิกตัวหันตูดให้เลย  ผมทิ่มควยพรวดเข้าไปแบบแกไม่ตั้งตัวจนร้องโอ๊วๆๆ  ผมกระเด้าควยใส่หีแกต่อ  มือก็เขี่ยเม็ดแตดแกไปด้วย  จนน้าแกร้องซี้ดซ้าดๆๆๆโอ้วอ้าวๆๆอีกครั้ง  แถมน้าแกเป็นคนตูดใหญ่นมใหญ่  พอโดนผมกระแทกควยแรงๆเข้าไปก็เลยมีเสียงดังปั๊บๆๆๆๆ นมก็สั่นกระเพื่อมไปมาราวกับคลื่นกระทบฝั่ง  จนแกเสียวเต็มที่บอกว่าน้าจะเสร็จแล้ว  ผมก็บอกไปว่าผมจะเสร็จแล้วเหมือนกัน  สักพักแกก็ถอนหีออกแล้วหันมาดูดควยผมเอง  แค่แป๊บเดียวผมก็รู้สึกเสียวควยเต็มที่แล้วก็หลั่งน้ำควยสีขาวขุ่นใส่ปากแกจนทะลักออกมาเลย   น้าสาวผมแกก็กลืนกินอย่างเอร็ดอร่อยโดยไม่มีท่าทีรังเกียจเลย

หลังจากไปอาบน้ำแล้วพักจนหายเหนื่อยแล้ว  คืนนั้นเราก็มาเย็ดกันต่ออีกสองยก   ทีนี้เพราะเริ่มมีประสบการณ์มาแล้วเลยได้เย็ดแกหลายท่าเป็นสิบๆท่าเท่าที่นึกได้  แม้ว่าน้ำจะออกน้อยกว่าครั้งแรกแต่ก็ยังถือว่ามากอยู่   คืนนั้นเราแก้ผ้านอนกอดกันในห้องน้า  น้าแกสารภาพว่าจริงๆแล้วแกเป็นคนที่มีความเงี่ยนมากมาตั้งแต่วัยรุ่นแล้วแต่ต้องเก็บกดไว้  พอแกเลิกกับแฟนก็เลยเงี่ยนเพราะไม่ได้โดนเย็ด  โดยก่อนหน้านั้นแกก็มีแฟนมาหลายคนแล้ว  และเคยโดนเย็ดจนแกกลายเป็นคนเงี่ยนควยเลย   

แล้วต่อมาหลังจากเหตุการณ์วันนั้นเป็นเวลาปีกว่าๆเราก็แอบเย็ดกันต่อมาอีกหลายครั้งที่มีโอกาส  แถมผมเองก็ได้ลองเย็ดตูดแกด้วยโดยให้เควายเจลมาทา  ซึ่งน้าแกก็คงชอบมากหล่ะแต่ก็ทำเป็นเขินๆ 

จนต่อมาเพราะเกิดความคิดพิเรนทร์อยากเห็นน้าโดนลงแขกรุมเย็ดแบบในหนังเอ๊กซ์น่าจะตื่นเต้นดีนะ   ผมก็เลยพาเพื่อนสิบคนมาที่บ้าน  แล้วช่วยกันจับน้าแก้ผ้า  แล้วช่วยกันข่มขืนรุมเย็ดลงแขกน้าแบบในหนังเอ็กซ์ที่มีทั้งเย็ดหีเย็ดตูด   เย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันปากก็อมควยไปด้วย  บางคนที่มันทนต่อคิวไม่ไหวก็เข้ามาเย็ดแบบสองควยในรูเดียวเลยทั้งรูหีรูตูด  จนน้ำควยแตกกันทั่วหน้า  แล้วยังมาต่อกันอีกสองยก

แม้ว่าผมสังเกตว่ามีหลายจังหวะที่น้าผมก็เผลอแอบเสียวไปด้วยจนเผลอร้องครางซี๊ดซ๊าดๆๆๆโอ้วอ้าวๆๆๆก็ตาม  แต่แกคงโกรธและอายมากที่ผมพาเพื่อนมารุมแกแบบไม่ทันตั้งตัว  จนตบหน้าผมไปทีหนึ่ง  แล้วบอกว่าทำไมแกทำกับฉันอย่างนี้  ต่อไปฉันจะไม่ให้แกเย็ดฉันอีก แล้วไม่กี่วันต่อมาคงเพราะแกทำใจไม่ได้แกก็เลยไปอยู่กับเพื่อนที่ต่างจังหวัด  แล้วไม่นานแกก็สอบบรรจุเป็นครูได้  ต่อมาแกก็แต่งงานกับครูด้วยกันที่ต่างจังหวัดแล้วก็มีลูกสองคน 

แม้ว่าต่อมาแกจะให้อภัยผมแต่ก็ไม่มีโอกาสได้เย็ดแกอีกเลยเพราะผมก็ไม่กล้าขอเย็ดแกด้วยแหละ   ทุกวันแม้ว่าผมจะมีเมียมีลูกมาตั้งหลายปีแล้ว   แต่เมื่อคิดถึงเรื่องนี้ทีไรก็เสียวควยจนต้องไปชักว่าวทุกที เพราะไม่เคยรู้สึกว่าเย็ดกับใครแล้วมันเท่าเย็ดน้าเลย ●■